Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai đi xếp hàng lấy free gift không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 138 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Macy's va Nordstrom đang free gift suốt 1 tuần, có ai đã đi xếp hàng lấy chưa, giải thích dùm lý do gì mà có vụ này vậyy nhỉ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 967 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,183 Bài viết

• 1,220 Được cảm ơn

Mình cũng vừa nghe radio nói free, mà phải xêp hàng cơ à? chứ không phải khách nào đi ngang, nó đã đứng sẳn ngay cửa trao ngay cho mình à?:Thinking::Thinking::Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 967 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ai MyMoen Xem bài viết
    Mình cũng vừa nghe radio nói free, mà phải xêp hàng cơ à? chứ không phải khách nào đi ngang, nó đã đứng sẳn ngay cửa trao ngay cho mình à?:Thinking::Thinking::Thinking:
    Phải vào xếp hàng nha,nhưng nghe hàng dài lắm:Sad:.
    Mình chuẩn bị đi đây :Laughing:.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,183 Bài viết

• 1,220 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhi dieu Xem bài viết
    qua chở mình đi với:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: minh chờ trước cửa nghen:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 793 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

Em thấy điều kiện thì em bị loại rồi, nhưng thấy xếp hàng mà để nhận được 1 free gift nước hoa chẳng hạn 15ml thì thấy không ham hố lắm! Chúc mọi người may mắn!:Laughing:
    Thêm máy khâu, thêm tác phẩm, thêm niềm vui!
    • atb
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 261 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhi dieu Xem bài viết
    Sáng nay ATB tình cờ đi Westminter Mall thấy người ta xếp hàng thì cũng tò mò xếp vào, hóa ra vào tới nơi thì thấy người ta cũng có rất là nhiều nhãn hàng mỹ phẩm như Lancome, Chanel, Ếtr lauder..v..v.... nhưng mà thật sự thì ko còn nhiều và hàng họ gửi cho mình thì cũng hình như chỉ là loại thường thôi àh, cho nên cuối cùng ATB cũng chẳng lấy được gì . mà hình như cũng chỉ còn lại ếtr Lauder thôi, còn mấy cái Lancome, chanel hết hàng từ hôm qua rồi. Đúng là ko có cái gì mà free đâu !
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cô mình tình cờ đi mua chai nước hoa chanel,tưởng trả tiền ai dè được free đó:Laughing:,nhưng nghe nói bây giờ còm lại vài thứ thôi:Sad:.
    • 624 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

có cho free gift của hãng sheseido không nhi? em chỉ dùng loại này thôi ạ.e k nghe chị nào nói về loại này cả.
    • 3,582 Bài viết

• 1,620 Được cảm ơn

ủa hình như nc hoa Channel đâu có trong list đc FREE đâu? chỉ có coco channel body lotion thui à
    :LoveStruc:
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi futuremommy Xem bài viết
    ủa hình như nc hoa Channel đâu có trong list đc FREE đâu? chỉ có coco channel body lotion thui à
    Mình cũng k rỏ nửa cô mình nói khi trả tiền thì họ nói free,cổ cũng k biết tại sao được nhận đồ free luôn.Về kể lại như vậy đó:Thinking::Thinking:.
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaiphuong2008 Xem bài viết
    có cho free gift của hãng sheseido không nhi? em chỉ dùng loại này thôi ạ.e k nghe chị nào nói về loại này cả.
    Theo mình biết thì k có hãng Sheseido nhé:Sad:
    • 135 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thấy các mẹ thắc mắc nhiều , nên sẳn mình thấy cái này copy cho mấy mẹ coi nha ...chuyện xếp hàng này nói ngay thì cũng nhàn lắm , nếu đi ban ngày vào là lấy liền vì ít người khỏi chờ vì hết ..bên mình thì mình lấy lancome loại UV EXPERT 20 SUNSCREEN ....nói chung có nhiều loại mà chay cũng to ...lại không tốn tiền ....:Laughing::Laughing:

"
    Want free cosmetics? It's yours for the asking today at Macy's, Bloomingdale's, Saks Fifth Avenue, Neiman Marcus, Carson Pirie Scott and Nordstrom.
    The giveaway is the result of a 2004 legal settlement in a case that accused cosmetics companies and the retailers of price fixing. Although the companies deny any wrongdoing, the settlement requires them to give away $175 million in makeup to customers who purchased a product between 1994 and 2003.
    No receipt? No worries. They're operating on the honor system. Customers claiming a free product will need to sign a form stating they're eligible.
    The giveaway runs while supplies last, through Jan. 26. Any remaining items (like there will really be any) will be donated to charity.

Manufacturers involved are Estee Lauder, Clinique, Lancome, Clarins, Guerlain, Chanel, Boucheron, L'Oreal and
    • 135 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Danh sách các mặt hàng nè :
    The following is a list of the Manufacturer Defendants and their products that will be distributed, while supplies last, through the stores listed above:
    • Boucheron (USA) Ltd.:

Femme Eau de Toilette (1 ounce/30 ml)
    • Chanel, Inc.:

Coco Mademoiselle body lotion (3.4 fluid oz)
    • Christian Dior Perfumes, Inc.:

J’Adore Eau de Parfum (15 ml)
    • Clarins U.S.A., Inc. (customers will have a choice of ONE of two products, while supplies last):

Clarins Energizing Morning Cream (30 ml) OR

Clarins Beauty Flash Bomb (30 ml)
    • Conopco, Inc. (distributed by Coty, Inc. on behalf of Conopco, Inc.) (customers will have a choice of ONE of three products, while supplies last):

Calvin Klein Euphoria Bath and Shower Crème (6.7 oz)

OR

Vera Wang Princess Body Polish (5 oz)

OR

Lovely Sarah Jessica Parker Shower Gel (6.7 oz)
    • The Estée Lauder Companies Inc. (customers will have a choice of ONE of two products, while supplies last):

Estée Lauder Advanced Night Repair (15 ml/0.5 oz)

OR

Clinique Moisture Surge (30 ml/1 oz)
    • Guerlain, Inc.:

My Insolence Eau de Toilette (15 ml)
    • L’Oréal USA, Inc. (formerly known as Cosmair, Inc.) (customers will have a choice of ONE of eight products, while supplies last):

Lancôme UV Expert 20

OR

Lancôme Cils Design Pro Mascara

OR

Lancôme Fatale Mascara

OR

Lancôme Courbe Virtuose Mascara

OR

Lancôme Primordial Skin Defense

OR

Ralph Lauren Romance Shower Gel (6.7 oz.)

OR

Giorgio Armani ACM Shower Gel (6.7 oz)

OR

Lancôme Hypnôse Shower Gel
    • Parfums Givenchy, Inc.:

Very Irresistible Givenchy Eau de Toilette (15 ml)
    These are the only products that will be distributed, while supplies last, as part of the settlement product distribution. Not all products are available in all stores; rather, stores will be distributing products from the participating brands that the particular store ordinarily sells.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 138 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hàng dài lắm nhưng move lẹ vì có người hướng dẫn mình chọn món nào trước khi ký tên,nói chung những thứ mình muốn đều out rồi, thứ available cũng có vài thứ OK,mình cũng lấy được vài món vừa ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 967 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ai MyMoen Xem bài viết
    qua chở mình đi với:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: minh chờ trước cửa nghen:Laughing::Laughing:
    Đi rùi ,k còn gì hết:Sad::Crying:.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 967 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi atb Xem bài viết
    Sáng nay ATB tình cờ đi Westminter Mall thấy người ta xếp hàng thì cũng tò mò xếp vào, hóa ra vào tới nơi thì thấy người ta cũng có rất là nhiều nhãn hàng mỹ phẩm như Lancome, Chanel, Ếtr lauder..v..v.... nhưng mà thật sự thì ko còn nhiều và hàng họ gửi cho mình thì cũng hình như chỉ là loại thường thôi àh, cho nên cuối cùng ATB cũng chẳng lấy được gì . mà hình như cũng chỉ còn lại ếtr Lauder thôi, còn mấy cái Lancome, chanel hết hàng từ hôm qua rồi. Đúng là ko có cái gì mà free đâu !
    Westminter Mall buổi chiều không còn gì hết:Crying:.Cuối cùng mẹ con Nhi Điệu đi lòng vòng chơi rồi về,quê qua trời luôn:Sad:.Dì atb xếp hàng cuối cùng có lấy được gì k??
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 95 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hồi nãy đi South Coast, cũng chẳng còn gì cả, đi về:Crying::Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 967 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi annayen82 Xem bài viết
    hồi nãy đi South Coast, cũng chẳng còn gì cả, đi về:Crying::Crying::Crying:
    Cám ơn em thông báo tin này nghe:Rose:,chị định sáng mai rủ Thuy Phuong đi south coast đó.
    • 135 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Nói cho 1 tuần mà hôm nay thôi thì hầu như các mall đều hết sạch rồi ...các mẹ khỏi đi nữa uổng gas...haha...mà sao khu của mình có người hay lắm nha ...chị ta xếp hàng từ 4h chiều đến 8h tối lấy được 24 chay ......ở cùng 1 mall thôi ...còn mình 2 người 2 chay duy nhất ...hehe
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2