TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào gửi con ở Trường MN PHương Liên ở phố Kim Hoa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 615 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình được gần 2 tuổi rồi, nhà mình lại gần phố Kim Hoa nên đang phân vân để xin học cho bé ở đó.
    Có mẹ nào có con học ở đó không chia sẻ với mình ít kinh nghiệm với. Mình nhìn bên ngoài thấy trường có vẻ nhỏ và không có không gian rộng lắm, có đúng không ạ?
    Mong tin của các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 454 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongcam Xem bài viết
    Bé nhà mình được gần 2 tuổi rồi, nhà mình lại gần phố Kim Hoa nên đang phân vân để xin học cho bé ở đó.
    Có mẹ nào có con học ở đó không chia sẻ với mình ít kinh nghiệm với. Mình nhìn bên ngoài thấy trường có vẻ nhỏ và không có không gian rộng lắm, có đúng không ạ?
    Mong tin của các mẹ!
    bé nhà mình cũng gần 2 tuổi,mình cũng đang đau đầu về việc chọn trường cho bé,nhà mình ngay gần trường MN Phương Liên,cũng muốn cho bé đi học gần nhà nhưng mình cũng cảm thấy trường đó chật hẹp quá,trong khi nhà bà ngoại gần trường hoa hồng,chiều nào bà cũng cho bill vào chơi,mình cũng thấy thích nhưng xa quá.
    mình nghĩ mình sẽ tìm trường nào thích hợp hơn,xa 1 chút nhưng rộng rãi thoáng mát không khí trong lành thì tốt hơn
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ga-tay Xem bài viết
    bé nhà mình cũng gần 2 tuổi,mình cũng đang đau đầu về việc chọn trường cho bé,nhà mình ngay gần trường MN Phương Liên,cũng muốn cho bé đi học gần nhà nhưng mình cũng cảm thấy trường đó chật hẹp quá,trong khi nhà bà ngoại gần trường hoa hồng,chiều nào bà cũng cho bill vào chơi,mình cũng thấy thích nhưng xa quá.
    mình nghĩ mình sẽ tìm trường nào thích hợp hơn,xa 1 chút nhưng rộng rãi thoáng mát không khí trong lành thì tốt hơn
    Hoa hồng là ở đâu hả bạn? cho tớ địa chỉ cụ thể để tớ đảo qua xem môi trường thế nào? thực ra ở tuổi các bé việc chăm là chính, chứ chưa cần phải học hành gì nhiều, vì là gần nhà nên rất tiện đưa đón nên tớ định cho bé vào đó 1 năm thôi, khi nào 3 tuổi cứng cáp, đến tuổi đi học tớ lại chuyển bé sang MN Đống Đa ở ngay bên đường ý, thì lúc này bé sẽ đc dạy học thêm nữa, vì Đ Đa không nhận trẻ 2 tuỏi nên tớ phải tìm trường nhận trông lớp nhà trẻ.
    Mong tin bạn nhé! Thanks