Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa nào tốt nhất: Enfamil, Similac hay Good Star?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 78.4K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 144 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình cũng hay đi Sam's mua sữa cho bé, thấy có bán hộp sữa của Member's Mark to đùng có $17. Mình so sánh thấy dinh dưỡng y hệt Similac à. Khổ cái con thì là con đầu, cho bé uống sữa rẻ cứ thấy không ăn tâm, kiểu sao mà nó lại rẻ thế he he... thế nên tớ đành phải bon chen mua sữa Similac vậy.
    Bé nhà tớ uống Similac từ bé, mà trộm vía dạo này uống nhiều sữa lắm. Lên cân thì vẫn lên nhưng không hiểu sao vẫn không mập mạp phúng phính đâu nhá. Chỉ được mỗi cái trắng, mà bố mẹ thì đen thùi. Mình đoán là do tạng người bé là như vậy, chả phải tại sữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em thấy bảo uống Similac nhập khẩu từ Mỹ thì tốt hơn Similac sản xuất tại Việt Nam nhưng em không biết mua ở đâu cả. Chị nào biết thì mách cho em với.
    Cảm ơn các chị nha
    • 55 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các chị ơị
    Cún nhà em còi quá. 5 tháng mới được có 6.3kg thui hiện tại em đang cho uống Similac, em muốn đổi sữa cho bé quá nhưng không biết loại sữa nào tốt hợn các chị chỉ dùm em vơí
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 303 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Bạn ra ngoài Nguyễn Thông -sài gòn có loại sữa similac advance , giá khoảng 200 ngàn hoặc hơn 1 chút , mình thấy loại này nhiều , nếu bạn muốn đổi sữa thì mình thấy xài loại này , nó thônt dụng bạn sẽ dễ mua cho bé , chứ xài similac khác ngoài similac advance bạn sẽ khó tìm sữa khi bé uống hết còn loại similac advance thì mình thấy rất nhiều và thông dụng vì cũng nhiều người bên vn xài nên họ đem về bán
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ở đau?
    Nếu ở HN thì nt lại cho mình nhé vì mình cung đang cho con dùng sữa naỳ. c SG thì chịu ruì.
    • 3,582 Bài viết

• 1,620 Được cảm ơn

mình thấy em bé giỏi thiệt, sữa Similac, mà đặc biệt là Enfamil nó hôi khiếp luôn, MM nếm thừ vài giọt mà ói nhợn lên cổ :Silly: mà sao MM cũng sign in trong strongmom đó mà chờ cả tháng rùi nó có gửi gì cho mình đâu?!:Sigh:Ủa mình dùng tính tiền kết hợp 1 coupon + 1 cái check coupon trên 1 hộp sữa nó chịu luôn hả??
    :LoveStruc:
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2