TIN TÀI TRỢ.

Mua thuôc bổ phổi cho người già các mẹ biết không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.21K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Mình muốn mua một ít thuốc bổ phổi, phế quản cho người già. Ai biết không chỉ giùm mình với.
    Xin cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 108 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinh843656
    Chào các mẹ,
    Mình muốn mua một ít thuốc bổ phổi, phế quản cho người già. Ai biết không chỉ giùm mình với.
    Xin cảm ơn nhiều.
    Cả nhà ơi, xin giới thiệu với cả nhà đây là mẹ em đấy. Ở Mẽo mấy tháng trời trông cháu và ở nhà mãi cũng buồn nên bà đang lọ mọ học in-tờ-nẹt, bây giờ bà là fan của WTT rồi (đặc biệt khi cháu ngủ hihihi). Em cũng dẫn mẹ đi được một số nơi rồi nhưng vẫn còn kế hoạch dẫn thêm nhiều chỗ nữa (nhờ các mẹ giúp đấy). Bà đang muốn mua thuốc bổ cho ông ngoại em (tức cụ ngoại gachip) vì ông đang bị viêm phổi và nằm trong bệnh viện ở VN. Em biết tâm trạng mẹ em đang rất lo lắng mà không làm được gì. Có chị nào biết về cái vụ này thì giúp mẹ em với nhé. Em xin cảm ơn nhiều.
    • 108 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Chiều nay nhà em lại đi dạo một lúc, bé con bây giờ đã biết nhiều hơn rồi nên cả nhà cũng vui. Mà chẳng biết là bé có biết không, cứ đi ra ngoài là ngoan lắm, đi cả ngày cũng được, không hề khóc chút nào, ngoan hơn hẳn ở nhà nữa.
    Cái vụ thuốc bổ phổi này nghe cũng lạ nhỉ. Chắc bộ phận nào trong cơ thể cũng có thể được tăng cường bằng thuốc bổ quá :4: Hehe, dân ngoại đạo Y học nên lại lan man rồi. Không thấy mẹ nào reply cái vụ bổ phổi này :3: Thôi đi tìm bài viết về thuốc bổ tổng hợp hoặc ra phamacy hỏi!!!!!??? Hôm nay mẹ em cũng đỡ lo vì bên nhà báo tin ông đã về nhà rồi. Phù! May quá!
    Thôi chào cả nhà nhé, để iem đi viết cái thư rồi đi chợ cái
    Quyết không cai WTT nhưng phải tìm cách phân phối thời gian cho hợp lý
    • 591 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Minh ko biết về thuốc bổ phổi lắm nhưng hồi ông mình bị bệnh ra tiệm thuốc bắc ông thầy bảo mua đông trùng hạ thảo về pha như pha trà cho ông mình uống, bổ nhiều thứ cho nguời lớn tuổi lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 4,313 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinh843656
    Chào các mẹ,
    Xin cảm ơn nhiều.

Bạn ơi mình xin lỗi là không biết chỗ nào bán thuốc bổ phổi, nhưng nếu bạn đang ở Mỹ hay NN thì trước khi cho người thân uống thuốc gì, dù là thuốc bổ thì cũng nên hỏi bác sỹ trước nhé! Còn nếu uống thuốc Đông Y lại càng phải hỏi bác sỹ nhiều hơn nữa đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 900 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me HyLam
    Bạn ơi mình xin lỗi là không biết chỗ nào bán thuốc bổ phổi, nhưng nếu bạn đang ở Mỹ hay NN thì trước khi cho người thân uống thuốc gì, dù là thuốc bổ thì cũng nên hỏi bác sỹ trước nhé! Còn nếu uống thuốc Đông Y lại càng phải hỏi bác sỹ nhiều hơn nữa đó.
    Chi Hylam dám gọi bác gái bà của bé gachip bằng... bạn nhá!!!
    Em trêu chị tí thôi chứ mà khi vô WTT rồi thì... ai cũng trẻ như nhau cả
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,585 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gachip2006
    Cả nhà ơi, xin giới thiệu với cả nhà đây là mẹ em đấy. Ở Mẽo mấy tháng trời trông cháu và ở nhà mãi cũng buồn nên bà đang lọ mọ học in-tờ-nẹt, bây giờ bà là fan của WTT rồi (đặc biệt khi cháu ngủ hihihi). Em cũng dẫn mẹ đi được một số nơi rồi nhưng vẫn còn kế hoạch dẫn thêm nhiều chỗ nữa (nhờ các mẹ giúp đấy). Bà đang muốn mua thuốc bổ cho ông ngoại em (tức cụ ngoại gachip) vì ông đang bị viêm phổi và nằm trong bệnh viện ở VN. Em biết tâm trạng mẹ em đang rất lo lắng mà không làm được gì. Có chị nào biết về cái vụ này thì giúp mẹ em với nhé. Em xin cảm ơn nhiều.
    Em không biết vụ thuốc này nhưng xin lọ mọ vào chào bác gái Mẹ chị.
    Bác thật đáng nể quá, mẹ cháu phải được một tí của bác cháu mừng, cứ năn nỉ mẹ cháu học check email mà năn nỉ hoài không xong
    Chị Gachip có bí quyết gì chỉ em với để em thuyết phục mẹ em học internet với
    • 108 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TiiZii
    Em không biết vụ thuốc này nhưng xin lọ mọ vào chào bác gái Mẹ chị.
    Bác thật đáng nể quá, mẹ cháu phải được một tí của bác cháu mừng, cứ năn nỉ mẹ cháu học check email mà năn nỉ hoài không xong
    Chị Gachip có bí quyết gì chỉ em với để em thuyết phục mẹ em học internet với
    Cảm ơn cô TiiZii đã vào làm quen với bà ngoại gachip nha.
    TiiZii ơi bạn cứ đón mẹ qua một thời gian đủ dài thì lúc đấy cụ sẽ tự dưng.. thạo internet thôi :4:
    Mẹ mình cũng hay lọ mọ thích tìm hiểu cái lạ nếu có điều kiện, nhưng quan trọng nhất là để chát với con cái vì chúng nó đều ở xa cả ấy mà.
    • 108 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Diên Vỹ
    Minh ko biết về thuốc bổ phổi lắm nhưng hồi ông mình bị bệnh ra tiệm thuốc bắc ông thầy bảo mua đông trùng hạ thảo về pha như pha trà cho ông mình uống, bổ nhiều thứ cho nguời lớn tuổi lắm.
    Thanks chị Hoa Diên Vỹ và chị Hy Lam reply mẹ em nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 4,313 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Miti
    Chi Hylam dám gọi bác gái bà của bé gachip bằng... bạn nhá!!!
    Em trêu chị tí thôi chứ mà khi vô WTT rồi thì... ai cũng trẻ như nhau cả
    Ối ối bác Bà Ngoại của Gà Chíp ơi cho cháu xin lỗi vì tội sớn sác mới đọc có tin đầu tiên là trả lời ngay. Bác đừng trách cháu hồ đồ nhé.