Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thắc mắc về du học ở Canada

• 0 Lượt chia sẻ
  • 528 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các anh các chị
    Hiện giờ e đag học đh tại vn nhưng chuẩn bị bảo lưu để qua canada du học, chính xác là ở calgary.
    Em có 1 thắc mắc là nếu qua đó thì mình có nên học Nursing k và theo học dạng nào (đh, cao đẳng....) ? Và những khó khăn khi học ngành này.
    Em muốn học những ngành nào thiếu nhân lực để có thể được định cư luôn. Cho e hỏi là chọn ngành này có chính xác không vì e hơi dở lý, hoá ?
    Anh chị nào có thông tin thì giải đáp giùm em với nhé. Em xin cám ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 167 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yuukulz Xem bài viết
    Chào các anh các chị
    Hiện giờ e đag học đh tại vn nhưng chuẩn bị bảo lưu để qua canada du học, chính xác là ở calgary.
    Em có 1 thắc mắc là nếu qua đó thì mình có nên học Nursing k và theo học dạng nào (đh, cao đẳng....) ? Và những khó khăn khi học ngành này.
    Em muốn học những ngành nào thiếu nhân lực để có thể được định cư luôn. Cho e hỏi là chọn ngành này có chính xác không vì e hơi dở lý, hoá ?
    Anh chị nào có thông tin thì giải đáp giùm em với nhé. Em xin cám ơn.
    Chau da co mot quyet dinh dung. Nganh nursing de xin viec, dau rang khong ai dam bao 100%.
    Chau co the hoc registered nurse hoac practical nurse. Tuy nhien, yeu cau dau vao cua registered nurse rat cao, va phai hoc 4 nam. Practical nurse thi yeu cau thap hon, va hoc khoang 2 nam.