TIN TÀI TRỢ.

Full house số 2 nhà Ong -Wonderland (Đền Lừ) -Con khỏe, bố mẹ vui vẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 75.2K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,840 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Loa loa loa, hôm nay ngày lành tháng tốt, trời xanh nắng đẹp, em mạn phép các mẹ xây nhà mới cho hội Ong.
    Link nhà cũ đây ạ
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=85833

Chúc nhà mới vượt chỉ tiêu kế hoạch đề ra, mau mau lên tầng 100 để xây nhà tiếp theo. Chúc các bm mạnh khỏe, làm ăn phát đạt, con đàn cháu đống (để gửi Won:Laughing::Laughing, các con ngoan ngoãn hay ăn chóng lớn, yêu trường quí bạn :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose::Rose ::Rose::Rose::Rose:.

Các mẹ nhanh tay vào ăn tân gia, xí mặt tiền tầng 1 đi nào.
    Chúc mừng nhà mới, mời cả nhà mình thưởng thức bánh, rượu vang và nhận quà ạ
    UpNhAnHdotC0M2008111031446zdhjmta4zm105308

UpNhAnHdotC0M2008111031446nde3n2u1ow227436

UpNhAnHdotC0M2008111031446ymq2mwm4ng43636_1
    gDesp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 778 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vào xí chỗ cái đã, đang load ảnh, các mẹ chờ đón xem ảnh nhé.

Bố GH hôm nay thấy khá hơn rồi, sáng nay vẫn đưa con đi học và đi làm luôn rồi, cảm ơn mẹ Kem đã quan tâm. :Smiling:
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 778 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ảnh đây rồi các mẹ ơi

Các mẹ đi đám cưới nhà Gấu đây:
    DSC01940

Các ng mẫu trg Won tranh thủ ra ngoài sân chụp ảnh trc khi về;
    DSC01942

Đây là mẹ 2K và mẹ 2N trên bàn tiệc
    DSC01933

Còn đây là mẹ HM và mẹ GH
    DSC01934

Ng mẫu gái 2 con đây, hihihi
    DSC01943

Ké thêm mấy cái ảnh của GH:
    GH tự vào nhà tắm đánh răng đây (trc thì mẹ toàn phải phục vụ tận giường, mới tập cho con ra ngoài nhà tắm)
    DSC01926

Đây là hôm định đi chụp ảnh xong rồi mưa k đi đc, cả nhà đang ở nhà bà ngoại, GH đang phỏng vấn bố đấy.
    DSC01893

Tạm thời hết.
    • 783 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Xí chân 1 chỗ mặt tiền nhà mới nào!!!

Ảnh đẹp quá!!!
    • 4,840 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Ảnh các mẹ nhà mình xinh wa'.
    gDesp7
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

hí ảnh đẹp quá... xinh nhất là ... em Gấu, sành điệu nhất là mẹ GH, bụng phệ là mẹ Kem he he

Hưởng ứng phong trào ảnh ăn uống:<p>
    Các mẹ Ong phải ăn<p>
    DSC_4020
    Phải uống <p>
    DSC_4048
    Phải cười<p>
    DSC_3969
    Phải nghỉ ngơi <p>
    DSC_3986
    Nhé!<p>

:LoveStruc::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::LoveStruc:
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang long 1982 Xem bài viết
    Các mẹ xem tôi up lại có đẹp k nhé, thank!
    ai đấy nhỉ ?
    • 783 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Hơ hơ, Mẹ Kem rời WL lâu rồi mà vẫn giữ được quan hệ tốt với Bác Hiệu trưởng, các cô giáo và các mẹ Won thế nhỉ???. Hạnh phúc lớn nhất và điều chúc mừng lớn nhất là tránh xa được Kangaroo - Một trường tư thục gần WL đấy bạn ạ. Mà LF mẹ Kem cũng có gửi Kem ở LF đấy nữa đâu
    • 783 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Lạ thật! mình đang mừng vì con mình có thêm bạn, tại sao lại có người &quot;nhảy&quot; vào nhắn tin chi tôi. ..mất hứng quá!!!!!!!
    Thành thật chia buồn với bạn, vì con bạn k có cơ hội kết bạn với Kem rùi... E rằng lại làm bạn mất hứng thêm nữa
    • 253 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Vào điểm danh cái đã, chúc mừng nhà mới...
    Chúc mừng hạnh phúc nhà gấu nha!! :Angel::Battin ey:

Khoe cái ảnh sinh nhật KL 2 tuổi:

_MG_3622
    • 857 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

Lạ thật! mình đang mừng vì con mình có thêm bạn, tại sao lại có người lại "nhảy" vào nhắn tin cho tôi. ..mất hứng quá!!!!!!!
    Này, ko biết bạn là zai hay gái, bao nhiêu tuổi nên cứ mình bạn cho nó có vẻ thâm tình nhở.

Các mẹ nào để ý nhà Ong wonderland đền lừ cũng đã biết rồi, tiêu chí của các mẹ là:
    - chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc con cái
    - chia sẻ kinh nghiệm gửi con đi học, trong đó có trg Wonderland đền lừ

Số lượng các mẹ tham ja topic này ko thể nói là đại diện cho toàn bộ phụ huynh trg Won ĐL đc (mẫu nhỏ so với tổng thể mờ), nhưng ít nhất thì sự thật lúc nào cg là sự thật cả.

Cái trường LF, lúc đầu tớ còn nghĩ đến little foot cơ, hóa ra nghe ngóng lại mới biết là Little friends, bản thân tớ còn nghĩ đây là cái tên a dua a tòng với Litte Foot kìa. Kể cả Won ĐL này cũng phải nói là Won ĐL để còn phân biệt với Won Huỳnh thúc kháng.

Bản thân bạn nên xem lại mình đi nhé, nếu có ý tốt thì ko bao h lại nói kiểu như thế cả. Mẹ Kem thích gửi đâu thì gửi chứ nhở, liên quan quái gì đến LF hay gì đâu.

Nhiều mẹ dù chuyển con sang trg công (tiết kiệm chi phí í mờ) vẫn hay gửi con trường Won ĐL mỗi khi busy dịp cuối tuần. Thế thôi cũng đủ hiểu mức độ tín nhiệm của các mẹ với trg rồi.

Bạn ăn nói văng mạng thế ko hiểu có uốn lưỡi 7 lần chưa nhỉ.
    • 783 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Có người vào post bài cho nhà mình càng hay mẹ Mít ạ. Lại góp sức kéo nhà mình lên 100, giúp sức nhà mình xây tầng 3 ý mừ... Tầng 1 nhà mình quá hoành tráng rồi
    • 783 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Khánh Linh nhìn yêu quá. Cái môi dẩu lên kìa. Trông muốn cắn quá đi thôi!!! Chúc con hay ăn chóng nhớn và thật ngoan cho mẹ Mai Anh đỡ vất vả nhé!
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

hờ kem đã sang trường 10-10 rồi nhé. Cái này mới đáng chúc mừng ...
    Chiều nay nhà GH va Kem đa chơi ở trừong rất vui nhớ, mai mẹ GH up ảnh minh họa ạ.
    • 4,840 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Chúc mừng sn con gái iu KL, trông KL thổi nến yêu quá là yêu.
    @ mẹ HM :viết giúp em giấy quyên góp quỹ đi chị. Sắp 20/11 rùi, em làm sớm để chuẩn bị tổ chức cho các cô và các con chị nhé.

Cuối tuần này 2vc em định vào SG 1 chuyến, có khi gửi bạn Gấu mấy hôm ở trường luôn vì lần trước có bạn 20 tháng mà bm vẫn yên tâm gửi gắm bác Minh 1 tuần để đi Thái:Smiling:.

Các mẹ định hôm nào ăn mừng ngày 20/11 thì lên lịch đi nhá, em còn 1 công đôi việc nhờ vả mẹ GH làm kế toán mấy hum đầu cho cty mới:Angel:.

@ mẹ Kem: con zai hum nay đã chuyển trường rùi cơ đấy. Chúc bạn Kem sang trường mới mau quen bạn quen cô, khỏe mạnh hay ăn chóng lớn nha.
    gDesp7
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 778 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Rất tiếc là mẹ GH hôm nay quên máy ảnh ở nhà, k thì cũng có 1 seri ảnh cho các mẹ chiêm ngưỡng.

Chào mừng mẹ Mít đã quay trở lại và có ý kiến rất hay, các mẹ ở đây đều đã và đang gửi con ở Won, k có mẹ nào có cổ phần góp vốn gì cả => các mẹ quảng cáo có lợi ích gì nhỉ, trg đang đông quá tải rồi, bác Minh đã từ chối k dám nhận nhiều thêm nữa rồi thì đâu có cần phải quảng cáo.

Còn hoang long 1982 là đứa nào mình chẳng quan tâm làm gì, hãy đọc lại topic cũ của Won đi, có thấy chỗ nào tâng bốc trg lên tới mây xanh k? Có thấy cái ảnh nào chụp các con mà có logo của trg k? Thậm chí trg cũng chưa buồn làm trang web cơ.
    Mà nhất là dạo này thì các mẹ toàn lên kế hoạch cho các con và các bố đi chơi chứ cũng chẳng đả động gì đến trường cả.

Đây là 1 cái nick mới toe, vào đây nói năng nhăng cuội cũng chẳng vì mục đích tốt đẹp gì, nhg nói năng thì cũng nên suy nghĩ và phải tìm hiểu cho rõ rồi hãy nói chứ đừng bạ gì nói nấy các mẹ lại tổng hội đồng cho.
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 778 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BốMẹ&Gấu Xem bài viết
    Các mẹ định hôm nào ăn mừng ngày 20/11 thì lên lịch đi nhá, em còn 1 công đôi việc nhờ vả mẹ GH làm kế toán mấy hum đầu cho cty mới:Angel:.
    Nhà này ghê nhỉ, vừa cưới xong đã có cty mới ngay rồi. :Surprise:
    • 4,840 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Các mẹ nhà mình rỗi hơi nói với đứa dở hơi kia làm gì, kệ nó đi, nó thấy topic nhà mình lúc nào cũng rôm rả trong khi nhà nó thì đìu hiu (chúng nó QC thì bị bóc mẽ ngay nên cay cú), thấy nhà mình xây nhà mới là nhảy vào phá, làm các mẹ nhà mình mất vui. Kẹ đời mấy đứa ghen ăn tức ở đi.
    Em nói thật là cái ních xờ nêm của nó giống tên con zai em nên em coi như con như cháu, các mẹ cứ bỏ qua hết nhé.

TRanh thủ nhà mới, pót lại mấy cái ảnh cũ
    Chúc mừng ngày 20/10

Picture030-1

Vui trung thu
    Picture005-2

Picture001

Picture024-1

Picture012-1

Picture009-1

Picture014

Các con trong lớp

Picture029

Picture018-1

Picture032

Picture024

Picture030
    gDesp7
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

uhm bây giờ mới có thời gian ngồi viết đây, hôm qua Kem sang nhà Cún dự SN về muộn quá.
    Mẹ GH thay ava rùi nhá, ảnh GĐ hạnh phúc ghê, bố mẹ xìtin quá, kẻo lại có người ghe ghét đấy nhớ.Ah em thấy chị để tóc thẳng trông trẻ hơn đấy, đừng uốn lại nữa. Còn em, cái mặt nhỏ quá muốn già đi nên mới hay uốn ... Có lẽ cũng hợp hơn.
    Đề nghị mẹ Mít làm cái tuổi Sticker mới cho Su nhá... Đẻ cả tuần rùi còn có lịch trong bụng mẹ
    @Hoang long: Cần gì phải lập nick mới toe để vào đây post bài kéo nhà Won lên cao nhỉ ? Các mẹ Won lập topic để trao đổi việc chăm con và giải trí cho gia đình, ko nhằm mục đích quảng cáo gì sất nhá. Giờ thì nhiều bạn đã lớn chuyển sang QL học rồi nhưng tình cảm vẫn còn gắn bó với Won như ngưởi nhà vậy, bạn đừng thấy vậy mà ghen ghét rồi chọc phá ko gian vui vẻ của chúng tôi. Nếu muốn biết trường nào đang tự quảng cáo PM cho tôi, tôi bảo cho nhé !
    • 4,840 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetngoc Xem bài viết
    Nhà này ghê nhỉ, vừa cưới xong đã có cty mới ngay rồi. :Surprise:
    Số nhà em 2vc lận đận, phải cưới dăm lần 7 lượt làm ăn mới suôn sẻ đc nên cưới xong là chiến luôn. Nói chung muốn mở cty nữa là phải cưới tiếp:Laughing::Laughing::Laughing:.

Trời lạnh em thèm ăn lẩu quá, mẹ nào đi luôn hem??????Hay để mai đi ăn rùi đi xem phim nhờ, t4 ma`````````
    gDesp7