TIN TÀI TRỢ.

Có anh em nào ở canada không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 967 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình qua canada được gần 2 năm rồi mà có 1 mình nên chán quá đi làm về chỉ biết lên mạng coi film :-) đọc báo. Lang thang trên mạng tìm thấy trang web này vào xem thì toàn nữ nên mạo muội lập ra topic này tìm bạn nói chuyện chơi hay lúc nào có hội họp nhóm họp cho đỡ buồn :-) mình hiện đang ở vaughan :-)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 440 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jet_nguyen112 Xem bài viết
    Mình qua canada được gần 2 năm rồi mà có 1 mình nên chán quá đi làm về chỉ biết lên mạng coi film :-) đọc báo. Lang thang trên mạng tìm thấy trang web này vào xem thì toàn nữ nên mạo muội lập ra topic này tìm bạn nói chuyện chơi hay lúc nào có hội họp nhóm họp cho đỡ buồn :-) mình hiện đang ở vaughan :-)
    bạn lấy vo và có con hết cô đon luôn!

1
    • 410 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Bạn này hỏi có "anh em" nào ở Can không, ko care chị em bạn ạ

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaubongcon_xinhxinh Xem bài viết
    bạn lấy vo và có con hết cô đon luôn!

1
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,213 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu là nói chuyện đỡ buồn thì làm bạn luôn mấy chị em luôn ..
    • 353 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Vaughan đông thế mà bảo cô đơn.... haizzzz cô đơn là do mình thôi dù có sống ở đâu, heheheh!!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vaughan thì đông người việt mình thiệt mà số mình xui hay sao gặp mấy người gì đâu không hanhhaa, đi làm thì cũng nhiều người mà toàn có gia đình không hà không có ai single để rủ đi chơi nên buồn :-). Không phải là không care chị e mà chỉ sợ bị ném đá :-) " gươm lạc giữa rừng bông " hhahahahaAnyway nice too meet you all :-)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sang canda theo dien gi ma chi di mot minh vay? Tui cung o Vaughan ... Mot vo 2 con ...nhung ranh ngoi quan Tim Horton tan doc thi ok hiiii
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi ở VN ham vui nghĩ qua đây vui hơn mà qua rồi thấy hơi chán được cái xã hội nó tiến bộ hơn mình, đi làm về ngủ, ngử dậy đi làm :-) ok mà không biết xưng hô với you thế nào me 30t nice too meet you, rảnh thì alo đi uống cafe :-)