TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào gửi con ở trường Mùa xuân ở Kim Mã Thượng không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • P2P
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 709 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mẹ nào đã gửi con ở trường tư thục Mùa xuân ở Kim Mã Thượng chưa a? Nếu có thì cho em xin ít thông tin về trường với: học phí, chương trình học, sĩ số và chế độ dinh dưỡng...?
    ATTVm8

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 251 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi P2P Xem bài viết
    Có mẹ nào đã gửi con ở trường tư thục Mùa xuân ở Kim Mã Thượng chưa a? Nếu có thì cho em xin ít thông tin về trường với: học phí, chương trình học, sĩ số và chế độ dinh dưỡng...?
    Mẹ thỏ ơi, trường nay ở đâu vậy cho mẹ chiếp biết địa chỉ, số điện thoại với để mẹ chiếp đến tìm hiểu rồi sẽ thông báo lại cho nhé. Mẹ chiếp đang định cho con đi học thấy trường nay gần nhà bà ngoại, nếu tốt gửi con được thì tiện quá. Cám ơn mẹ thỏ trước nhé:Smiling: :Smiling:
    Thương các con quá đi học không biết sẽ ra sao, chắc là se:Crying: :Crying: :Crying:
    • P2P
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 709 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ chiếp chiếp Xem bài viết
    Mẹ thỏ ơi, trường nay ở đâu vậy cho mẹ chiếp biết địa chỉ, số điện thoại với để mẹ chiếp đến tìm hiểu rồi sẽ thông báo lại cho nhé. Mẹ chiếp đang định cho con đi học thấy trường nay gần nhà bà ngoại, nếu tốt gửi con được thì tiện quá. Cám ơn mẹ thỏ trước nhé:Smiling: :Smiling:
    Thương các con quá đi học không biết sẽ ra sao, chắc là se:Crying: :Crying: :Crying:
    Ui mẹ chiếp chiếp ơi, vừa hỏi xong thì mình lấy hết dũng khí để vào tìm hiểu rồi. Trường nằm trong ngõ rộng, nhiều cây xanh, lại có sân chơi khá được(mình thấy bảo là trường này bố mẹ cô xây cho cô để làm trường nên nó khác với các trường tư thục đi thuê nhà khác). Nhưng mà học phí theo mình thì đắt quá: 1,5 triệu/tháng, không có ăn sáng, không có bữa chiều. Mình nghe cô bảo là 4h đến 4h30 cho các cháu uống sữa, nhưng mà do gia đình gửi đến. Các cô thì yêu trẻ, nhà lại hướng Nam nên mùa hè thì mát lắm. Mình thấy các con đều không muốn về đâu. mà 5h hơn rồi các con vẫn mê mải chơi, bố mẹ phải chờ. Kể ra thì kinh phí nhà mình mà cao thì cũng muốn gửi con ở đấy vì gần nhà bà ngoại, cơ sở vật chất thì thích mê vì nó giống trường nhất trong tất cả các trường nhưng đành gửi con đi một trường xa hơn một tí mà các mẹ ở đây đã mách cho vậy. Nếu mẹ nó vẫn quan tâm thì địa chỉ là D101 ngõ 76 Kim Mã Thượng. A, trường chỉ nhận bé từ 18 tháng trở lên thôi mà Thỏ nhà mình thì đến tháng 9 này mới được có 16 tháng.Mong mẹ nó tìm được trường ưng ý nhé.
    Quên mất, với mức học phí đấy thì thà gửi con ở trường Mẫu giáo dân lập Liễu Giai cho xong. Thằng em họ mình mấy năm trước học ở đấy thích lắm, nhưng lúc đó học phí có 500.000 thôi còn giờ đã lên 950.000 rùi :Crying: :Crying: :Crying:
    ATTVm8
    • 251 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi P2P Xem bài viết
    Ui mẹ chiếp chiếp ơi, vừa hỏi xong thì mình lấy hết dũng khí để vào tìm hiểu rồi. Trường nằm trong ngõ rộng, nhiều cây xanh, lại có sân chơi khá được(mình thấy bảo là trường này bố mẹ cô xây cho cô để làm trường nên nó khác với các trường tư thục đi thuê nhà khác). Nhưng mà học phí theo mình thì đắt quá: 1,5 triệu/tháng, không có ăn sáng, không có bữa chiều. Mình nghe cô bảo là 4h đến 4h30 cho các cháu uống sữa, nhưng mà do gia đình gửi đến. Các cô thì yêu trẻ, nhà lại hướng Nam nên mùa hè thì mát lắm. Mình thấy các con đều không muốn về đâu. mà 5h hơn rồi các con vẫn mê mải chơi, bố mẹ phải chờ. Kể ra thì kinh phí nhà mình mà cao thì cũng muốn gửi con ở đấy vì gần nhà bà ngoại, cơ sở vật chất thì thích mê vì nó giống trường nhất trong tất cả các trường nhưng đành gửi con đi một trường xa hơn một tí mà các mẹ ở đây đã mách cho vậy. Nếu mẹ nó vẫn quan tâm thì địa chỉ là D101 ngõ 76 Kim Mã Thượng. A, trường chỉ nhận bé từ 18 tháng trở lên thôi mà Thỏ nhà mình thì đến tháng 9 này mới được có 16 tháng.Mong mẹ nó tìm được trường ưng ý nhé.
    Quên mất, với mức học phí đấy thì thà gửi con ở trường Mẫu giáo dân lập Liễu Giai cho xong. Thằng em họ mình mấy năm trước học ở đấy thích lắm, nhưng lúc đó học phí có 500.000 thôi còn giờ đã lên 950.000 rùi :Crying: :Crying: :Crying:
    Chị ơi em đã hỏi dân lập LG rồi không nhận trẻ nữa đâu, mà đông lắm 25cháu /lớp. Chỉ có sang LG cơ sở 2 thôi. Cơ sở 2 thì lại xa quá chiều bà đi đón cháu mệt, ngày bình thường đã đành còn ngày mưa gió. Bé nhà chị mới 16 tháng chắc là sẽ không ổn lắm đâu. Con em 20 tháng mà cứ nghĩ đến cho đi bộ đội là lo ngay ngáy, chỉ lo khóc ốm thì mẹ cũng chẳng yên tâm đi làm:Crying: :Crying: :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 79 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình xin cho con học ở Sesame 1 nhưng đã hết chỗ. Cô Quỳnh Nga giới thiệu sang bên Mùa Xuân này. Theo lời cô ấy thì MX thật tuyệt vời, là một nơi đàng hoàng tử tế. Nhưng học phí đó chưa có ăn sáng thì hơi có vấn đề nhỉ
    • 57 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

sao không thấy thông tin về trường này mấy nhỉ?? mặc dù qua xem trường thì thấy cơ sở vật chất khá ổn, học phí và cách chăm sóc các bé thì mình chưa biết thế nào. Có mẹ nào gửi con ở đấy cho mình ít ý kiến nhỉ
    :Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 244 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình cho con gửi ở đây nhưng không thích lắm. Cô giáo khắc nghiệt với các cháu nên các cháu mang tâm lý sợ cô. Cô hiệu trưởng lại chưa lập gia đình, tuổi thì cao nên mình cảm nhận hơi khó tính. Quan trọng hơn là cô không có bằng về đào tạo giáo dục nên mình không thích. Nghe cô nói thì hay lắm, nhưng thực tế con mình học thì nó luôn sợ đi học. Khi mình chuyển sang trường khác thì cháu vui vẻ hẳn. Đấy làm cảm nhận của mình nhé.
    • 57 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

thế giờ chị chuyển con sang trường nào rồi? em cũng chỉ thấy trường này được cái cơ sở vật chất thôi, chất lượng cũng bt là lại đắt.
    :Kiss::Kiss::Kiss: