Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm phòng ở downtown Toronto.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.74K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các Anh chị. Em cần tìm 1 phòng cho thuê ở Downtown Toronto, gần Chinatown thì càng tốt. Khoảng 400-600$, nếu có washroom riêng thì càng tốt. Em chỉ muốn thuê từ May 1 đến Oct 31, 6 tháng. Em hiện có thai 7 tháng, dự kiến sinh cuối tháng 7. Em dự tính sinh con khoảng 3 tháng, 2 mẹ con em sẽ về VN. Em cũng đã tìm trên Craisglist và Kijiji nhưng họ không muốn cho bà bầu thuê Nếu anh chị biết chỗ nào cho thuê thì bảo em với ạ. Em xin chân thành cám ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hello Linh,

Chu nha` khong cho ba bau muong nha la trai luat cua Canada (racist and criticize). Khi muon nha` ba.n khong can cho chu nha` biet la ban mang ba^`u, chi no'i van tac thoi gian ban muon muong nha thoi

Ban nen vo trang web nay tim phong http://toronto.kijiji.ca/f-real-esta...s-W0QQCatIdZ37
    Ban co the xem tren to'` Thoi Ba'o cua nguoi Viet.

Chuc ban vui ve,

VietBoy
    • 87 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

nếu chị thấy tiện thì share chung nhà với tôi, mẹ con nó mới về VN, tháng 11 mới qua lại, nhà gần sát BV Humber River (5 phút). gần các siêu thị Tây, Tàu, Việt...nếu được chị gọi tôi 647-721-2307 (Việt)