TIN TÀI TRỢ.

có ai biết về trường trung học ở houston /texas không ?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 3.23K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 497 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình hỏi thăm xem có ai biết về trường trung học nào ở houston/texas nhận học sinh nước ngoài không ? Cháu gái mình xin được I-20 học ở một trường ở boston nhưng gia đình chỉ muốn cháu học một thời gian ngắn ở đó thôi rồi chuyển cho cháu học ở houston cho gần gia đình. Mình có search trên mạng tìm trường cho cháu nhưng vẫn chưa tìm được. Cháu mình tiếng Anh không giỏi nên chắc sẽ phải học ở trường có chương trình dạy tiéng anh song song với chương trình trung học . Bạn nào biết về trường trung hoc nào ở houston nhận học sinh viet nam thì mách cho mình với nhé.Cám ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,585 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi glennkim Xem bài viết
    Mình hỏi thăm xem có ai biết về trường trung học nào ở houston/texas nhận học sinh nước ngoài không ? Cháu gái mình xin được I-20 học ở một trường ở boston nhưng gia đình chỉ muốn cháu học một thời gian ngắn ở đó thôi rồi chuyển cho cháu học ở houston cho gần gia đình. Mình có search trên mạng tìm trường cho cháu nhưng vẫn chưa tìm được. Cháu mình tiếng Anh không giỏi nên chắc sẽ phải học ở trường có chương trình dạy tiéng anh song song với chương trình trung học . Bạn nào biết về trường trung hoc nào ở houston nhận học sinh viet nam thì mách cho mình với nhé.Cám ơn nhiều
    http://www.houstonprivateschools.org...Group=Home+New

Đây là danh sách các trường private school ở Houston, Glenkimm xem thử nhé.