TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết về trường Mầm Non A Ba Đình - trước cửa BV Xanh pon

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã cho con học ở trường Mầm non A Ba đình (gần BV Xanh pon) không cho mình hỏi về điều kiện ở đó với, xin vào đó có khó không, thường tuyển sinh tháng mấy ????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có con gái 3 tuổi, muốn g­­ưir vào trường Mầm Non A BĐ mà ch­ưa biết thế nào. Mẹ nào có thông tin gì thì góp ý hộ nhé. Mong nhận được ý kiến về mọi mặt: tuyển sinh, các cô giáo trong trường, chế độ chăm sóc nuôi dưỡng...Thank. :1:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trường này rất tốt về chương trình đào tạo, thể chất, ngoại khoá. 30 năm trước bố Sắn cũng học ở đây...hì hì. Lúc sắn 3 tuổi cũng đinh xin cho Sắn vào học nhưng lại thấy ngại cái Đại sứ quán IXRAEL ở bên cạnh. Tình hình do thái - hồi giáo rất chi là ban căng nên cứ tránh ra là hơn
    Chỉ lăn tăn mỗi vụ đấy thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn nhà Sắn đã hồi âm! Mình biết đây là trường tốt, nhưng nghe nói xin vào rất khó,còn về chuyện do thái - hồi giáo mình thấy chả ngại, vì hàng năm thấy trường vẫn có mấy trăm học sinh học ở đấy mà. Chưa biết xin vào đây học bằng cách nào bây giờ... Có ai biết cách chỉ giúp với!!!
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 13 năm
    • 2,882 Bài viết

• 1,338 Được cảm ơn

Có người quen nhận xin cho Tine nhà em vào Mầm non A Ba Đình, em muốn tìm hiểu thêm thông tin về trường: chế độ ăn uống, học hành...
    Mẹ nào có bé đang học ở đó xin chia sẻ cho em biết với.
    Em xin cảm ơn ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ tin giỏi thế, đã xin được rồi cơ ah? có khó khăn gì không? Chi phí hết bao nhiêu vậy? Em nhờ mấy người mà vẫn chưa xin được vào trường. Con nhà chị họ em đã học ở đấy rồi, thấy khen trường nhiều lắm, ăn uống của các con cũng rất tốt, thậm chí về nhà còn chê cơm của mẹ nấu không ngon bằng ở trường; các cô thì thấy bảo cũng rất nhiệt tình...Thees nên mẹ cháu mới cầu kì muốn xin vào đấy chứ lị...
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 451 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Nghe các mẹ trao đổi thế em cũng muốn xin cho con vào trường Trường Mầm non A quá. Bé nhà em sang tháng 6 được 20 tháng rồi mà chậm nói quá. em thì muốn cháu đi học ngay mà chưa xin được vào đâu.Các trường tư thục thì nửa tây, nửa ta, ăn uống, giao tiếp không biết có bị chậm thêm không. Hơn nữa MN A cũng rất gần nhà em. Nhưng mừ em chả có ai quen cả, nhờ Các mẹ giúp với.

Cảm ơn các mẹ nhé!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 251 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đã xin cho Nhím vào trường này và được yêu cầu nộp giấy KSK.Mình chưa biết kiếm đâu cái giấy KSK. Chỉ biết chỗ cho người đi làm, còn cho trẻ con không biết người ta có làm không.
    Các mẹ tư vấn với ah.
    Nhím xù lông, xù xù xù xù lông :Clown:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 138 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be Nhim Xem bài viết
    Mình cũng đã xin cho Nhím vào trường này và được yêu cầu nộp giấy KSK.Mình chưa biết kiếm đâu cái giấy KSK. Chỉ biết chỗ cho người đi làm, còn cho trẻ con không biết người ta có làm không.
    Các mẹ tư vấn với ah.
    GIấy KSK ra Y tế phường là có ngay ấy mà
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Tháng 9 này minh chuẩn bị cho bé nhà mình theo học ở trường mầm non A (Ba Đình). Mẹ bé nào có con theo học ở đó có thể chia sẻ cho mình biết thông tin vể trường đó được không? (Chất lượng, hệ thống giáo duc, cơ sở vật chất...) để mình tham khảo nhé. Còn nếu học ở trường Hoa Sữa (Giảng Võ) thì thế nào?

Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Buồn quá nhỉ, chẳng có mẹ nào có con theo học ở trường này a, nếu mẹ nào biết xin cho ý kiến nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chán quá các mẹ ơi, không có mẹ nào cho con đi học ở trường này nhỉ
    • 20 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ơi, em hỏi lạc đề 1 chút, nhà em cũng gần trường MNA nên đang muốn xin cho con vào đó mà không biết làm thế nào. Chị chỉ giùm em cách xin vào trường đó được không ạ. Cảm ơn chị nhiều, con em được 18 tháng rồi.
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Củ Cải Đỏ Xem bài viết
    Chị ơi, em hỏi lạc đề 1 chút, nhà em cũng gần trường MNA nên đang muốn xin cho con vào đó mà không biết làm thế nào. Chị chỉ giùm em cách xin vào trường đó được không ạ. Cảm ơn chị nhiều, con em được 18 tháng rồi.
    Mẹ Củ Cải Đỏ ơi, ở trường đó chỉ bắt đầu nhận các bé 3tuoi thôi. Bé nhà e mới 18thang chắc là phải đi sang trường 1-6 mất rồi. Chị cũng xin lỗi e nhé, vì chị có 1 chỉ tiêu ở trường đó (do công việc) nên cũng không biết đầu vào đâu. Chúc mẹ bé may mắn nhé.
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Nếu khi con e được 3tuoi e vân con y dịnh cho con học ỏ trường đó, lúc đó chị sẽ giúp (tất nhiên chị cũng phải đi nhờ lại thôi nhé)
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thỏ láu Xem bài viết
    Nếu khi con e được 3tuoi e vân con y dịnh cho con học ỏ trường đó, lúc đó chị sẽ giúp (tất nhiên chị cũng phải đi nhờ lại thôi nhé)
    Mẹ Củ cải đỏ a.
    • 20 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị nhiều.
    • 91 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

năm học mới sắp đến rồi , mình muốn xin cho con học mầm non A đây , không biết có chạy nổi không ? cũng hỏi vài nơi rồi , không biết có kết quả không nữa , mẹ nào có kinh nghiệm chạy trọt xin lên tiếng với ....
    Mẹ nào có con đang học tại trường , xin cho hỏi chất lượng dạy và học tại trường thế nào ? và trường hiện nay là trường nhà nước hay là trường bán công ? và học phí bây giờ là bào nhiêu 1 tháng ? chúc các mẹ khỏe , chăm các con ngoan
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeCuncon Xem bài viết
    năm học mới sắp đến rồi , mình muốn xin cho con học mầm non A đây , không biết có chạy nổi không ? cũng hỏi vài nơi rồi , không biết có kết quả không nữa , mẹ nào có kinh nghiệm chạy trọt xin lên tiếng với ....
    Mẹ nào có con đang học tại trường , xin cho hỏi chất lượng dạy và học tại trường thế nào ? và trường hiện nay là trường nhà nước hay là trường bán công ? và học phí bây giờ là bào nhiêu 1 tháng ? chúc các mẹ khỏe , chăm các con ngoan
    Các mẹ ơi trường mầm non A bắt đầu nhận từ mấy tuổi nhỉ?Bé nhà mình chưa đi nhà trẻ bao giờ, không biết cho đi học ngay vào trường này không biết có ổn không các mẹ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thỏ láu Xem bài viết
    Các mẹ ơi trường mầm non A bắt đầu nhận từ mấy tuổi nhỉ?Bé nhà mình chưa đi nhà trẻ bao giờ, không biết cho đi học ngay vào trường này không biết có ổn không các mẹ nhỉ?
    Trường MN A Ba Đình bắt đầu nhận các bé từ 3 tuổi trở lên. Mẹ Thỏ láu không phải lo các bé mới đi học sẽ nhanh quen ngay thôi mà:Smiling:. Hình như tháng 7 nhà trường bán hồ sơ đấy. Mẹ thỏ láu đến hỏi thử xem.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2