TIN TÀI TRỢ.

Học trường KIDLINK Liễu Giai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.1K Lượt đọc
  • 172 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao các me,
    Minh mo riêng topic cho các me dang chuân bi cho con di hóc o Kidlink Liêu Giai nhe de các me tiên trao doi thong tin voi nhau. Hy vong các me se co thát nhiêu thong tin de cho các con di hóc.
    Chuc cac me va be ngoan , khoe

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumonkey
    Chao các me,
    Minh mo riêng topic cho các me dang chuân bi cho con di hóc o Kidlink Liêu Giai nhe de các me tiên trao doi thong tin voi nhau. Hy vong các me se co thát nhiêu thong tin de cho các con di hóc.
    Chuc cac me va be ngoan , khoe

BAn oi cho minh hoi Trương nay co trang web ko? Dia chi nhu nao? Dang ky cho con hóc nhu nao ha ban? Minh mươn cho con hóc nhung chua biết dc va dang ky tim hiêu nhu nao. Giúp minh voi! Thanks!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Aidentist
    BAn oi cho minh hoi Trương nay co trang web ko? Dia chi nhu nao? Dang ky cho con hóc nhu nao ha ban? Minh mươn cho con hóc nhung chua biết dc va dang ky tim hiêu nhu nao. Giúp minh voi! Thanks!!!!
    Trang Web của trường ở đây :http://www.kidlinks.edu.vn/index.php...id=14&Itemid=2
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho minh hoi chút? Học phí của trường như thế nào?
    • 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnglan
    Cho minh hoi chút? Học phí của trường như thế nào?
    Xin chào các mẹ, mình là newcomer của WTT đây. Con gái mình cũng đang học ở Kidlinks Bắc Thành công được hơn 1 tháng nay rồi. Nói chung là minh thấy được lớp ít học sinh, cô giáo trẻ nhiệt tình chăm sóc các con (Nhà trẻ tỷ lệ cô cháu là 1:5). Nhà trẻ tối đa 15 cháu còn mẫu giáo là 20, nhưng thấy cô HT bảo lớp mg có thể giảm bớt số hsinh đấy.
    Học phí lớp nhà trẻ là 991.000dd/tháng cả ăn sáng và học cả thứ bảy cong mẫu giáo la 892.000dd/tháng, lớp nào cũng có điếu hoà. Con gái chỉ đi học một tháng là đã mê đi học rồi sáng rất tự giác, nên mẹ cũng an tâm.
    Có một chi tiết của trường mà chắc mẹ nào cho con đi học cũng khoái đó là ở lớp các con có camera nên mẹ dù ở cq cũng có thể vào net truy cập vào trang web của trường là có thể xem con mình đang lam gì, hay lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclinhsontung
    Xin chào các mẹ, mình là newcomer của WTT đây. Con gái mình cũng đang học ở Kidlinks Bắc Thành công được hơn 1 tháng nay rồi. Nói chung là minh thấy được lớp ít học sinh, cô giáo trẻ nhiệt tình chăm sóc các con (Nhà trẻ tỷ lệ cô cháu là 1:5). Nhà trẻ tối đa 15 cháu còn mẫu giáo là 20, nhưng thấy cô HT bảo lớp mg có thể giảm bớt số hsinh đấy.
    Học phí lớp nhà trẻ là 991.000dd/tháng cả ăn sáng và học cả thứ bảy cong mẫu giáo la 892.000dd/tháng, lớp nào cũng có điếu hoà. Con gái chỉ đi học một tháng là đã mê đi học rồi sáng rất tự giác, nên mẹ cũng an tâm.
    Có một chi tiết của trường mà chắc mẹ nào cho con đi học cũng khoái đó là ở lớp các con có camera nên mẹ dù ở cq cũng có thể vào net truy cập vào trang web của trường là có thể xem con mình đang lam gì, hay lắm
    Sáng chủ nhật vừa rồi, em mới đưa cháu đến test đầu vào. Cháu nhà em ham chơi bể bóng nước quá, ướt hết cả áo. Hôm đấy đông quá nên chưa kịp làm quen với mẹ nào. Thằng cu nhà em không muốn về nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Sao ko thấy mẹ Ngoclinhsontung tham gia bên topic Bắc Thành Công nhỉ? :1:
    • 853 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

mẹ cháu chủ nhật này mới cho cháu đến, mẹ cháu đã làm đơn xin đi học rồi. Mong cho các con thông minh khoẻ mạnh
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuncoi
    Sao ko thấy mẹ Ngoclinhsontung tham gia bên topic Bắc Thành Công nhỉ? :1:
    Em thấy mẹ Ngoclinhsontung tham gia tren diễn đàn của Kidlinks (http://www.kidlinks.edu.vn/forum/viewtopic.php?t=17) với vài ý kiến đóng góp. Chị là mẹ của cháu Na.
    • 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vit_Bi
    Em thấy mẹ Ngoclinhsontung tham gia tren diễn đàn của Kidlinks (http://www.kidlinks.edu.vn/forum/viewtopic.php?t=17) với vài ý kiến đóng góp. Chị là mẹ của cháu Na.
    Vit_Bi co phai hóc cung lóp voi Na không? Tai vi lóp con gai dang hóc ben BTC cung co ban Vit va Bi, neu ko phai thi sorry nhe! .Tai minh ko nhin thay topic cua Kidlinks BTC dau ca nen nhay vao day.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Vit_Bi co phai hóc cung lóp voi Na không? Tai vi lóp con gai dang hóc ben BTC cung co ban Vit va Bi, neu ko phai thi sorry nhe! .Tai minh ko nhin thay topic cua Kidlinks BTC dau ca nen nhay vao day.
    Topic của BTC bên dưới 3 tuổi cơ chị ạ.. Chị có phải là mẹ bé Na, mà hôm thứ 6 tuần trước đi học mang theo 2 quả bóng, 1 quả nổ bùm khi vừa bước vào cổng trường ko.. em nhìn thấy đáng yêu quá!
    • 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuncoi
    Topic của BTC bên dưới 3 tuổi cơ chị ạ.. Chị có phải là mẹ bé Na, mà hôm thứ 6 tuần trước đi học mang theo 2 quả bóng, 1 quả nổ bùm khi vừa bước vào cổng trường ko.. em nhìn thấy đáng yêu quá!
    Hi hi đúng là chị đấy. Thế Tuncoi cung học ở BTC hay la Liễu Giai đấy,còn biết để còn giao lưu, vì chị hay đi đón Na sớm nên đến trường cũng con cà kê vói cô Hương mãi mà :3:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Hi hi đúng là chị đấy. Thế Tuncoi cung học ở BTC hay la Liễu Giai đấy,còn biết để còn giao lưu, vì chị hay đi đón Na sớm nên đến trường cũng con cà kê vói cô Hương mãi mà :3:
    Tũn nhà em học bên BTC, sang BTC buôn tiếp chị nhé, trả lại topic này cho các mẹ bên LG. :1:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không phải chị ạ. Em đang chuẩn bị cho con học ở Liễu Giai. Cháu nhà em bị đau mắt đỏ, muốn hỏi các mẹ là sử dụng loại thuốc nào? Khám ở đâu thì tốt? Many tks.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ có con đang chuẩn bị học Kidlink Liễu Giai
    Bé nhà mình sinh 11/2002, cũng đã đăng ký cho học ở trường này và đến kiểm tra đầu vào hôm 23/7 vừa rồi. Mình chờ mãi mà vẫn chưa thấy trường thông báo trúng tuyển gì cả, sốt ruột quá. Không biết mọi người đã nhận được chưa. Mình có hỏi nhà trường thì họ trả lời là sẽ nhận được trong vòng 1 tuần kể từ khi kiểm tra.
    Mẹ Vít - Bi có nhận được không, hình như con bạn nhỏ hơn bé nhà mình thì phải. Bé đã đỡ đau mắt chưa.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi túuyên
    Bé nhà mình sinh 11/2002, cũng đã đăng ký cho học ở trường này và đến kiểm tra đầu vào hôm 23/7 vừa rồi. Mình chờ mãi mà vẫn chưa thấy trường thông báo trúng tuyển gì cả, sốt ruột quá. Không biết mọi người đã nhận được chưa. Mình có hỏi nhà trường thì họ trả lời là sẽ nhận được trong vòng 1 tuần kể từ khi kiểm tra.
    Mẹ Vít - Bi có nhận được không, hình như con bạn nhỏ hơn bé nhà mình thì phải. Bé đã đỡ đau mắt chưa.
    Em có gọi điện hỏi nhà trường, kết quả được gửi vào sáng ngày hôm qua. Chắc là chiều nay hoặc sáng mai sẽ nhận được thư thông báo chị ạ. Cháu nhà em mới gần hai tuổi. Hôm nay cháu đã đỡ đau mắt hơn rồi ạ. Cũng may là có mẹ mách cho thuốc nhỏ mắt nên em mua về nhỏ ngay. Đúng chủng loại nên cháu khỏi khá nhanh.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi túuyên
    Em có gọi điện hỏi nhà trường, kết quả được gửi vào sáng ngày hôm qua. Chắc là chiều nay hoặc sáng mai sẽ nhận được thư thông báo chị ạ. Cháu nhà em mới gần hai tuổi. Hôm nay cháu đã đỡ đau mắt hơn rồi ạ. Cũng may là có mẹ mách cho thuốc nhỏ mắt nên em mua về nhỏ ngay. Đúng chủng loại nên cháu khỏi khá nhanh.
    • 853 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Bi nhà em cũng đã chúng tuyển , các cô bảo gửi hồ sơ của cháu đến. Hẹn gặp các mẹ hôm khai giảng
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Vit_Bi]Em có gọi điện hỏi nhà trường, kết quả được gửi vào sáng ngày hôm qua. Chắc là chiều nay hoặc sáng mai sẽ nhận được thư thông báo chị ạ. Cháu nhà em mới gần hai tuổi. Hôm nay cháu đã đỡ đau mắt hơn rồi ạ. Cũng may là có mẹ mách cho thuốc nhỏ mắt nên em mua về nhỏ ngay. Đúng chủng loại nên cháu khỏi khá nhanh.[/QUOTE
    Mình đã nhận được email thông báo cua trường hôm qua rồi. Chắc vì không nhận được thư nên họ đã gửi qua email. Mình đang chuẩn bị hồ sơ cho bé nhà mình đây. Hy vọng gặp lại các mẹ hôm khai giảng nhé.
    Có mẹ nào có con học lớp 4 tuổi không, hình như hiện tại chỉ thây có mẹ Vít_Bi và mẹ Bi vào đây thôi. Mình đã hỏi nhà trường, họ bảo sẽ có 2 lớp nhà trẻ đấy. Con của 2 mẹ gần bằng tuổi nhau chắc là sẽ được học cùng 1 lớp rồi nhỉ.
    • 296 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi chút, Kidlink có xe đưa đón các cháu ko nhỉ?
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9