Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo CT trắc nghiệm "Nestlé CERELAC - Thành phần vượt trội giúp con phát triển khỏe mạnh" - Cập nhật danh sách TV trúng thưởng đợt 4 ở #126

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Sữa mẹ là thức ăn tốt nhất cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ.
    Tổ chức Y Tế Thế Giới WHO khuyến cáo nên tiếp tục cho trẻ bú mẹ càng lâu càng tốt sau khi cho trẻ ăn thức ăn dặm bổ sung.

Các thành viên thân mến,

Sự kiện bé yêu mọc những chiếc răng nhỏ xíu xíu và bắt đầu dòm miệng hay chóp chép tập ăn đánh dấu một giai đoạn quan trọng: bé đang bước vào độ tuổi ăn dặm.

Ở giai đoạn chuyển giao từ bú mẹ hoàn toàn sang thức ăn khác sữa mẹ, bé thường phải đối mặt với nhiều vấn đề của hệ tiêu hóa vốn dĩ còn rất non yếu.

Hiểu được những “nỗi niềm” ấy, vừa qua công ty Nestlé Việt Nam đã cho ra mắt dòng sản phẩm Bột ngũ cốc Nestlé CERELAC có nhiều mùi vị hấp dẫn. Đặc biệt, Nestlé CERELAC được bổ sung Bifidus BL, một chủng probiotic có lợi với chức năng duy trì hệ vi sinh đường ruột khỏe mạnh, hỗ trợ trẻ tránh được các vấn đề về hệ tiêu hóa cùng hỗn hợp các dưỡng chất quan trọng (sắt, kẽm, vitamin A&C) giúp bé tăng cường sức đề kháng tự nhiên.

Nestlé CERELAC còn sử dụng công nghệ độc quyền CHE (công nghệ thủy phân tinh bột bằng men) giúp cắt nhỏ các phần tử tinh bột cho bé yêu dễ dàng tiêu hóa và hấp thụ chất dinh dưỡng.

Hãy cùng tham gia chương trình trắc nghiệm "Nestlé CERELAC - Thành phần vượt trội giúp con phát triển khỏe mạnh" để cùng tìm hiểu tác dụng của sản phẩm trước khi quyết định cho bé sử dụng.

WEBTRETHO

Còn chần chờ gì nữa, hãy nhanh tay nhấn tại đây để có cơ hội nhận 28 bộ sản phẩm từ bột ăn dặm Nestlé CERELAC
    Chương trình diễn ra từ 30/05/2011 đến hết 27/06/2011.

BTC sẽ công bố danh sách mỗi tuần 1 lần. Mỗi tuần sẽ có 7 thành viên trúng thưởng. :Smiling:

BTC rất mong nhận được sự tham gia tích cực từ các thành viên.

Thân mến
    BTC_botandamchobe

Danh sách trúng thưởng tuần 1
    Danh sách trúng thưởng tuần 2
    Danh sách trúng thưởng tuần 3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 90 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

chương trình này cho tất cả các mẹ ở mọi nơi hay chỉ có ở TP.HCM?
    • 612 Bài viết

• 629 Được cảm ơn

Tham gia rồi, hy vong sẽ nhận được quà của BTC. Cám ơn BTC vì chương trình hữu ích!
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hj, em cũng tham gia rùi, nhưng ko thấy chỗ nào điền ngày tháng sinh bé nhỉ, vậy nếu có quà thì quà không hợp với giai đoạn phát triển của bé thì sao nhỉ? Góp ý với BTC nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,137 Bài viết

• 2,462 Được cảm ơn

Nhà Nhím cũng đã tham gia... Hi vọng có quà cho con! Cám ơn BTC và nhà tài trợ nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 694 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hưởng ướng phong trào ngay từ tuần đầu, hy vọng may mắn.
    Con cái là tài sản vô giá, hãy làm tất cả những điều tốt đẹp nhất cho con yêu.
    • 612 Bài viết

• 629 Được cảm ơn

ÔI, WTT có mấy chục ngàn Thành viên năng động, cơ mà quà thì chỉ có 7 phần/ tuần thôi. Đề nghị BTC lần sau tăng số lượng quà tặng để mọi người tham gia cùng vui nha. Hihi.
    • 232 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Gia đình Ford đã tham gia rồi. Hi vọng gia đình mình là một trong những gia đình may mắn. Rất cảm ơn BTC đã tạo điều kiện cho các bà mẹ tham gia chương trình. Chúc BTC luôn vui, khỏe!
    • 10 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

BTC cám ơn đóng góp của các thành viên nhé.
    Sau khi thông báo danh sách thành viên trúng thưởng, BTC sẽ xác nhận lại thông tin độ tuổi bé để chuyển quà tặng thích hợp.
    Mong sẽ nhận thật nhiều sự tham gia tích cực của các thành viên.

Thân mến
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao mình trả lời xong 5 câu hỏi, có thông báo: Bạn đã trả lời đúng 5/5 câu hỏi
    Nếu bạn muốn làm lại trắc nghiệm, chọn "Thử lại"
    Nếu bạn muốn kết thúc và có cơ hội nhận quà tặng, chọn "Kết Thúc"

Nhấn kết thúc thì lại xuất hiện lại từ đầu : Bột ăn giặm nào..... bạn có biết. Bắt đầu tham gia nhỉ?
    • 1,589 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Mình mới tham gia xong, lúc này may mắn không bao giờ đến với mình cả:Sick: nhưng vẫn hóng:Silly:
    Mong may mắn đợt này hãy mỉm cười đón nhận mình!!!
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mình vừa tham gia và đã trả lời đúng hết toàn bộ 5 câu hỏi. Hi vọng sẽ may mắn có quà. hihi. Chúc các mẹ may mắn nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 507 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Mình vừa trả lời câu hỏi xong, bây giờ ngồi hóng, hy vọng may mắn sẽ rơi trúng mình, hi hi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi ca nha, em cug vua moi tham gia, hy vog nhan duoc qua cua BTC
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chan thanh cam on BTC da to chuc chuong trinh rat bo ich danh cho me va be
    • 248 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

vậy khi đi nhận quà photo giay khai sinh của con là đủ tiêu chuẩn cho công bằng trong việc chấm giải vậy ác mẹ nhỉ.hè này có nhiều trang vui chơi cho bé đã quá các mẹ tha hồ mà khoecon nhé.cám ơn BTC nhiều vì chương trình nào cũng rất bổ ích cả.nhưng về việc trao quà thì đừng thiếu sót như ở cuộc thi nhà thám hiểm nhí nhé BTC.vì trao quà thiếu cho các bé đó mà
    • 2,230 Bài viết

• 2,789 Được cảm ơn

Mẹ con Sóc cũng tham gia rồi, hy vọng có quà cho Sóc, hì hì.

Hnay 1.6 chúc các bé ngoan ngoãn, đáng yêu, chúc cho mọi gia đình tràn ngập tiếng cười.
    NB:3kg,50cm:Smiling:@1M:4,2kg,53cm:Laughing::Appla use:@2M: 5kg, 57cm:Thinking:@3M: 5.8kg, 60cm:RollingEy::Battin ey:@4M: 6.1kg, 62cm:Crying::Crying:@5M: 6.5kg, 65cm:Crying::Straightf::Talktothe@6M: 7.4kg, 69cm:Angel::Applause::Applause:@7M: 7.5kg, 71cm:Nottalkin::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,172 Bài viết

• 7,749 Được cảm ơn

Mình vừa đăng ký rồi, hy vọng may mắn sẽ đến , hihi
    Tin Tin Tin Tìn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng tham gia rùi, hi vong Bin nhà mình cũng có quà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 184 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Mình cũng vừa dăng ký tham gia. Hy vọng là có tên trong danh sách nhận quà.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7