TIN TÀI TRỢ.

Visa du lịch Canada nhiều lần có thời hạn tối đa là bao lâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đang xin visa đi du lịch Canada, loại multiple. Các bạn có biết thời hạn họ cho là bao lâu ko? Mình định quay lại vào khoảng cuối năm nay hoặc đầu 2015. Thanks.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 169 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thường thì visa multi ít nhất dc 1 năm đó c nhưng chỉ dc ở 6 tháng thôi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehanoi10 Xem bài viết
    Mình đang xin visa đi du lịch Canada, loại multiple. Các bạn có biết thời hạn họ cho là bao lâu ko? Mình định quay lại vào khoảng cuối năm nay hoặc đầu 2015. Thanks.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 620 Bài viết

• 1,581 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lẦN ĐẦU MÌNH ĐƯỢC CẤP 2 NĂM RƯỠI, LẦN HAI MÌNH ĐƯỢC CẤP 3 NĂM, MỖI LẦN ĐƯỢC Ở SÁU THÁNG, NẾU XIN RA HAN THÌ TÙY, CÓ NGƯỜI ĐƯỢC 6 THÁNG, CÓ NGƯỜI ĐƯỢC MỘT NĂM
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình vừa làm để mẹ của mình qua thăm mình nè, đáng lý la 10 năm nhưng CIC cho co 7 năm thôi, vì passport hết hạn sau 7 năm.Tức ghê heheheh
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

visa cho bố mẹ thì được 10 năm, nhưng hình như nó lại đổi luật rồi hay sao ấy, nghe tây đồn như thế, không cấp super visa nữa. Còn visa du lịch thì 5 năm, mỗi lần được ở 6 tháng. mình vừa mới ra hạn và CIC cho luôn 5 năm, đến hết hạn visa thì thôi. lệ phí ra hạn là 75 $
    • 1,032 Bài viết

• 448 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi priya Xem bài viết
    visa cho bố mẹ thì được 10 năm, nhưng hình như nó lại đổi luật rồi hay sao ấy, nghe tây đồn như thế, không cấp super visa nữa. Còn visa du lịch thì 5 năm, mỗi lần được ở 6 tháng. mình vừa mới ra hạn và CIC cho luôn 5 năm, đến hết hạn visa thì thôi. lệ phí ra hạn là 75 $
    Bạn đóng 75$ la2 xin single visa đi đc 1 lần thôi mà sao lại được cấp tới 7 năm hay vậy ? còn mình xin cho mẹ là multi visa đóng 150$ mà đc đóng dấu có 2 năm thôi mà mỗi lần chỉ đc ở can 6 tháng rồi về .mà nghe nói canada cho gia hạn ở lại 2 lần thôi rồi phải về nước sở tại .có ai biết trường hợp nào xin gia hạn 2 lần ( ở hết hạn rồi xin gia hạn ở tiếp rồi hết hạn lại xin tiếp lần nửa ) mà lần sau về xin visa mới vẩn được cấp ko ??? mình mới làm cho mẹ nên cũng lăn tăn wa .thanks all
    ăn ngon, ngủ ngoan , mau lớn nhé con iu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 210 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

các chị cho em hỏi vụ visa này với vì em có nhiều chỗ ko hiểu lắm
    nếu xin visa 1 lần là hạn 6 tháng sau đó nếu muốn ở lại thêm xin gia hạn ngay bên Ca dc ko ạ và thường là đc thêm bao lâu
    em chỉ nghe mẹ em nói lại có visa du lịch nhiều lần, chắc là dạng multi như các chị đang nói, có phải là dc 2 năm, nhưng mỗi lần qua vẫn chỉ là dc ở 6 tháng ko? và sau khi về thì bao lâu lại có thể đi qua lại ngay, như ở 6 tháng xong về nước tháng sau qua lại Ca dc ngay hay phải đợi sau 6 tháng nữa mới dc qua lại
    làm sao mà xin dc visa 10 năm vậy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose_0073 Xem bài viết
    Bạn đóng 75$ la2 xin single visa đi đc 1 lần thôi mà sao lại được cấp tới 7 năm hay vậy ? còn mình xin cho mẹ là multi visa đóng 150$ mà đc đóng dấu có 2 năm thôi mà mỗi lần chỉ đc ở can 6 tháng rồi về .mà nghe nói canada cho gia hạn ở lại 2 lần thôi rồi phải về nước sở tại .có ai biết trường hợp nào xin gia hạn 2 lần ( ở hết hạn rồi xin gia hạn ở tiếp rồi hết hạn lại xin tiếp lần nửa ) mà lần sau về xin visa mới vẩn được cấp ko ??? mình mới làm cho mẹ nên cũng lăn tăn wa .thanks all
    Visa của mình là multi (5 năm), được ra vào nhiều lần. Mình nộp hồ sơ xin PR từ năm ngoái, vì thế mình xin gia hạn và CIC gia hạn cho đến hết visa luôn