TIN TÀI TRỢ.

Giúp mình địa chỉ web quần áo, kính mắt của trẻ con và người lớn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.06K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có đưa em tháng 5 tới nó về nghỉ hè, mình định nhờ nó mua ít quần áo, giày dép, mắt kính cho bé gái nhà mình 3-4 tuổi với cho lứa tuổi 15-16 nhưng nó mải học không biết địa chỉ nào cả. Có mẹ nào biết trang web nào không chỉ giúp mình với hoặc có mẹ nào ở Texas không chỉ mình chỗ mua o mall nếu được hàng sall thì tốt quá. À quên mình cũng định mua thêm máy ảnh dòng canon máy du lịch thôi, các mẹ cho mình địa chỉ trang web nào tin cậy mà có thể mua online được nhé. Cám ơn các mẹ nhé.
    iiiii

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi sao chả thấy mẹ nào giúp vậy,
    iiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 4,313 Bài viết

• 2,129 Được cảm ơn

Không ai giúp thì chị tài lanh tí nhé! Có gì thì các mẹ khác vào sửa chữa, bổ sung. Áo quần giày dép mắt kiếng cho bé hay mẹ thì em search google các key word sau:

May, Macy's, Nordstrom, Banana Republic, JCPenny, Kohls, Gáp, Old Navy... là nơi mình hay mua đồ. Bao giờ nó cũng có trang sale, cứ click vào rồi chọn.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,732 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Kids:
    http://www.gymboree.com/index.jsp
    http://www.childrensplace.com/webapp...atalogId=10001

Adults:
    www.anntaylor.com
    www.anntaylorloft.com

Ngoài ra thêm mấy cái tên của chị HyLam đưa nữa. Chừng đó coi cũng mệt nghỉ rồi hen
    Ở TX mà bạn ở đâu vậy?
    Ngoài JCPenny, Macy's là mấy tiệm lớn trong mall như chị HyLam nói, TX cũng có thêm mấy tiệm www.foleys.com ; www.dillards.com trong mall nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cám ơn mẹ Hylam và mẹ vthyth nhé. May quá cuối cùng các mẹ cũng giúp mình.
    iiiii