Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Gửi con 19 tháng ở quận Ba Đình hoặc Hoàn Kiếm..các mẹ có con đi học r tư vấn cho e đc k ạ??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 932 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là mrj cháu đẻ dầy quá
    Cô lớn mới 19 tháng mà cô e đã 7 tháng nên mẹ cháu tính đưa cô chị đi học ạ
    Các mẹ biết trường mầm non nào nhận trẻ từ 18 tháng trên quận Ba Đình hoặc Hoàn Kiếm làm ơn chỉ giúp để mẹ cháu gửi cháu yên tâm cho mẹ cháu còn đi làm ạ
    Vì con bé quá e cũng thấy tội nên muốn gửi con vào chỗ nào cho yên tâm 1 chút
    E cảm ơn các mẹ !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 185 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Bây giờ thì mình không biết thế nào, chứ cách đây 11 năm mình gửi con 16 tháng ở trường mầm non Đinh Tiên Hoàng (ngay đầu đoạn gần NH múa rối). Đây là trường công, có nhiều cơ sở nằm rải rác tại các phố cổ, nhưng cơ sở nằm trên phố ĐTH thì nhận trẻ nhỏ, có cả cũi cho những bé chưa biết đi. Phòng trẻ trên tầng 2, thoáng mát, ban công nhìn xuống phố Cầu Gỗ. Lớp chỉ có tầm 10 bạn mà có 2 cô trông. Ăn uống chăm sóc tốt. Nhưng không phải GV nào cũng tốt nhé. Sang đến lớp lớn hơn thì con mình gặp một cô chỉ biết dọa nạt, nên bé sợ đêm cũng gặp ác mộng, khóc thét, sau đó mình phải chuyển trường cho con.