TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào gửi con ở trường Mầm non Chong chong nhỏ ở Hồng Hả không???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,348 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Hi các mẹ WTT ở Sài gòn, em vừa mới gửi con ở trường mầm non Chongchongnho ở trên đường Hồng Hà.

Cả này hôm nay em ngồi coi Camêra thì thấy ông con OK lắm! Không biết có mẹ nào gửi con ở trường từ ngày đầu khai giang chưa? ( Thấy cô An nói trường mới khai giảng đc 3 tháng).

Cho em xin thêm thông tin với nhé

Thanks các mẹ nhiều:Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 203 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

em cũng đang tìm trường gửi trẻ từ 4 tháng tuổi, mẹ có thể cho em link để em xem thủ không vậy. Tội quá con còn nhỏ mà đã cho vào quân ngũ
    • 1,348 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

mẹ nó vào: www.chongchongnho.com xem thông tin chi tiết nhé

Mình thấy ở đó hiện đang có 13 cháu học mà có 6 cô trông nên cũng ok lắm. Học phí thì cao đấy bạn ạ, nhà minh xa thágn còn mất tiền thuê xe đưa đón hết 400k/ thágn nữa kìa. Đồng phục 350K/ 6 tháng.

Cho con đi " bộ đội" cho con trưởng thành hơn vậy! Ko còn sự chọn lựa nào khác:Crying: . Thương lắm chứ...............
    • 30 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bạn ơi,
    Mình cũng định gửi cu Bin nhà mình ở đó nè, bạn cho mình biết học phí bao nhiêu? Cơ sở vật chất tốt không? Con của bạn bao nhiêu tuổi rồi? Thanks bạn nhiều.
    • 1,348 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecubin1207 Xem bài viết
    Bạn ơi,
    Mình cũng định gửi cu Bin nhà mình ở đó nè, bạn cho mình biết học phí bao nhiêu? Cơ sở vật chất tốt không? Con của bạn bao nhiêu tuổi rồi? Thanks bạn nhiều.
    Tin còi tháng này mới 18 tháng nên học phí là 1.6/ tháng, còn sang tháng sau thì là 1.2tr/ thágn vì nó 19 thágn rồi,
    Cơ sở vật chất thì mình thấy ok lắm nh ngặt nỗi sân trường ko có cây xanh nên ko hiều sáng các chá u ra sân chơi thế nào, ở sân còn có cái máy phát điện to đùng nữa ( đc phủ bạt kín) để đề phòng mất điện còn điện dự phòng cho bật điều hòa cho con ngủ

Chị vào web đọc có nhiều thông tin lắm.

Tin nhà mình hôm nay đi học bữa đầu tiên đấy. Không thấy khóc lóc gì mà lại còn ăn cháo, ở nhà mình cho ăn nó chả chịu ăn hay mình nấu ko ngon nhỉ. Hic
    • 30 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_hanoi80 Xem bài viết
    Tin còi tháng này mới 18 tháng nên học phí là 1.6/ tháng, còn sang tháng sau thì là 1.2tr/ thágn vì nó 19 thágn rồi,
    Cơ sở vật chất thì mình thấy ok lắm nh ngặt nỗi sân trường ko có cây xanh nên ko hiều sáng các chá u ra sân chơi thế nào, ở sân còn có cái máy phát điện to đùng nữa ( đc phủ bạt kín) để đề phòng mất điện còn điện dự phòng cho bật điều hòa cho con ngủ

Chị vào web đọc có nhiều thông tin lắm.

Tin nhà mình hôm nay đi học bữa đầu tiên đấy. Không thấy khóc lóc gì mà lại còn ăn cháo, ở nhà mình cho ăn nó chả chịu ăn hay mình nấu ko ngon nhỉ. Hic
    Ok, mình sẽ đến tham quan trường, cảm ơn bạn nhiều nhé! :Rose: