TIN TÀI TRỢ.

Tân trang vùng kín, thu hẹp âm đạo bằng phương pháp không phẫu thuật sau thời gian sinh đẻ và quan hệ

• 17 Lượt chia sẻ
  • 142K Lượt đọc
  • 314 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tom0103 Xem bài viết
    Tại mình từng đi xin cấp phép tên cho công ty mình biết mà bạn. Mà dù ai nói gì thì nói mình cũng cứ mục sở thị cái đã cho mắt thấy tai nghe bạn ạ. Cuối tuần này đi đến tận nơi đây. Hihi
    Đúng chị. Tội gì chị cứ đến kiểm tra. Không thể để mất tiền mà không hiệu quả được. Có gì thông tin chia sẻ với chị em với nhé
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đã ai nghe đến viên đặt phụ khoa đông y giúp se khít âm đạo chưa?chị gái mình dùng viên hỗ trợ,phòng chống các loại viêm nhiễm phụ khoa.Thấy bảo dùng hiệu quả mà an toàn. Đang định nhờ chị gái mua hộ,có mẹ nào muốn tham khảo cách này ko?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gautruc1111 Xem bài viết
    đã ai nghe đến viên đặt phụ khoa đông y giúp se khít âm đạo chưa?chị gái mình dùng viên hỗ trợ,phòng chống các loại viêm nhiễm phụ khoa.Thấy bảo dùng hiệu quả mà an toàn. Đang định nhờ chị gái mua hộ,có mẹ nào muốn tham khảo cách này ko?
    Em không chị ah. Nói chung thuốc đặt không có tác dụng bằng laser trẻ hóa do Á Âu làm đâu chị. Thuốc lại rất nhiều tác dụng phụ kèm theo nên chứ bao giờ em nghĩ đến viên thuốc đó
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều khi điều trị cái này nó cũng là t6am lý nữa đó các mẹ. Các mẹ nghe người ta quảng cáo đông y này nọ an toàn...và hiệu quả. Mua về uống xong cứ đinh ninh đúng là khỏi thật, tốt thật. Chứ thật ra nếu muốn chắc chắn phải đi khám lại so sánh mới có thể nói được. Nhưng cái gì không có kiểm chứng là tớ ứ dám dùng luôn, lỡ ngộ đôc hay mang bệnh vô thân thì cảh còn thời gian mà kiểm chứng.
    Chị rất hợp ý em. Cái gì cũng phải thực tế ngưòi ta gọi là khpa học thực chứng đó chị. Cứ mắt thấy tai nghe là ta thử. Không nên tin và nghe theo những gì không được khoa học kiểm chứng. Á ÂU được thực tế chứng minh kinh nhiệm và kết quả của họ rùi vì vậy chị em ta trẻ hóa " cô bé" yên tâm đấy nhỉ?
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hôm nào e qua xem trực tiếp sản phẩm thế nào,xuất xứ công dụng ra sao mới dùng thử.Vì cái này là chị e dùng rồi thấy tốt thật nên mới bảo e nên e cũng yên tâm hơn mấy mẹ à.Nghe chị e nói còn có tác dụng phòng ngừa và chữa trị các bệnh phụ khoa phụ nữ nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,650 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kiểm tra kiểm tra rùi báo chị em thông tin với nhé. Đang tin tưởng vào á âu và muốn đưọc đến ngay nè
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,650 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến đi chị rùi cho em thông tin nhé. Bạn em nói ở đó có cả chuyên gia nươc nhoài dâdy ah. Họ cập nhạt thuờng xuyên công nghệ tiên tiến ah
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hathuycz Xem bài viết
    Đến đi chị rùi cho em thông tin nhé. Bạn em nói ở đó có cả chuyên gia nươc nhoài dâdy ah. Họ cập nhạt thuờng xuyên công nghệ tiên tiến ah
    Đúng rùi Á Âu cũng hay mời chuyên gia từ các nyowcs công nghệ thẩm mỹ tiên tiến nhất đến mà. Thế mơi nghĩ lần này nhờ chị em hội wtt em đã tìm được nơi chăm sóc cô bé của em an toàn rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,740 Bài viết

• 722 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ có những người ở những vùng xa xôi, không có điều kiện y học hiện đại họ chỉ còn biết dựa vào một số loại cây lá đồn đại mà điều trị. Cũng có những lúc khỏi thật, tuy nhiên cũng vẫn còn nhiều người sử dụng mà mang bệnh thậm chí ảnh hưởng đến tính mạng luôn đó. Vì vậy chúng ta thật may mắn khi sống ở thành phố hiện đại, khoa học tiên tiến các mẹ nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    Chị rất hợp ý em. Cái gì cũng phải thực tế ngưòi ta gọi là khpa học thực chứng đó chị. Cứ mắt thấy tai nghe là ta thử. Không nên tin và nghe theo những gì không được khoa học kiểm chứng. Á ÂU được thực tế chứng minh kinh nhiệm và kết quả của họ rùi vì vậy chị em ta trẻ hóa " cô bé" yên tâm đấy nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chỉ có những người ở những vùng xa xôi, không có điều kiện y học hiện đại họ chỉ còn biết dựa vào một số loại cây lá đồn đại mà điều trị. Cũng có những lúc khỏi thật, tuy nhiên cũng vẫn còn nhiều người sử dụng mà mang bệnh thậm chí ảnh hưởng đến tính mạng luôn đó. Vì vậy chúng ta thật may mắn khi sống ở thành phố hiện đại, khoa học tiên tiến các mẹ nhỉ?
    Mẹ nói chính xác không chê trách thảo dược là loại dược phẩm tệ hây gây hại mà cũng không thể khen nó là thần dược được, vì nó chỉ có tác dụng 1 phần nào thôi. Nó cũng không tác động hoàn toàn đến những căn bệnh, như việc tác động hay tái tạo những gì là tự nhiên là quy luật được. Chính vì thế mới nói âm đạo bị lão hóa qua quá trình sinh nở và quan hệ cũng là 1 quy luật tự nhiên và việc giãn nỡ cũng là điều dễ hiểu, vì thế muốn trở lại như cũ chỉ có tác động của công nghệ kỹ thuật, mới mong cải thiện được tình trạng của mình. Việc sử dụng thuốc Đông y như mẹ gautruc111 nói em nghĩ chỉ tác động đến việc cải thiện âm đạo khô và 1 phần hạn chế các bệnh viêm nhiễm, mẹ gautruc111 biết vì sao các mẹ sau khi sinh nở và quan hệ tình dục dài lại bị khô âm đạo không? vì do âm đạo giãn nở rộng, các cơ vòng âm đạo không thể co bóp theo sự điều khiển của người phụ nữ được vì thế quan hệ vợ chồng không được như ý nên dẫn đến tình trạng khô âm đạo, lãnh cảm do sự ức chế tâm lý và lo lắng của người vợ. Cái này em không đề cập đến tình trạng bẩm sinh vì thế có thể chính loại thuốc mẹ gautruc nói chỉ cải thiện điều này thôi chứ không chữa hoàn toàn ạ. Vì thế như các mẹ ở trên, em vẫn nghĩ và tin về khoa học hơn vì luôn phát triển để chữa các căn bệnh khó chữa mà . Em ủng hộ phương pháp trẻ hóa âm đạo không phẫu thuật của bệnh viện thẩm mỹ Á Âu hơn, khỏi lo lắng hay suy nghĩ nhiều cũng như không biết hôm nay mình có quên làm gì không,
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gautruc1111 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    Em không chị ah. Nói chung thuốc đặt không có tác dụng bằng laser trẻ hóa do Á Âu làm đâu chị. Thuốc lại rất nhiều tác dụng phụ kèm theo nên chứ bao giờ em nghĩ đến viên thuốc đó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hathuycz Xem bài viết
    Kiểm tra kiểm tra rùi báo chị em thông tin với nhé. Đang tin tưởng vào á âu và muốn đưọc đến ngay nè
    Em ủng hộ ý kiến của mẹ Tungtho, me có vẻ tìm hiểu và cẩn trọng hơn nhiều, các mẹ xem thử link sau: http:///suc-khoe/dung-thuoc-thu-hep-...2610582687.chn em đọc xong, nói thật em thấy sợ, em mới 1 đứa thôi . Đọc xong em thấy lựa chọn bệnh viện Á Âu để thăm khám để an toàn là lựa chọn thông minh nhất của em. Không suy nghĩ va không bị chi phối lung tung nữa, tốn tiền thì phải tốn cho đáng, làm đẹp cho mình mà, không khéo rước họa vào thân còn khổ hơn, phải về nói con em họ mới được chuẩn bị sinh rồi, sau này có ý định thử mấy loại thuốc này là phải dừng ngay từ suy nghĩ mới được, chọn khoa học công nghệ cho chắc.
    • 126 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Dự rằng trong mục này đang có người vì mục đích nay mục đích khác đang quản cáo ngầm cho á âu.
    Hy vọng mọi ng lên đây chia sẻ, ghét nhất kiểu pr....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chưa lập gia đình nhưng cũng xin to nhỏ với các chị em vấn đề này.
    Em nghĩ nếu vùng đấy mà sụp xệ quá, thì cũng nên đi nâng cấp thôi vì quan trọng đến hạnh phúc gia đình mà.
    Câu chuyện về nâng cấp thành công mỹ mãn em có nghe rồi, mình phải chịu phẩu thuật tạo hình (cắt bớt, khâu lại) và tạo màu lại luôn đấy, phải chịu đau vài giờ và dưỡng trong khoảng 2-3 tuần. Em cũng chưa tìm hiểu kỹ, em nghĩ cũng sẽ có chút tác dụng phụ thôi, không nghiêm trọng lắm đâu, quan trọng là tìm được chỗ làm uy tín chút xíu a.
    ...
    Ngẫm nghĩ phụ nữ hơi thiệt thòi về khoảng này nhỉ!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E di thu hẹp dc độ 10ngày rồi. E làm ở bv thu hẹp tầng sinh môn. Ko đau vì có thuốc tê. Về đến nhà cũng ko đau mấy vẫn chịu dc. Chưa biết kqủa thế nào vì vẫn kiêng.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 159 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuitrang Xem bài viết
    E di thu hẹp dc độ 10ngày rồi. E làm ở bv thu hẹp tầng sinh môn. Ko đau vì có thuốc tê. Về đến nhà cũng ko đau mấy vẫn chịu dc. Chưa biết kqủa thế nào vì vẫn kiêng.
    thế là có người có kinh nghiệm rồi, sau khi hoạt động lại, báo kết quả cho chị em biết với vuitrang nhé, tình hình khoản này em đầu tư hết bao nhiêu? cho chị hỏi để đi làm với, cũng muốn đi vì đẻ thường và con to nên âm đạo cũng bị giãn quá. Cám ơn em nhiều