Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Học trường KIDLINK Liễu Giai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.2K Lượt đọc
  • 172 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vay ma minh moi nghe duoc thong tin chu truong con dinh mo them co so 3 o Huynh Thuc Khang va nghe dau la se thu o muc hoc phi 2tr. Dung la k the hieu noi, hai truong nhu the k du de ho phai suy nghi hay sao.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 111 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tonbong Xem bài viết
    Theo bác thì nếu các PH họp lại để thống nhất phát biểu thì sẽ đạt được cái gì nào ?
    Họ tổ chức cuộc họp lần này là để xem phản ứng của PH về việc họ tăng 47% học phí. Vậy mà mấy mẹ kẻ lể cái được cái ưu của trường. Đừng hị vọng là họ tăng tiền tức là họ tăng chất lượng giáo dục của họ. Bộ máy tổ chức cũng như tư duy của họ đã là thế rồi mình thấy khó thay đổi. Cũng biết là do trượt giá nhưng phải tăng với một mức vừa phải chứ không phải tăng bao nhiêu là mình cũng dễ dàng chấp nhận. Đi hay ở họ cũng không ép mình nhưng mình cũng phải phân tích để họ thấy rằng so với mặt bẳng chung cũng như chất lượng của họ như vậy là kg phù hợp. Dẫu sao đó cũng là suy nghĩ về phía mình còn mình cũng quyết cho con chuyển trường rổi nên thôi chẳng bàn thêm nữa. Mình chỉ cảm thấy là giọng nhà đầu tư rất tinh tướng.[/QUOTE]

Bác đã nhắm được trường nào chưa? trước khi vào KL-LG em cũng đã ghé thăm trường thực nghiệm mẫu giáo LG(cạnh trường quốc tế í), cảm nhận bên ngoài là cơ sở vật chất tương đối tốt, sân chơi rộng rãi, em ko được xem hoạt động của các bé vì đến vào T7. Nhưng đây là trường mẫu giáo chỉ nhận các bé 3T trở lên,lúc đó bé nhà em mới được 2.5T với lại nghe nói xin vào rất khó nên chưa có cơ hội chị ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 412 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Mình cảm thấy nhà đầu tư không tôn trọng phụ huynh lắm. Mình thấy đây như là kế sách của NDT. Chẳng nhé NDT không tính đến mức trượt giá hàng năm, xây dựng chương trình học phù hợp chi phí bỏ ra trước khi mở trường nhỉ. Họ đánh vào tâm lý phụ huynh khi tăng học phí thì phụ huynh sẽ cân nhắc nhiều việc chuyển trường vì con đã quen trường, quen lớp, quen cô. Nếu với mức học phí như hiện nay (cộng thêm 10% trượt giá) thì chất lượng cũng tạm được. Chứ tăng học phí 47% nhưng chất lượng chắc gì tăng lên được 10%. Tớ đọc cái bảng bóc tách học phí của các con thấy chẳng hợp lý tẹo nào, nó chỉ dùng để đối phó khi phụ huynh phàn nàn học phí tăng.
    Thế chiều nay các bác có tham gia họp phụ huynh không nhể?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 111 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hd_0306 Xem bài viết
    Thế chiều nay các bác có tham gia họp phụ huynh không nhể?
    Chị ơi chiều họp PH à ?sao em không thấy thông báo gì nhỉ.
    • 853 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

lôi cái này lên để các mẹ lại buôn nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các mẹ,
    Em có con mới được 1 tuổi, muốn cho đi nhà trẻ quá vì công việc bận rộn mà không biết có trường mẫu giáo như KIDLINK nào nhận trẻ từ 1 tuổi trở lên ko???
    Có mẹ nào biết giúp Em với, Em đang cần quá
    Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị em cho mình hỏi về học phí ở trường Kidlink Liễu giai với. Website của trường này dead rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 242 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manofthegod Xem bài viết
    chị em cho mình hỏi về học phí ở trường Kidlink Liễu giai với. Website của trường này dead rồi.
    Con mình ko học ở LGiai nhg học ở TCông . Hphí là 920.000đ/th . Tiền ăn là 15.000/ngày . Tổng cộng khoảng 1.360.000đ/thg .
    Mình đang bức xúc đây . Con mình hqua ị đùn ra lớp nên bị cô giáo đánh đau lắm , lằn hết cả mông lên , đã thế lại còn rửa nước lạnh nữa mà trời thì rét thế này . Minh đang tính chuyển trường thôi , vì giờ ko còn đc như hè năm ngoái mới mở đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình là thành viên mới của WTT . Mình dự định cho con học ở Kidlinks Liễu Giai, nên đang muốn vào website của trường và xem các hoạt động của trường qua camera nhưng ko được. Vậy nhờ mẹ nào biết chỉ cho mình với.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi h2y Xem bài viết
    Chào các chị,
    Cho em gia nhập CLB phụ huynh Kidlinks Liễu Giai với. Bé Bin nhà em học lớp Văn Miếu, bạn Bi2004 chắc cũng học cùng lớp bạn Bin phải không. Bi nhà chị là bé nào đấy, tả qua để xem em nhớ ra không. Có phải là bé sáng nay mới đến lớp không, cả 2 bố mẹ đưa đi không. Lớp mới khai giảng được 2 ngày nên các phụ huynh chưa có dịp nói chuyện với nhau nhiều. Hôm qua mới đi học thì em còn lên lớp cho cháu ăn sáng xong rồi đi. Hôm nay, cô đón cháu luôn từ dưới cổng rồi, dặn mẹ tạm ở dưới cho cháu đỡ theo, nên cháu cũng mếu mếu một tí.
    Cũng hơi sốt ruột vì camera mãi không xem được. Tâm trạng của bọn chị thế nào, em thì hồi hộp lắm. Không biết con thế nào, chứ mẹ thì hồi hộp lắm, cả ngày đi làm cứ thấp thỏm xem con ăn uống ngủ nghê thế nào. Trộm vía hôm qua cô giáo nói con ăn ngủ được. Em cũng đỡ lo phần nào.
    H2Y ơi, và các mẹ ơi, Kidlink ở Liễu giai là ở địa chỉ cụ thể nào vậy, nhà mình cũng rất gần LG. Cảm ơn nhiều nhé.
    • h2y
      Đã bị khóa
    • 14 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 243 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GauMICI Xem bài viết
    H2Y ơi, và các mẹ ơi, Kidlink ở Liễu giai là ở địa chỉ cụ thể nào vậy, nhà mình cũng rất gần LG. Cảm ơn nhiều nhé.
    Con mình hiện đã chuyển trường được từ tháng 4/2007 rồi. Từ đó đến nay trường chắc đã thay đổi nhiều, cả vấn đề camera không biết có còn như xưa không nên mình không chắc để trả lời bạn. Bạn chờ câu trả lời từ các bạn khác nhé.

Địa chỉ Kidlink LG thì hồi xưa ở ngõ số 9 Liễu Giai, nếu mình nhớ kô nhầm, gần ngân hàng Quân đội í.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mình hỏi chút a, con gái minh nam nay 4tuổi mình muốn chuyển trường cho con ở khu vực Đội Cấn, Liễu Giai. Mẹ nào biết thông tin trường nào tốt cho mình biết với nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, công nhận là mình cũng may thật, tình cờ tìm được trường mầm non cho con trai ma ưng ý, yên tâm di làm luôn.
    Sau một thời gian tìm hiểu về các trường xung quanh đấy, mình liền chọn trường cho con la trường mam non Tuổi Thần Tiên( Little angle) 46 Kim Mã Thượng ý.
    Mình thấy học phí cũng không đắt quá, nhưng bù lại nghe các mẹ đã gửi con trước đó nói thì các cô chăm ổn lắm. Đặc biệt là cô hiệu trưởng ( hehe, cũng chả biết là hiệu trưởng hay không, nhưng thấy hay có mặy ở đấy) rất tâm huyết với nghề và tạo nhiều điều kiện hay cho các con lắm.
    Con em đi học ngoan hẳn mẹnos ạ.
    Các con la quan trọng lắm, mẹ no cứ thử nghên cưú nhé.
    Chúc mẹ nó tìm được trường cho con.
    I'm happy mom:Laughing:
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9