TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào gửi con ở trường MNTT Bắc Hà không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 740 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 685 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Có mẹ nào gửi con ở trường mầm non tư thục Bắc Hà khu Hoàng Cầu không?Không biết trường tuyển sinh ntn, họcphí ra sao, các cô trông trẻ có tốt không,các cô có nhâạ phong bì khi con nhập học không nhỉ.Mình hỏi thế vì ở trường Ánh sao con mình học trước đây các cô không bao giờ nhận cả nên mình toàn gửi bác hiệu trưởng.
    Giúp mình với nhé, cảm ơn các mẹ nhiêù

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 269 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Bạn à, mình cũng đã gửi con trai mình vào trường Bắc hà rồi vì gần nhà từ lúc cháu mới 20 tháng tuổi. Nhưng bây giờ đã cho cháu sang trường Ohana rồi. Nói chung là lớp học sạch sẽ, cô giáo nhiệt tình và biết tiếp thu ý kiến phụ huynh. Còn việc nhận phong bì thì vào các ngày lễ các cô vẫn nhận vì theo mình nghĩ do tình cảm của mỗi phụ huynh. Trước kia là khoảng hơn 900k/tháng với những cháu từ 18-36 tháng. Còn sau tết mình k biết. ở đây nhận trẻ cả vào thứ 7, thiệt cái là k có sân chơi cho các cháu, bù lại việc chăm trẻ và ăn uống cũng rất đầy đủ nên cũng có thể yên tâm mẹ nó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 685 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongbach Xem bài viết
    Bạn à, mình cũng đã gửi con trai mình vào trường Bắc hà rồi vì gần nhà từ lúc cháu mới 20 tháng tuổi. Nhưng bây giờ đã cho cháu sang trường Ohana rồi. Nói chung là lớp học sạch sẽ, cô giáo nhiệt tình và biết tiếp thu ý kiến phụ huynh. Còn việc nhận phong bì thì vào các ngày lễ các cô vẫn nhận vì theo mình nghĩ do tình cảm của mỗi phụ huynh. Trước kia là khoảng hơn 900k/tháng với những cháu từ 18-36 tháng. Còn sau tết mình k biết. ở đây nhận trẻ cả vào thứ 7, thiệt cái là k có sân chơi cho các cháu, bù lại việc chăm trẻ và ăn uống cũng rất đầy đủ nên cũng có thể yên tâm mẹ nó ạ

Tớ cảm ơn mẹ nó đã trả lời, đến thời điểm này con tớ vẫn học ở Ánh sao vì chưa thấy bác HT chuyển nhà.Nếu có gì thay đổi tớ sẽ tìm hiểu tiếp.