TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có con học Trường MN Hoạ Mi G5 Thành Công. ĐT: 773 1989 thì vào giao lưu nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 771 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ em, con em sinh năm 2006, năm ngoái em đã cho cháu đi học ở trường họa mi nhưng học được khoảng 2 tháng thì cháu ốm liên tục nên em phải xin cho cháu nghỉ. Năm nay lại muốn cho cháu học tiếp nhưng em chẳng biết mấy về trường. Hic. Mẹ nào có con học ở đây rồi thì vào giao lưu nhé. Em cảm ơn mọi người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Úi, các mẹ trên diễn đàn hình như ko có con học trường này thì phải
    • 70 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Truong nay gan nha minh. khong biet xin vao co kho khong, to cung dang quan tam. Me nao co thong tin gi thi chia xe nhe.
    [url=https://www.TickerFactory.com/]

• 3 Được cảm ơn

Mẹ Cu bi ơi. Con mình sinh năm 2006, Năm ngoái mình qua thăm trường thấy rất thích vì cơ sở vật chất của trường cũng tốt. Cô hiệu trưởng cũng rất thoải mái, và dễ chịu. Đăng ký cũng rất đơn giản. Trường sẽ phát đơn, bạn đến xin đơn và đăng ký cho con học thôi. Chỉ có điều lớp khá đông. Bạn chỉ nên cho con đi học ở đây khi con 3 tuổi thôi. Vì Sơm hơn sợ các cô không thể chăm sóc nổi. Như năm ngoái là lớp 50 cháu - 1 lớp 3 cô đấy. Bin nhà mình đi học về ốm suốt. Nên mình cho nghỉ, năm nay mới tiếp tục đi học.:Thinking:
    • 70 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Me quang hoang à, con tớ cũng sinh 2006, có điều là cuối năm. Hiện giờ mình vẫn đang cho bé học trường tư thục gần nhà, nhưng mình nghĩ sẽ phải chuyển cho bé sang trường công học vì trường công thường có cơ sở vật chất và không gian rộng rãi hơn cho bé. Mình rất muốn cho bé học trường này vì gần nhà nhưng có điều nhà mình thì hơi trái tuyến vì hộ khẩu không ở Thành Công, bây giờ trường đã phát đơn chưa mẹ nó. Có thông tin gì nhắn tớ với nhé. Nếu mà tớ xin được Bi học trường này biết đâu lại học cùng lớp với bé nhà mẹ nó hihi, vui biết mấy.

• 6 Được cảm ơn

Me quang hoang à, con tớ cũng sinh 2006, có điều là cuối năm. Hiện giờ mình vẫn đang cho bé học trường tư thục gần nhà, nhưng mình nghĩ sẽ phải chuyển cho bé sang trường công học vì trường công thường có cơ sở vật chất và không gian rộng rãi hơn cho bé. Mình rất muốn cho bé học trường này vì gần nhà nhưng có điều nhà mình thì hơi trái tuyến vì hộ khẩu không ở Thành Công, bây giờ trường đã phát đơn chưa mẹ nó. Có thông tin gì nhắn tớ với nhé. Nếu mà tớ xin được Bi học trường này biết đâu lại học cùng lớp với bé nhà mẹ nó hihi, vui biết mấy.

• 3 Được cảm ơn

. Con mình sinh tháng 6 năm 2006. Hôm trước mình qua trường hỏi về thủ tục học hè thấy chủ bảo vệ thông báo là năm nay nghỉ hè đến tận tháng 8 cơ. Mình có post số điện thoại của trường đó. Mẹ cu bi thỉnh thoảng gọi điện check nhé. Vài hôm nữa mình lại qua hỏi tiếp có gì mình sẽ báo cho bạn. Trường này thuộc quận ba đình mẹ nó ah.
    • 70 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uh, sáng nay mình cũng gọi điện đến trường nhưng không thấy ai nhấc máy, chắc đang nghỉ hè. Mẹ nó ở gần, có thông tin gì ới tớ với nhé. mà tớ hộ khẩu ở đống đa không biết có xin được không, nếu không được thì nhờ mẹ nó tư vấn nhé. Cạnh nhà tớ cũng có bé học ở trường này mà nên mình nghĩ chắc cũng xin được.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chào các mẹ, mình cũng định xin cho con học trường này. Hôm qua mình thấy dán thông báo là sẽ bán đơn ngày 1/7, từ 7h30 sáng. Chỉ tiêu cho các cháu sinh 2006 chỉ có 20 thôi. Chẳng biết có được nhận không. Nhà mình những 2 cu liền!