TIN TÀI TRỢ.

Có Mẹ nào gửi con ở AEC KIDS Thanh Xuân không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.7K Lượt đọc
  • 199 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em ở khu vực Thanh Xuân, Con trai em được hai tuổi, em đang tìm xem có trường nào tốt, gần nhà để cho cháu đi học thì được biết gần đấy mới có trường AEC Kid nghe nói đã có cơ sở 1 ở Tôn Đức Thắng rồi. Hôm nọ em có đến xem thực tế nhưng thấy khuôn viên để cho các cháu chơi chật hẹp quá, không biết chất lượng chăm sóc và dạy dỗ của trường này thế nào các mẹ nhỉ. Có mẹ nào có thông tin gì không cho em biết với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các Mẹ,
    Cò nhà mình được 2 tuổi, mới gửi ở AEC - KIDS Thanh Xuân, có Mẹ nào gửi con ở đây không, mình trao đổi thông tin chút nhé! :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 916 Bài viết

• 1,183 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình kéo mục này lên nhờ các mẹ giúp.
    Mình đang tìm trường cho con trai ~2 tuổi ở khu vực Thanh Xuân (nhà mình ở ĐH Ngoại ngữ). Ông xã thì nhắm trường AEC này, mình chưa vào thăm quan nhưng thấy trường hình như không có khuôn viên. Các mẹ đã gửi con ở đây cho mình xin ý kiến với, chất lượng thế nào? và quan trọng nhất là đội ngũ giáo viên ấy, lớp học có đông không và các bé đi học có vui vẻ không...? giúp mình với nhé!
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 14 năm
    • 689 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cunkin Xem bài viết
    Mình kéo mục này lên nhờ các mẹ giúp.
    Mình đang tìm trường cho con trai ~2 tuổi ở khu vực Thanh Xuân (nhà mình ở ĐH Ngoại ngữ). Ông xã thì nhắm trường AEC này, mình chưa vào thăm quan nhưng thấy trường hình như không có khuôn viên. Các mẹ đã gửi con ở đây cho mình xin ý kiến với, chất lượng thế nào? và quan trọng nhất là đội ngũ giáo viên ấy, lớp học có đông không và các bé đi học có vui vẻ không...? giúp mình với nhé!
    Hôm nay lọ mọ thế nào em lại vào lại được Diễn đàn. Hóa ra gần đây cứ nhập candybin (không có dấu cách) nên toàn bị báo lỗi.
    Mẹ Cunkin đâu rồi? nhà em ở Trung Văn, Bin cũng 20 tháng rồi em đang tìm trường để gửi từ mấy tháng nay đây. Có mấy trường thế này mẹ Cunkin đã từng tham khảo qua chưa:
    1. Trường tư thục thì chỉ có mỗi AEC Kid là có vẻ ổn thôi. Có điều trường này ở gần đường (chợ), xe cộ đi lại rất đông. Khuôn viên chơi hầu như không có, sân chơi của bé em thấy để rất nhiều xe máy, chắc của chủ nhà nữa. Đồ chơi ngoài sân chỉ có mỗi cái cầu trượt và thùng bóng. Về nội thất 2 VC em đã xem rồi, phòng nhỏ, có điều hoà, tivi, WC, đồ chơi đơn giản. Các cô nói đến 3 tuổi bé sẽ được học TA, vi tính nhưng em không thấy phòng nào có thiết bị giảng dạy nhưng môn này cả. Hôm em đến (cách đây chừng 2-3 tháng) thì ở đó mới có 2 lớp, mỗi lớp chừng 10-15 cháu. Không biết chất lượng thế nào nhưng không gian thì quá chật hẹp, con mình gần như không có chỗ vui chơi ngoài trời. Ngày nào em đi làm về cũng thấy có 1 bé gái (chắc bố mẹ hay đón muộn) chơi một mình ở sân, bên cạnh rất nhiều xe máy.
    2. Trường công lập: có 2 trường là Tràng An và Thanh Xuân Bắc, ở gần nhau (đối diện với bể bơi Thiếu Nhi), không gian đều thoáng và rất rộng, màu mè đẹp mắt, em chưa được vào bên trong. Nhưng nghe bác bảo vệ nói đầu tháng 7 mới bán hồ sơ, trước mắt là nhận các cháu đúng tuyến (phường Thanh Xuân Bắc), sau mới xét đến trái tuyến như Trung Văn của em.
    Trường Tràng An chỉ nhận các bé từ 3 tuổi trở lên, trường Thanh Xuân Bắc thì có thêm lớp ăn cháo cho các bé từ 18 tháng đến 3 tuổi, nhưng năm nay chỉ nhận đúng tuyến thôi.
    Các mẹ ở khu vực này có biết trường nào khác chia sẻ thêm thông tin nhé.
    Con là tất cả
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Candy Bin Xem bài viết
    Hôm nay lọ mọ thế nào em lại vào lại được Diễn đàn. Hóa ra gần đây cứ nhập candybin (không có dấu cách) nên toàn bị báo lỗi.
    Mẹ Cunkin đâu rồi? nhà em ở Trung Văn, Bin cũng 20 tháng rồi em đang tìm trường để gửi từ mấy tháng nay đây. Có mấy trường thế này mẹ Cunkin đã từng tham khảo qua chưa:
    Chào mẹ Candy Bin nhé, nhà bạn ở Trung Văn là phía trong nhà mình đấy (mình ở phố Thanh Bình).
    Chia sẻ với mẹ Bin và các mẹ khu vực Thanh Xuân, Hà Đông 1 chút về trường học cho các con nhé.
    Mình cũng đau đầu cái khoản tìm trường, đi thị sát 1 vòng các trường công lập ở Hà Đông, Thanh Xuân đều thấy không ổn; AEC Kid thì đúng là nhược điểm như mẹ Bin nói đấy.
    Khi Cty mình chuyển VP về khu Mỹ Đình - Sông Đà trên đường Phạm Hùng, mình tìm được 1 trường tư thục là Green Garden ở ngay gần đó, thấy cũng tiện đường đi làm đưa đón nên cho cả 2 bé nhà mình học ở đó luôn.
    À mẹ Bin ơi, mình đi đường tắt từ Thanh Bình qua Trung văn rồi rẽ vào Lương Thế Vinh, ra đến BigC. Từ BigC đi vào đường Phạm Hùng khoảng 2km là đến trường GG.
    Các mẹ nếu không ngại đi hơi xa thì có thể tham khảo về trường tại địa chỉ www.greengarden.com.vn và vào Giáo dục/Trên 3 tuổi/mục các mẹ PH trường GG để xem các mẹ bàn luận về trường, những ưu/nhược điểm....
    Mình không quảng cáo cho trường này đâu nhé, chỉ vì thấy các mẹ ở gần khu nhà mình mà cũng đang vất vả tìm trường cho con nên chia sẻ vậy thôi.
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 916 Bài viết

• 1,183 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn mẹ Candy Bin và Tun & Box nhé.
    Mình cũng không thích AEC, chưa tham quan được trường TX Bắc. Có 1 chị phòng mình giới thiệu trường TX Nam (gần tòa nhà Sông Đà), chị ấy khen lắm. Khuôn viên rộng rãi, cô yêu trẻ, có trạm y tế, phòng ăn phòng ngủ riêng... Nhưng vẫn vấn đề là hộ khẩu đấy. Mình cũng hộ khẩu Trung Văn giống Candy Bin, học trái tuyến thì chắc phải chạy chọt 1 chút...
    Còn Green Garden thì đúng là hơi xa một chút, mà em thì sắp sinh em bé rồi, ông xã thì làm xây dựng giờ giấc linh tinh lắm, việc đưa đón con là hơi nan giải...
    @ Mẹ Candy Bin ơi, bọn mình thử tham khảo trường TX Bắc và TX Nam xem thế nào rồi cùng trao đổi nhé! Mà lâu rồi không thấy mẹ nó vào nhà gà tháng 10 chơi, các con lớn hết rồi, yêu lắm!
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Còn Green Garden thì đúng là hơi xa một chút, mà em thì sắp sinh em bé rồi, ông xã thì làm xây dựng giờ giấc linh tinh lắm, việc đưa đón con là hơi nan giải...
    Theo kế hoạch của GG thì đầu năm 2008 mới triển khai dịch vụ đưa đón bằng ô tô của trường.
    Nhưng tớ thấy có 1 số mẹ khu vực Hà đông - Thanh xuân đều có nhu cầu này, tớ thì đang tiện đưa đón con (vì gần chỗ làm) nhưng sau khi có tin về việc bắt cóc trẻ con ở KV này - nhằm vào các mẹ đèo con nhỏ ấy.... thì tớ cũng thấy lo lo.
    Thế nên tớ đang định đề xuất với trường triển khai luôn vào năm học mới.
    Không biết các mẹ có ủng hộ kế hoạch này không nhỉ?
    Mình sẽ mất 1 khoản chi phí nữa (khá là chát với nhà tớ vì cả 2 chị em ều học ở đây) nhưng nghĩ đến sự an toàn và sức khỏe (những khi trời mưa - nắng to - mùa đông rét mướt) thì chắc cũng phải nghiến răng đây....
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 14 năm
    • 689 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng không thích AEC, chưa tham quan được trường TX Bắc. Có 1 chị phòng mình giới thiệu trường TX Nam (gần tòa nhà Sông Đà), chị ấy khen lắm. Khuôn viên rộng rãi, cô yêu trẻ, có trạm y tế, phòng ăn phòng ngủ riêng... Nhưng vẫn vấn đề là hộ khẩu đấy. Mình cũng hộ khẩu Trung Văn giống Candy Bin, học trái tuyến thì chắc phải chạy chọt 1 chút...
    @ Mẹ Candy Bin ơi, bọn mình thử tham khảo trường TX Bắc và TX Nam xem thế nào rồi cùng trao đổi nhé! Mà lâu rồi không thấy mẹ nó vào nhà gà tháng 10 chơi, các con lớn hết rồi, yêu lắm!
    Mẹ Tun & Box ưi, em là biết bác từ lâu rồi, có ai bảo bác quảng cáo đâu. Hồi đầu, em cũng tham khảo trường Green Garden qua mấy người bạn, tiền học mỗi tháng khoảng 1.500.000, cũng vừa tầm chịu đựng của mẹ cháu he he. Nhưng khổ cái lại không tiện đường bố mẹ đi làm, nếu gửi ở đấy sẽ phải đi ngược lại, nếu có dịch vụ xe đưa đón thì thêm 500k-700k/tháng, hic hic.

Còn 1 trường nữa mẹ cháu cũng mê lắm: Hoa Trà My trên đường Lê Văn Lương. Em vào thăm trường thấy tất cả đều rất tuyệt,học song ngữ, đến mẹ cũng thích nữa là con, có điều tiền học khoảng 2.5 đến 3triệu/tháng,:RollingEy: huhu, đứt tháng lương của mẹ. Thèm mà chỉ dám đứng ngoài nhìn thôi đây.
    Chiều nay em có hẹn với cô hiệu trưởng ở Kid Home (Nguyễn Tuân) đến thăm trường, nhưng vẫn chưa ổn lắm vì vẫn hơi xa, phải đến 4km.

@mẹ Cunkin: em vào lại được WTT là vào nhà liền đây. Các con lớn quá, biết nhiều nữa. Mà trường Thanh Xuân Nam chị nói ở đâu vậy? Toà nhà Sông Đà nào nhỉ? Em xem xem bên ngoài trường TXB và Tràng An cũng thích lắm nhưng không biết các cô thế nào. Mà trường TXB là trường mầm non chuẩn Quốc gia đấy. Vấn đề hộ khẩu chắc cũng có cách giải quyết, em tính tạm thời cho con học tư thục, đợi đến 3 tuổi thì cho vào trường công.
    Đấy, mới bé tí mà đã phải lo đến chuyện học hành rùi các mẹ nhỉ, nan giải phết đấy.
    Con là tất cả
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Mẹ Tun & Box ưi, em là biết bác từ lâu rồi, có ai bảo bác quảng cáo đâu. Hồi đầu, em cũng tham khảo trường Green Garden qua mấy người bạn, tiền học mỗi tháng khoảng 1.500.000, cũng vừa tầm chịu đựng của mẹ cháu he he. Nhưng khổ cái lại không tiện đường bố mẹ đi làm, nếu gửi ở đấy sẽ phải đi ngược lại, nếu có dịch vụ xe đưa đón thì thêm 500k-700k/tháng, hic hic.
    Hi hi, tại vì dạo này diễn đàn nhiều ng quảng cáo quá, mà tớ thì ko phải nổi tiếng đến mức ai cũng biết, thế nên phải thuyết minh ngay từ đầu :Laughing:
    Nói rõ 1 chút về học phí của GG nhé:
    - 800K/tháng học phí (Lớp nhà trẻ: 18 - 36 months) và 650K (MG), học cả thứ 7 luôn đấy.
    - Ăn 20K/ngày, 26 days X 20K = 520K/tháng
    => Như vậy thì 1 tháng mất 1320K/nhà trẻ và 1170K/mẫu giáo
    Các khoản phí khác:
    - Điều hòa (từ tháng 4 - T10): 90K/tháng - có khấu trừ theo thực tế sử dụng.
    - Xây dựng trường 900K/năm 12 tháng
    - Học hè: 2 tuần cuối tháng 6, học phí 2 tuần hè = 1 tháng học phí thông thường
    - Hoạt động ngoại khóa: 200K/năm
    - Mua báo Họa mi, Mẹ và bé (tùy nhu cầu, ko bắt buộc): 120K/năm
    - Trông muộn 17h30 - 18h00: 5K, 18h - 19h: 10K, ăn tối và trông đêm: 80K/ngày
    Các mẹ cứ tham khảo đi nhé, nếu cần thông tin gì tớ sẽ giải đáp. Mặc dù tớ ko nằm trong BPH của trường nhưng có lẽ là PH "lắm lời" và hay góp ý nhất đấy :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 916 Bài viết

• 1,183 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @mẹ Cunkin: em vào lại được WTT là vào nhà liền đây. Các con lớn quá, biết nhiều nữa. Mà trường Thanh Xuân Nam chị nói ở đâu vậy? Toà nhà Sông Đà nào nhỉ? Em xem xem bên ngoài trường TXB và Tràng An cũng thích lắm nhưng không biết các cô thế nào. Mà trường TXB là trường mầm non chuẩn Quốc gia đấy. Vấn đề hộ khẩu chắc cũng có cách giải quyết, em tính tạm thời cho con học tư thục, đợi đến 3 tuổi thì cho vào trường công.
    Đấy, mới bé tí mà đã phải lo đến chuyện học hành rùi các mẹ nhỉ, nan giải phết đấy.
    TX Nam đối xứng với TX Bắc qua đường Nguyễn Trãi ấy mẹ nó ạ. Nói chung là gần nhau. Mình sẽ thử tham khảo cả trường này xem. Đầu tháng 7 đã bắt đầu bán đơn rồi hay sao ấy.
    Mình cũng định cho con đi học tư thục trước, nhưng ở gần thì chưa tìm được trường ưng ý. Vẫn đang băn khoăn quá cơ :Sad:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 134 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em kéo cái này lên để hỏi các bác xem có ai cho bé học AEC KIDS Thanh Xuân không, cho em xin tí thông tin. Cảm ơn các mẹ!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    1. Trường tư thục thì chỉ có mỗi AEC Kid là có vẻ ổn thôi. Có điều trường này ở gần đường (chợ), xe cộ đi lại rất đông. Khuôn viên chơi hầu như không có, sân chơi của bé em thấy để rất nhiều xe máy, chắc của chủ nhà nữa. Đồ chơi ngoài sân chỉ có mỗi cái cầu trượt và thùng bóng. Về nội thất 2 VC em đã xem rồi, phòng nhỏ, có điều hoà, tivi, WC, đồ chơi đơn giản. Các cô nói đến 3 tuổi bé sẽ được học TA, vi tính nhưng em không thấy phòng nào có thiết bị giảng dạy nhưng môn này cả. Hôm em đến (cách đây chừng 2-3 tháng) thì ở đó mới có 2 lớp, mỗi lớp chừng 10-15 cháu. Không biết chất lượng thế nào nhưng không gian thì quá chật hẹp, con mình gần như không có chỗ vui chơi ngoài trời. Ngày nào em đi làm về cũng thấy có 1 bé gái (chắc bố mẹ hay đón muộn) chơi một mình ở sân, bên cạnh rất nhiều xe máy.
    2. Trường công lập: có 2 trường là Tràng An và Thanh Xuân Bắc, ở gần nhau (đối diện với bể bơi Thiếu Nhi), không gian đều thoáng và rất rộng, màu mè đẹp mắt, em chưa được vào bên trong. Nhưng nghe bác bảo vệ nói đầu tháng 7 mới bán hồ sơ, trước mắt là nhận các cháu đúng tuyến (phường Thanh Xuân Bắc), sau mới xét đến trái tuyến như Trung Văn của em.
    Trường Tràng An chỉ nhận các bé từ 3 tuổi trở lên, trường Thanh Xuân Bắc thì có thêm lớp ăn cháo cho các bé từ 18 tháng đến 3 tuổi, nhưng năm nay chỉ nhận đúng tuyến thôi.
    Bạn ơi trường Tràng An có được không, con mình mới đi học sáng nay, lớp 11 cô Tuyết Nhung - Lê Nga . Bạn có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 596 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

CHào các mẹ, có mẹ nào cho con học ở trường này không ạ em gái mình đang muốn cho con gái 3 tuổi vào trường này học đi tham khảo thấy bảo đóng 1.1k/tháng không biết chất lượng thế nào ạ
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 573 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi, vào mục lục tham khảo xem lại đi, đã có topic về trường này rồi đấy bạn ạ. Cô em chồng mình cũng gửi con ở trường này. Nói chung cũng được bạn ạ. Chỉ có điều trường hơi chật, Ko có sân cho các cháu chơi. Bạn cứ tìm lại topic cũ tham khảo thêm ý kiến các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 468 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Chao bạn, con trai mình cũng đang học ở AEC đây. Đúng như mẹ cu Kéo nhạn xét, nói chung là tạm được vì ở TXB thì cũng không có sự lựa chọn nào hơn đâu. Trước khi cho con vao ftruwowngf này mình cũng đã đi khắp các trường từ khu Trung Hòa Nhân Chính trở về rồi và quyết định chọn AEC vì gần nhà, tiện đưa đón những hôm trời mưa, chất lượng thì cũng tạm được.
    • 573 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bigshoe39 Xem bài viết
    Chao bạn, con trai mình cũng đang học ở AEC đây. Đúng như mẹ cu Kéo nhạn xét, nói chung là tạm được vì ở TXB thì cũng không có sự lựa chọn nào hơn đâu. Trước khi cho con vao ftruwowngf này mình cũng đã đi khắp các trường từ khu Trung Hòa Nhân Chính trở về rồi và quyết định chọn AEC vì gần nhà, tiện đưa đón những hôm trời mưa, chất lượng thì cũng tạm được.
    Bạn ơi, cho mình hỏi thêm tí, vì mình cũng đang tìm trường cho con đi học. Bé nhà bạn đi học ở đấy có quen nhanh Ko? các cô có nhiệt tình, yêu trẻ Ko? Lớp của bé có bao nhiêu bạn? mấy cô trông? Sau thời gian đầu, quen lớp thì đi học bé có tăng cân Ko bạn? Mình hỏi nhiều vì cu nhà mình cũng tầm tuổi con bạn, còn thằng cháu mình thì học lớp lớn hơn cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 589 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Sau khi tham khảo qua các trường ở khu TX Bắc, vì điều kiện bà nội đưa cháu đi học sang đường bất tiện, mẹ cháu chọn ACE vì hy vọng với học phí >1triệu/tháng, cháu sẽ nhận được sự chăm sóc chu đáo và điều kiện sinh hoạt tốt hơn nhưng qua 1 tuần cháu học ở đó, mẹ cháu có nhận xét thế này:

- Hằng ngày quan sát camera, mẹ cháu thấy, trời rét này mà các cháu chỉ được nằm ngủ trên 1 lớp chiếu mỏng trải lên xốp nền nhà, k có chăn, cô giáo thì trùm kín chăn từ đầu đến chân (nếu k theo dõi từ đầu thì k biết là cái gì).

- Thực đơn trường đưa ra về bữa sáng thì có súp hầm nọ kia nhưng hôm mẹ cháu đến thì thấy các cháu đang ăn bún với lèo tèo vài miếng cà chua nhỏ, con bé nhà này đường ruột đã k ra gì, cứ thấy bún là mẹ cháu hãi.

- ở trường chỉ thấy toàn các em trẻ măng, cần gặp người quản lý chung hoặc hiệu trưởng thì các em cứ ấp a ấp úng, cứ như kiểu người ta bỏ vốn rồi cho các em thích chăm cháu kiểu gì thì chăm, chẳng cần quan tâm có ra gì k nữa. Có bức xúc gì thì chẳng biết tìm ai mà hỏi.

-Nói rằng mỗi lớp 2 cô, học tiếng anh thì có thêm cô khác nhưng bao giờ cũng chỉ thấy 1 cô vừa trông cháu, vừa cho cháu ăn, vừa dạy cháu, cô giáo dạy lớp con mình thì hôm qua mình mới phát hiện cô nói ngọng "n" và "l".

Trước khi cho con vào học ở đây, mình cũng đã tham khảo ý kiến một số mẹ trên dd, có biết là cơ sở vc của trường cũng chật hẹp và k có gì mấy nhưng về sự chăm sóc thì cũng phải cho con học mới biết được như thế nào. Mình thấy với học phí thu cao như thế, trường chăm sóc các cháu như vậy chưa đạt yêu cầu.
    Nếu chịu khó cho con đi học quá sang khu Láng hạ kéo dài (Lê Văn Lương) thì có nhiều sự lựa chọn hơn. Con bé hàng xóm nhà mình học 1 trường bên đấy chỉ khoảng 900/tháng mà mỗi bé còn có 1 giường gấp và 1 chăn để ngủ.

Vì điều kiện hiện tại, mình vẫn phải gửi con ở đây, K biết các mẹ có con học ỏ Ace Txuân có nhận xét gì k ạ?
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trên những thông tin mà mẹ nó đưa ra dưới đây, nếu là tớ tớ sẽ stop ngay việc gửi con ở đây. Mẹ nó bỏ ra >1M đồng với mong muốn con được chăm sóc tốt (chưa nói đến dậy dỗ) và chất lượng ăn ngủ như vậy thì không thể chấp nhận được.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 589 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tun & Box Xem bài viết
    Tớ thấy có topic về AECKids Thanh Xuân ở đây, mẹ nó vào tham khảo nhé https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=59259
    Trên những thông tin mà mẹ nó đưa ra dưới đây, nếu là tớ tớ sẽ stop ngay việc gửi con ở đây. Mẹ nó bỏ ra >1M đồng với mong muốn con được chăm sóc tốt (chưa nói đến dậy dỗ) và chất lượng ăn ngủ như vậy thì không thể chấp nhận được.
    Theo như mẹ cháu biết thì ở khu vực đấy có trường nào khá khẩm hơn đâu, mới dò được số bà hiệu trưởng hỏi rồi, bà ý cũng ấp úng nào là cô quên k đắp chăn cho cháu (chẳng hiểu các cô nhớ đắp chăn cho mình lại quên của cháu). Chán lắm mẹ nó ạ, từ đầu năm đến giờ mất mấy lần 400k xấy dựng trường vì học 1 thời gian thấy kh ổn. Có lẽ phải mò sang bên Trung Hòa Nhân Chính vậy.
    • 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước em có vào cơ sở của trường ở 273 Tôn Đức Thắng, em thấy phòng ốc khá đẹp, có camera, sân chơi trong nhà và ngoài trời cũng được . Hỏi mấy chị văn phòng cũng được tư vấn rất tận tình, còn dưới cơ sở Thanh Xuân sao lại thế nhỉ?