TIN TÀI TRỢ.

Các thắc mắc về vấn đề tính tuổi CSPA

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.79K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,120 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Mình mở topic này nhằm để mọi người bảo lãnh thân nhân, nhất là con cái bảo lãnh cho cha mẹ kèm theo các em dưới 21 tuổi. Mong mọi người vào chia sẻ nha !
    Trường hợp của gia đình mình là chị mình bảo lãnh cha mẹ và 1 đứa em, nhưng hồ sơ ba mẹ mình thì ok, còn hồ sơ của em mình thì họ bảo chờ ?? Mình rất thắc mắc vì cũng có 1 số người mình thấy trên 21 tuổi vẫn đi theo được ?? Mong các bạn hiểu rõ về vấn đề thì giúp mình nhé !!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 405 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memalu Xem bài viết
    Mình mở topic này nhằm để mọi người bảo lãnh thân nhân, nhất là con cái bảo lãnh cho cha mẹ kèm theo các em dưới 21 tuổi. Mong mọi người vào chia sẻ nha !
    Trường hợp của gia đình mình là chị mình bảo lãnh cha mẹ và 1 đứa em, nhưng hồ sơ ba mẹ mình thì ok, còn hồ sơ của em mình thì họ bảo chờ ?? Mình rất thắc mắc vì cũng có 1 số người mình thấy trên 21 tuổi vẫn đi theo được ?? Mong các bạn hiểu rõ về vấn đề thì giúp mình nhé !!
    Em nghĩ vì hồ sơ nộp sau năm 200? nên có thay đổi. Chị em cũng bảo lãnh ba mẹ em và em gái, ba mẹ đã sang năm 2004 nhưng đứa em vẫn còn bị kẹt lại ở VN (em gái lúc đó mới 17 tuổi). Giờ thì chờ mẹ vô quốc tịch rồi bổ túc hồ sơ cho đứa em qua thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,120 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Chị ơi !! em tì nghĩ thế này. Nếu có thay đổi hay gì thì họ phải có quy định rõa ràng chứ nhỉ ?? Vì em nghĩ là lậut mà, phải rõ ràng chứ nhỉ, với lại em cũng biết là có nguời đã làm khiếu nại và họ đã giải quyết đấy chị ah.