Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho hỏi về trường Morning star với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 84 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ nào có kinh nghiệm cho con học ở trường này thì chia sẻ cho em ít kinh nghiệm với ạ.Em có nghe các mẹ nói về các trường Koala, Ohana, Dreamhouse...Nhung em vẫn băn khoăn quá chua biết nên chọn trường nào.Vif thế muốn hỏi thêm kinh nghiệm các mẹ về trường Morning Star.Em cám ơn các mẹ nhiều!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 975 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

các mẹ ơi ,mẹ nào đã cho các bé học moning star cho em ý kiến với ạ ,cám ơn các mẹ nhiều
    tình yêu ,ý nghĩa cuộc đời mẹ ,đó là con ,bé cưng.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn về thông tin của các mẹ nhé. Mình đã đến thăm LF, thấy cơ sở vật chất cũng ổn, về phương pháp giáo dục có vẻ không quá tây hoặc quá ta (mix). Cô Hà Anh tuy trẻ, chưa có nhiều kinh nghiệm nhưng mình thấy thái độ làm việc có vẻ cầu thị và lấy trẻ em làm trung tâm. Tuy nhiên không biết thực tế sẽ như thế nào, chỉ là những điều quan sát được. Nếu các mẹ có kinh nghiệm gì thì chia sẻ nhé. Mình rất quan tâm đến việc nhà trường có cầu thị và giữ chữ tín hay không vì con mình đã từng học Vietkid rồi Ohana từ khi các trường đó mới mở, còn rất ít học sinh, lúc đầu các trường làm ăn cũng được, nhưng khi bắt đầu đông học sinh, qua giai đoạn tiếp thị rồi thì chất lượng đi xuống, thất vọng lắm (có lẽ là điểm yếu của nhiều dịch vụ ở VN). Có lẽ mình sẽ quyết định cho bé nhà mình học ở đây. Nhưng sau hai lần trải qua hai trường kia, mình cũng không còn dám tin khi trường bắt đầu có thương hiệu thì chất lượng sẽ như thế nào. Trước mắt là cứ quyết định vậy đã, để bố mẹ còn yên tâm làm việc.
    • 49 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyti Xem bài viết
    Các mẹ nào có kinh nghiệm cho con học ở trường này thì chia sẻ cho em ít kinh nghiệm với ạ.Em có nghe các mẹ nói về các trường Koala, Ohana, Dreamhouse...Nhung em vẫn băn khoăn quá chua biết nên chọn trường nào.Vif thế muốn hỏi thêm kinh nghiệm các mẹ về trường Morning Star.Em cám ơn các mẹ nhiều!!!!

hôm trước mình có qua trường Morning star ở đường Vạn Bảo thấy cơ sở vật chất cũng bình thường thôi, chủ yếu là trẻ con Tây học vì giá học phí cỡ quốc tế mà khoảng 4.300 $ 1 năm học.