Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo kết quả cuộc thi vẽ "Hiểu thêm giá trị Tết - Bé họa sắc xuân vui"_ Tuần 4

• 2 Lượt chia sẻ
  • 2.27K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Chào các thành viên thân mến,

Sau đây là kết quả cuộc thi vẽ "Hiểu thêm giá trị Tết - Bé họa sắc xuân vui"_ Tuần 4 với chủ đề "Bày ngũ quả đầy mâm - Viết câu đối vạn phúc" !!!! Mỗi giải thưởng là một bao lì xì trị giá 368,000 VNĐ . 3-6-8 là dãy số tượng trưng cho Tài-Phát-Lộc, đây là món quà tân xuân ý nghĩa OMO muốn gửi tới thành viên Webtretho.

ID Link Bài viết
    suringuyen https://www.webtretho.com/forum/f3792...ng-ba-1839604/ Sáng mùng một năm nào con cũng về chúc tết ông bà, chúc ông bà sức khỏe dồi dào, luôn vui vẻ bên con cháu. Tên bé: Nguyễn Anh Gia Phúc

suringuyen_zpsab9661f5

ID Link Bài viết
    vuthimai https://www.webtretho.com/forum/f3792...a-nhe-1839227/ Mâm ngũ quả ngày tết và câu đối xuân. Cành đào, cành mai biểu tượng của 2 miền đất nước Nam - Bắc cùng đón tết nguyên đán. Con đã được đón cái Tết của 2 miền đất nước rồi và nó được thể hiện qua bức tranh của con.

vuthimai_zpsb3027da6

ID Link Bài viết
    hamavakhi https://www.webtretho.com/forum/f3792...vuong-1839589/ Con nói Tết nào nhà mình cũng có câu đối đỏ mà chị hai mang về. Vì thế con thích vẽ chị lì xì cho các em bên câu đối đỏ.. Mẹ đã bày cho con viết câu đối "Chúc mừng năm mới - An khang thịnh vượng" và giải thích với con rằng "chúng ta sẽ chúc cho tất cả mọi người một năm nhiều may mắn, tài lộc đầy nhà con nhé" Chúc cả nhà mình ăn Tết vui vẻ nhé! Chúc mừng năm Giáp Ngọ!!!

hamavakhi_zpsd1f1e5c7

ID Link Bài viết
    ngyen du linh https://www.webtretho.com/forum/f3792...a-nhe-1839227/ Con trai vẽ mâm ngũ quả của mình xong rồi nhìn thấy em gái đang tò mò xem anh tô màu nên nảy ra ý tưởng vẽ tặng em một bức tranh cùng mâm ngũ quả. Em bé mặc dù chưa hiểu về phong tục bày mâm ngũ quả ngày Tết nhưng rất thích thú khi nghe anh nói chuyện là vẽ em gái xinh cùng rất nhiều quả đẹp. Anh biết tâm lý em gái thích mầu hồng nên đã tô mầu áo theo ý em đó.

nguyendulinh_zps23e0d673

ID Link Note
    mousecake84 https://www.webtretho.com/forum/f3792...-xoai-1839703/ Buổi sáng 29 tháng chạp, ngạc nhiên khi mẹ không đi làm nhưng vẫn dậy thật sớm, rủ em cùng đi chợ. Chợ hôm nay thật đông đúc lạ thường, tiếng người bán người mua ồn ào nhưng trên gương mặt ai cũng nở nụ cười tươi vui ngày cuối năm. Mẹ và em cuối cùng cũng chọn được những thứ cần mua, lúc này, mặt trời cũng chỉ vừa lên, tỏa nắng ấm xuống khu chợ nhộn nhịp này. Về đến nhà, mẹ và em cùng nhau bày mâm quả, và cùng tranh luận xem bày thế nào cho đẹp nữa cơ. Tranh thủ mẹ chụp lúc em đang bày quả, rồi nhờ cả em chụp cho mẹ một tấm nữa. Nhờ vậy mà đến tối, em đã nhìn hình và vẽ lại không khí hạnh phúc ngày cuối năm, khi em cùng mẹ đang chuẩn bị cho mâm ngũ quả ngày Tết.
    mousecake_zpsab2aed1b

Các thành viên trúng giải vui lòng gửi về hộp mail BTC_OmoTet2014@webtretho.com.vn các thông tin sau đây:

• Họ tên mẹ
    • Ngày tháng năm sinh
    • Họ tên bé
    • Ngày tháng năm sinh
    • Địa chỉ nhận quà
    • Số điện thoại liên lạc

Đồng thời mẹ gửi kèm theo hình ảnh chứng minh nhân dân của mẹ (mặt trước và sau), một bức ảnh mẹ, bé và bức tranh đoạt giải. Nếu thông tin bị thiếu sót hoặc sai lệch, BTC sẽ không giải quyết bất cứ trường hợp nào phát sinh. Khi nhận được email, BTC sẽ phản hồi lại, nếu chưa nhận được phản hồi, vui lòng gửi lại hoặc inbox cho BTC qua hộp thư.

Thời hạn cuối cùng nhận thông tin sẽ là 12pm ngày 12/01/2014. Các thành viên trúng giải xin chú ý. Nếu gửi trễ, BTC sẽ không giải quyết khiếu nại sau thời hạn này.

Thân ái,
    BTC_OmoTet2014
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chưa kịp tham gia đã end ngày tết hoàn thiện xong tranh mà không kịp tham gia, hụt hẫng quá ah
    • 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hy vọng, hy vọng con trai có chút quà năm mới

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 407 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

Hạnh phúc quá, ôi trời ơi
    Bé lớn giờ không biết chữ sao mà ký
    • 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hay quá, con trai có giải thưởng rồi. Tuy nhiên cả mẹ và bé cùng phải chụp ảnh với bức tranh đó hả ban tổ chức? Mình sợ con trai làm thất lạc mất tranh vì mẹ đã chụp ảnh lưu giữ cho con làm kỷ niệm rồi mà.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 1,498 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Chúc mừng các bé có tranh đạt giải nhé!
    BTC OMO ơi, tổ chức thêm vài cuộc thi nữa đi nào, hiihihihi.........
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5,348 Bài viết

• 1,774 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng các bé có giải nhé!
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chúc mừng các bé có giải, hóng quà tuần 2 của btc quá
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng các bé rinh giải nhé, quà đầu năm nè!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng có giải mà bức tranh của em để ngoài Bắc rồi huhuhu nếu bổ sung được thì sẽ alo bà ngoại bé gửi báo hic