TIN TÀI TRỢ.

Thông báo danh sách TV nhận quà tặng của nhãn hàng Enterogermina

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.18K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,

Cảm ơn các bạn đã tham gia gửi các câu hỏi, thắc mắc cho những tình huống đau bụng liên quan đến sức khỏe của bé về chương trình giao lưu trực tuyến chủ đề "Đau bụng cấp nội và ngoại khoa ở trẻ em." do WebtrethoBệnh viện Nhi Đồng 2 phối hợp thực hiện.

Trong khuôn khổ buổi giao lưu trực tuyến, các bác sĩ Bệnh viện Nhi đồng 2 không đủ thời gian để giải đáp hết các mối quan tâm toàn bộ các bạn. Chúng tôi sẽ chuyển tiếp những câu hỏi chưa được giải đáp sang trang tư vấn để các bác sĩ tiếp tục tư vấn cho các bạn.

Sau đây xin gửi đến các bạn danh sách những thành viên gửi câu hỏi sớm, câu hỏi hay nhận được quà tặng: chiếc gối xinh xắn do nhãn hàng Enterogermina tài trợ

bobechieunghi
    momhuynh
    lamdong
    chóe
    tuyetmai081
    phamthaibinh
    phungquocchuong
    Gia Dinh Bi
    me jimmy
    volamtruyenki3000
    CHIEUNGHI
    tuyennhabe
    thailemp
    embesaokhue
    mebekimlien
    unin06
    bameluonbencon
    hoa loa kèn
    threebluestars
    meduongly
    BONBON-1208
    binlove
    broochlyn
    TyBiBo
    chuotchuoi
    tuyennha83
    mebeo.sg
    kili87
    cumapdethuong
    susu0401

BTC thân mời các bạn thành viên có tên trong danh sách nhận quà vui lòng gửi tin nhắn thông tin cá nhân về hộp tin nhắn GiaoLuuTrucTuyen để chúng tôi tiện đối chiếu.
    Địa điểm nhận quà: công ty Webtretho, 2/14 Cao Thắng, Phường 5, Quận 3. Tel: 39255688.(khi đến nhận quà vui lòng mang theo CMND)
    Thời gian nhận quà: 8.30 - 17.30 từ ngày 24/5/2010 đến 28/5/2010

Thân mến.
    BTC_GiaoLuuTrucTuyen
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,327 Bài viết

• 1,665 Được cảm ơn

Cám ơn BTC nhiều nhiều lắm. Cho em hỏi là em gửi thông tin cá nhân về cho BTC hay sao ạ? Quà nhận qua bưu điện hay phải đến toà soạn nhận vậy ạ?:Battin ey:
    • 20 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình nhờ người thân đi lấy được không BTC. Ở đây mình nghĩ cũng có nhiều mẹ giống mình, bận con nhỏ mà nhà xa nữa. Mình nhờ bạn làm gần đó đem CMND của mình lấy quà giúp nhé. BTC thông cảm đi.rooling:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,515 Bài viết

• 1,548 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobechieunghi Xem bài viết
    Cám ơn BTC nhiều nhiều lắm. Cho em hỏi là em gửi thông tin cá nhân về cho BTC hay sao ạ? Quà nhận qua bưu điện hay phải đến toà soạn nhận vậy ạ?:Battin ey:
    thì chị gửi thông tin để btc đối chiếu,rồi khi nào đi nhận quà đỡ mất thời gian,theo em nghĩ vậy hihi
    • 1,805 Bài viết

• 1,123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobechieunghi Xem bài viết
    Mịnh có nhậc đc tn của BTC là đếc Cty ở đường Cao Thắng nhận quà đó.các bạn ử tỉnh thì fax cmnd cho BTC
    Bài thơ đầu tiên của con(3 tuổi)
    Mẹ ơi mẹ
    Con yêu mẹ lắm
    Mẹ giăng mùng
    Con ngủ một đời.
    • 107 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,

Chúc mừng các bạn đã nhận được món quà xinh xắn do nhãn hàng Enterogermina tài trợ. BTC đã gửi thông tin cụ thể về địa điểm nhận quà, thời gian và cách thức nhận quà qua tin nhắn. Mời các bạn xem chi tiết tại hộp thư cá nhân của mình.

Các bạn thành viên cư ngụ ngoài địa bàn thành phố HCM, vui lòng cung cấp địa chỉ chính xác và số điện thoại liên lạc để BTC chuyển phát quà qua đường bưu điện.

Thân mến.
    BTC_GLTT