TIN TÀI TRỢ.

Bố mẹ đã có một Thiên thần!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 698 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 394 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mẹ mừng quýnh lên khi biết mình có thai, vội vàng gọi bố con dậy để xem kết quả que thử thai của mẹ. Mẹ dậy sớm, thử kiểm tra một mình vì mẹ muốn làm điều bất ngờ cho bố Còm của con. Niềm vui khôn tả xen lẫn một chút hồi hộp bâng khuâng vì từ hôm nay mẹ đã mang trong mình giọt máu của bố con. Mẹ sống không phải vì bản thân mình, mẹ ăn không phải cho cái dạ dày của mình nữa...mà tất cả là vì con đấy, Thiên thần yêu quý của mẹ ạ!
    Mẹ quan tâm đến chế độ dinh dưỡng của mình hơn, một ngày mẹ uống ba cốc sữa, một tuần mẹ ăn ba đến năm bữa cá, ngoài ra lại còn tôm cua nữa... Mỗi sáng mẹ cho con thưởng thức món trứng gà luộc hoặc món trứng vịt lộn. Và mẹ thường xuyên đi bộ nhẹ nhàng từ khi con được bốn tháng tuổi. "Trộm vía", vì mẹ chịu khó ăn uống và chăm chỉ đi bộ như thế nên con phát triển rất tốt và chân của mẹ cũng không bị sưng phù.
    10h30' ngày...con cất tiếng khóc chào đời, mẹ sung sướng lắm lắm, không thể diễn tả được và mẹ đã bật khóc khi nghe tiếng khóc đầu đời của con. Mẹ đã được nhìn thấy con ngay từ những phút đầu tiên ấy, con đúng là một Thiên thần.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 550 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc mừng bố Còm đã có thiên thần bé nhỏ, chúc mừng chúc mừng!.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 394 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Bố cháu là CÒM viết hoa với phông chữ B đấy ạ :Laughing::Laughing::Laughing:!!!