Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ace nào đi Mỹ diện đầu tư eb5 chia sẽ thông tin và các bước hòa nhập cho mình với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 865 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình đang mơ ước đến mỹ diện này dự định đầu năm 2014 sẽ xúc tiến hồ sơ. Vậy xin các ace nào đã thành công diện này chia sẽ thông tin cho mình với. Thời gian thực tế hoàn thành hồ sơ là bao lâu? Qua đến nơi rồi các cty tư vấn có giúp đỡ tiếp như quảng cáo và theo ta đến năm thứ 2 để remove condition không hay lại đem con bỏ chợ thì chít
    Em cảm ơn nhìu ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 114 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trời đất, wantogo2013 chưa chọn được dự án nào sao ?! Haizzz đôi lúc kỹ quá cũng sợ mà không kỹ cũng sợ bác à. Nhà mình lúc đó, nhắm mắt làm đại. Vì xã nhà mình cho mình quyền lung tung hết hihih. Nên tham làm 2 nước luôn. May mắn đã mỉm cười. Giờ mình chỉ phiền đi lại giữa VN và Úc thôi.
    Bác lẹ đi, nếu không theo thời gian họ mà xét khó hơn thì phiền lắm. EB5 giờ tài chính cũng ko nặng lắm. Mà là dự án, rồi chủ đầu tư dự án. Hôm 14/8 vừa rồi mình có về VN tham dự hội thảo EB5 theo lời mời của bên công ty dịch vụ. Gặp vài bác bên WTT mình nữa nè
    • 114 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

2 bạn qua diễn đàn EB5 https://www.webtretho.com/forum/f76/d...26/index5.html có nhiều bác bên đó chia sẻ nhiều hơn. Thân,