TIN TÀI TRỢ.

Mua Digital Camera online

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Co?
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,014 Bài viết

• 2,268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho mình hỏi kinh nghiệm mua Digital Camera online tí.
    Có ai từng mua không? Mua của website nào? Có hài lòng không? Có ai biết về BeachCamera.com không? Có tin tưởng tụi này được không?
    Ai có thông tin gì cho mình với nhé. Mình đang kiếm mua 1 cái làm quà tặng mà search trên nét thấy pricegrabber nó cho nhiều tiệm, thượng vàng hạ cám quá nên hoa cả mắt.
    Gấp gấp nhe.
    Many thanks,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,716 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ơi, khi chị tìm mua tren price grabber thì nên để ý feedback của bọn đã mua rồi, nếu mà chúng nó okay thì mình mới xem được, tốt nhất nên chọn mua của bọn nào mà nhiều feed back ý ạ. Và một điều nữa là để ý xem có phải là re furbish không, vì nếu loại đấy là hàng trả lại 1 lần rồi, nó ko yên tâm lắm đâu. Em thường canh giảm giá sale để mua ở mấy cái cửa hàng điện tử luôn, tiện hơn. Nhà em dùng cái Kodak 3.2mp hồi mua cách đây năm rưỡi có mỗi 250 thôi mà tốt lắm.

1254348000
    • Co?
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,014 Bài viết

• 2,268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bombop ơi ,
    chị không rảnh đi ra tiệm canh hàng sale cho nên mới phải search online đó mà. Review thì sao thấy tiệm nào cũng cả ngàn cái , lỡ đâu nó trả tiền cho người ta tạo mấy trăm cái account rồi tự khen búa xua , mình biết đâu mà lần.
    Sorry, chắc chị đa nghi như Tào tháo quá hả? Thông cảm, tại lần đầu thử mua online mờ
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,585 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Chị Cỏ, em hay mua đồ online lắm, từ cái laptop cho tới cái caluculator :4: Thường thì em nhắm xem hiệu nào mình thích, xong rồi search reviews của khác hàng.
    Chị có thể vào xem www.dppreview.com đây là một trang web chuyên preview digital camera rất hay, và họ cũng có nói đại khái về giá cả.
    Sau đó chị có thể vào pricegrabber hay bizrate hay những trang web so sánh giá khác để xem nơi nào bán rẻ nhất. Tuỳ thời điểm hay món hàng mà mỗi trang web giá cả và sale khác nhau. Ví dụ như chị mua cái calculator ở Newegg.com rẻ, nhưng chưa chắc họ bán laptop rẻ vv...v..
    Hồi em mua cái camera Canon của em thì em mua ở www.onecall.com

Chúc chị tìm được một camera vừa ý!
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Em đã từng mua hàng online, ba cái máy ảnh kỹ thuật số, có một cái em mua trên ebay, còn hai cái khác thì em search trên mạng, chỗ nào rẻ em mua, em thấy cũng uy tín lắm, gửi tiền rồi người ta gửi hàng về chỗ mình, chưa thấy lần nào bị sao cả, hàng vẫn tốt lắm. Em đang search 1 cái ipod rẻ để mua tặng sinh nhật người bạn.
    Chị cứ tự tin mua hàng, em nghĩ những người bán mà có chỉ số credit cao thì tin tưởng được chị ah.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 3,699 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

các mẹ chịu khó vào www.dealsea.com hoặc www.edeals.com xem, các deal có hàng ngày, khinào rẻ thì mua.
    Ngoài ra thằng em mình mới mua ipod ở dealofamerica.com. Tuy nhiên deal thì phải vào thường xuyên vì lúc bọn này sale, lúc bọn khác sale, ko chắc bọn hom trước mình mua rẻ thì hôm sau lại rẻ đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 270 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongdx
    Em đã từng mua hàng online, ba cái máy ảnh kỹ thuật số, có một cái em mua trên ebay, còn hai cái khác thì em search trên mạng, chỗ nào rẻ em mua, em thấy cũng uy tín lắm, gửi tiền rồi người ta gửi hàng về chỗ mình, chưa thấy lần nào bị sao cả, hàng vẫn tốt lắm. Em đang search 1 cái ipod rẻ để mua tặng sinh nhật người bạn.
    Chị cứ tự tin mua hàng, em nghĩ những người bán mà có chỉ số credit cao thì tin tưởng được chị ah.
    Cho mình hỏi bạn đang o HCMC ha? néu vay thi bạn phai tra bang credit card? hay bằng gì khác?
    yDIe
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhuy
    Cho mình hỏi bạn đang o HCMC ha? néu vay thi bạn phai tra bang credit card? hay bằng gì khác?
    Mình trả bằng Visa Card nhưng shipping về nhà cô mình ở Mỹ, thường thì cô mình hay gửi người mang về giùm
    các mẹ chịu khó vào www.dealsea.com hoặc www.edeals.com xem
    Em mới search được ipod 1G 109US, cũng rẻ, em cám ơn chị nhé
    • 14 năm
    • 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Co?
    Cho mình hỏi kinh nghiệm mua Digital Camera online tí.
    Có ai từng mua không? Mua của website nào? Có hài lòng không? Có ai biết về BeachCamera.com không? Có tin tưởng tụi này được không?
    Ai có thông tin gì cho mình với nhé. Mình đang kiếm mua 1 cái làm quà tặng mà search trên nét thấy pricegrabber nó cho nhiều tiệm, thượng vàng hạ cám quá nên hoa cả mắt.
    Gấp gấp nhe.
    Many thanks,
    www.BeachCamera.com là nơi có thể tin tưởng 100% đấy !
    Cửa hàng online và offline lớn lắm, yên tâm mua hàng bạn ạ.
    http://www.beachcamera.com/shop/home.asp
    Theo mình thì chiếc Canon A610 hay A620 hiện nay cực hợp lý !
    V4VD
    wdPl

• 3,699 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Ut it
    www.BeachCamera.com là nơi có thể tin tưởng 100% đấy !
    Cửa hàng online và offline lớn lắm, yên tâm mua hàng bạn ạ.
    http://www.beachcamera.com/shop/home.asp
    Theo mình thì chiếc Canon A610 hay A620 hiện nay cực hợp lý !
    Wow, quên mất, trước khi mua nếu kỹ thì các mẹ vào cnet.com để xem review nhé.
    • Co?
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,014 Bài viết

• 2,268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cún Vịt
    Wow, quên mất, trước khi mua nếu kỹ thì các mẹ vào cnet.com để xem review nhé.
    Ca'm o*n ta^'t ca? đa~ tra? lo*`i nhe'. Đe^? mi`nh đi mua bi gio*`
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,165 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mẹ Cỏ ơi, em thấy tụi Dell hay có promotion sale lắm đấy. Em hay canh me tụi Dell sale xong em so giá với pricegrabber hay epinions.com để xem giá cả có thấp hơn không. Rồi em vô dpreview.com để xem máy ảnh như thế nào. Em chuộng canon nhất chị ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 940 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trang này là rẻ nhất và xịn nhất : http://www.deal2buy.com

Hàng ở đây thường rẻ hơn ngoài 30-50%, cũng không phải hàng referbeach. Tôi đã mua một cái máy ảnh giá 200$ , hàng Nhật Bản, trong khi đó, Việt Nam bán 430$.
    • 14 năm
    • 1,716 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ơi, đúng rồi đấy, rình của Dell là hay được hàng rẻ lắm, vì nó hay cho coupon mà. Còn mấy cái cửa hàng em nói là mua online của bọn cửa hàng ý chị ạ, nó có nhiều đợt promo rẻ hơn tại cửa hàng, và khi chị mua của bọn đấy thì lúc cần có thể mang đến warranty ạ.

1254348000
    • Co?
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,014 Bài viết

• 2,268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Yup yup...
    nhưng mà chị cần mua khá gấp rồi nên chẳng có rình được, đành dùng PriceGrabber vậy. Chị mới order ở BeachCamera cái Pentax S55 (tại vì người được tặng request cái này - chả hiểu tại sao, dù chị cũng thấy canon thông dụng hơn ) giá $209 , thấy không tới nỗi tệ. Cám ơn cả nhà nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Cò
    Trang này là rẻ nhất và xịn nhất : http://www.deal2buy.com

Hàng ở đây thường rẻ hơn ngoài 30-50%, cũng không phải hàng referbeach. Tôi đã mua một cái máy ảnh giá 200$ , hàng Nhật Bản, trong khi đó, Việt Nam bán 430$.
    Đúng là rẻ thật, cám ơn bố cò nhé :1:
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 534 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Các mẹ ở Mỹ giúp em kiếm đường link nào bán máy Canon EOS 350D rẻ và an toàn được không ạ. Em có kiếm khá nhiều chỗ rồi nhưng chưa dám mua,căn bản là cứ sợ mua đắt thôi vì em sắp về VN và mua giùm cái đó cho 1 chị bạn. Em thấy giá ở VN hiện tại là 1321$ cả thuế nên em muốn mua bên này cho rẻ hơn được đồng nào hay đồng ấy.
    Các chị cho em hỏi thêm là xách cái đó về HQ có làm việc mình không nhỉ :4:? Chỉ sợ mấy bác chả xin cái gì mà xin đúng cái đó chết em mất
    • 14 năm
    • 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyet Le
    Các mẹ ở Mỹ giúp em kiếm đường link nào bán máy Canon EOS 350D rẻ và an toàn được không ạ. Em có kiếm khá nhiều chỗ rồi nhưng chưa dám mua,căn bản là cứ sợ mua đắt thôi vì em sắp về VN và mua giùm cái đó cho 1 chị bạn. Em thấy giá ở VN hiện tại là 1321$ cả thuế nên em muốn mua bên này cho rẻ hơn được đồng nào hay đồng ấy.
    Các chị cho em hỏi thêm là xách cái đó về HQ có làm việc mình không nhỉ :4:? Chỉ sợ mấy bác chả xin cái gì mà xin đúng cái đó chết em mất
    Mua 350D bạn có thể mua online tại http://www2.buydig.com :
    http://www2.buydig.com/shop/product....ku=CNDRXT1855B
    Đảm bảo hàng hoá, chất lượng, an toàn 100%. Mình mua nhiều tại đây rồi, rất đảm bảo, giá rẻ, hàng mới 100%.
    V4VD
    wdPl

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,165 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em Tuyết ơi, chị không biết sân bay Nội bài như thế nào, chứ TSN trong Saigon, chị đem về thoải mái, cho $20 là xong việc em à.

Buydig.com bán hàng cũng ok lắm em à.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 534 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bí
    Em Tuyết ơi, chị không biết sân bay Nội bài như thế nào, chứ TSN trong Saigon, chị đem về thoải mái, cho $20 là xong việc em à.

Buydig.com bán hàng cũng ok lắm em à.
    Chị Sa ơi,sau mấy ngày coi coi ngó ngó em quyết định mua trên ebay rồi vì ở trên đó bán đủ bộ và giá cũng khá rẻ.
    Em cám ơn mẹ Ut it nha,em thấy so với các cửa hàng khác thì đúng là Buydig bán hàng rẻ nhất.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2