TIN TÀI TRỢ.

Nhà hàng tiệc cưới nào ngon, phục vụ tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 44K Lượt đọc
  • 243 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Banzai Xem bài viết
    Menu của mình kể cả tráng miệng là đến 8 món, nên cũng có thể gọi là khá nhiều và không thể nói là không no được. Các mẹ sắp cưới cứ mạnh dạn nhờ bên bộ phận tư vấn của nhà hàng tư vấn cho nhé, đừng ngại. Bảo đảm tiệc cưới sẽ lung linh, độc đáo, ngon, được phục vụ chu đáo và no nữa.
    8 món cơ ah, nhiều ghê nhỉ mà giá có 4.6 (chưa tính khuyến mãi giảm giá) thì hợp lý quá rồi. Giá này thì đảm bảo là đồ ăn ngon và đủ. Vậy là mấy tiêu chí dịch vụ tốt, đồ ăn ngon đều đạt hết rồi còn gì. Giờ chỉ chờ CDCR lên trình làng thôi nhé
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
    DSC00015moi DSC00113moi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hem tiết lộ đâu, tiết lộ cái tên vậy là đủ òi. Cho mọi người tha hồ tò mò đi nhé
    Nghe không cũng hình dung ra nó lung linh cỡ nào rùi bạn. Mình chưa thấy ai phàn nàn gì về cách trang trí tiệc của Callary hết, mấy cái ảnh chụp lên đều đẹp long lanh, CDCR thì như công chúa và hoàng tử trong truyện cổ. Nhìn các bạn đang nao nức chờ đón ngày vui mà mình cũng rạo rực ước: Giá như ....
    DSC00015moi DSC00113moi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Menu của mình kể cả tráng miệng là đến 8 món, nên cũng có thể gọi là khá nhiều và không thể nói là không no được. Các mẹ sắp cưới cứ mạnh dạn nhờ bên bộ phận tư vấn của nhà hàng tư vấn cho nhé, đừng ngại. Bảo đảm tiệc cưới sẽ lung linh, độc đáo, ngon, được phục vụ chu đáo và no nữa.
    8 món mà có 4t1 thì ổn quá nhỉ?! Kiểu này thì no nóc chứ đói sao nổi các bác đi ăn cỗ là khỏi chê luôn ha
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    8 món mà có 4t1 thì ổn quá nhỉ?! Kiểu này thì no nóc chứ đói sao nổi các bác đi ăn cỗ là khỏi chê luôn ha
    Ừ, nhà hàng luôn mong muốn làm hài lòng khách hàng mà bạn nên không muốn để khách hàng có bất cứ phiền lòng nào. Mình vote cho callary vì thái độ trân trọng khách hàng đó
    DSC00015moi DSC00113moi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)