Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho con đi học trường mầm non Liễu Giai số 6 Đội Nhân

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.53K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các bố mẹ,

Con mình sinh năm 2011, mình vừa gửi con đi học ở trường mầm non Liễu Giai ở số 6 Đội Nhân. Bé nhà minh đi học được 3 tuần rồi mà về khóc quá. Mấy hôm gần đây còn sợ cả tắm nữa. Không hiểu ở trường các cô chăm bé như thế nào. Các bố mẹ nào cũng gửi con ở trường Mầm Non Liễu Giai thì cho mình xin ít ý kiến về các cô và cách chăm sóc các bé ở trường với ah. Thật tình cả tuần nay mình thấy con khóc vì sợ mà cứ lo lo, chỉ sợ mình đã chọn sai trường cho con.

Cảm ơn các bố mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 501 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Con bạn tên gì? Học lớp nào thế? Con tớ cũng sinh năm 2011, học lớp D1, không biết có cùng lớp con bạn không. Về chất lượng của trường này thì tớ rất hài lòng. 2 đứa nhà tớ đều học ở đây cả. Đứa lớn học lớp A, đứa B học lớp D. Hồi thằng cu lớn nhà tớ bắt đầu học lớp D ở trường này, tớ cũng băn khoăn y như bạn. Thằng đầu nhà tớ cũng khóc có tiếng ở trường luôn. Hầu như buổi nào cũng khóc, đến tận lớp B mới hết khóc đó bạn. Nhưng rất yêu trường, quý bạn. Còn bé em thì ngược lại hoàn toàn. Cứ đi học là thích rồi, tội gì phải khóc, hihi.
    HrQ7p7
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hihi, chắc em phải gọi chị bằng chị vì em mới có một đứa thôi. Con em học lớp D2 bạn ah. Giờ đi học được 2 tháng rồi, trộm vía, cũng ngoan hơn, chỉ còn khóc buổi sáng thôi, cô giáo bảo ban ngày không khóc nữa nên em cũng thấy yên tâm hơn. Có điều vẫn chưa thích đi học, sáng ngủ dậy là bắt đầu khóc lóc rồi. Chắc lại phải chờ thêm một thời gian nữa. Có chị vào forum nay làm em vui quá, em mong có nhiều bố mẹ cùng cho con học khối D vào đây làm quen lẫn nhau, trao đổi kinh nghiệm cho các con đi học cũng như chăm các con
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé nhà em sinh nam 2012 nam nay dinh cho di hoc mầm non Liễu Giai có chị nào có bé cho đi học rồi cho em xin ít kinh nghiệm ạ