TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào cho con học trường Mầm Non Hoa Linh ở Bắc Linh Đàm không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.9K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang tìm trường cho con ở khu Linh đàm, nhà mình ở đường Kim giang cách cầu Dậu 1,5km, Trường Mần non Hoa Linh mình thấy gần hơn một chút nhưng chưa rõ trường này có tốt không? Xem tờ quảng cáo của trường thì thấy có website nhưng vào không đc? Mẹ nào có con học trường này rồi thì cho mình các thông tin về (các cô dạy dỗ, cho ăn uống thế nào, con đi học có ngoan k?....)Con mình mới 21 tháng, lại hơi chậm nói và lười ăn nữa nên mình rất băn khoăn tìm mãi chưa quyết định được cho con học trường nào? Mong các mẹ chỉ giúp, xin cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,107 Bài viết

• 1,281 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào có thông tin gì về trường Hoa Linh này không ạ, cho em học hỏi với?
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con mình hồi trước cũng định học trường này, lên xem thấy lớp ít con, cô giáo nhiệt tình, thực đơn phong phú.. nhưng lại ở trên chung cư cao tầng, phòng học bí, đi lại khó khăn, chỗ chơi của các con ít. Nên mình quyết định không cho cháu học. Bạn nên tham khảo kỹ hơn. Khu Linh đàm nhiều nhóm nhà trẻ lắm, nên chọn trường ở tầng 1 hoặc khu Biệt thự sẽ tiện hơn.
    • 100 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nhà mình ngay trên tầng 15, nên gửi con xuống tầng 5 cũng rất tiện. Trời mưa trời gió cũng yên tâm.

Bạn Bống nói chuẩn đấy. Hoa Linh bị một điểm yếu là phòng bí, thỉnh thoảng phải xuống dưới nhà mới có chỗ chơi cho con.

Bù lại, mình thấy cũng ổn. Học phí chỉ 1T/tháng, ăn uống đầy đủ, các cô nhẹ nhàng. Cũng có cả Webcam nên 2 vợ chồng có thể ngắm con hàng ngày. Con nhà mình hôm nào về cũng ôm bụng lặc lè, trộm vía bụ hẳn ra, thích hát hò, bớt sợ người lạ, v.v...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me gio mua xuan oi cho minh hoi truong mam non Hoa Linh ay dia chi cu the la ntn vay, minh cung dang dinh tim lop de gui con trai voi chat luong va gia ca phu hop day. Thong tin lai som som giup minh voi nhe.