Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chính thức: Cuộc thi vẽ “Hiểu thêm giá trị Tết – Bé họa sắc xuân vui”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.81K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,621 Bài viết

• 7,796 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_OmoTet2014 Xem bài viết
    .....
    5.2 Trao giải
    Mỗi tuần BTC có 05 giải thưởng mỗi tuần, trong đó có 04 bài thi có nội dung, hình vẽ ý nghĩa và đúng chủ đề tuần nhất và 01 bài thi cho giải may mắn.
    Các mẹ có bài dự thi thắng cuộc sẽ nhận được các bao lì xì từ OMO trị giá 368,000 VNĐ (1 bao lì xì cho 1 tài khoản có bài dự thi thắng cuộc). 3-6-8 là dãy số tượng trưng cho Tài-Phát-Lộc, đây là món quà tân xuân ý nghĩa OMO muốn gửi tới thành viên Webtretho....
    T
    Nếu mà là Lộc - Phát - Tài chắc là ý nghĩa hơn nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,729 Bài viết

• 9,721 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tete2 Xem bài viết
    hi...hy vọng mình cũng nhận được Tài - Phát - Lộc của Omo...hi..hi..cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh-khue124 Xem bài viết
    hi...hy vọng mình cũng nhận được Tài - Phát - Lộc của Omo...hi..hi..cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng
    Các cụ nói câu "Một đống tiền công không bằng một đồng tiền thưởng quả không sai", nếu là quà dù to hay nhỏ cũng đều rất thích, rất vui. Điều ý nghĩa hơn cả là qua chương trình, con học hỏi thêm được nhiều điều mới về ngày Tết mà những năm trước con chưa hề biết đến!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,155 Bài viết

• 1,875 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thq Xem bài viết
    Các cụ nói câu "Một đống tiền công không bằng một đồng tiền thưởng quả không sai", nếu là quà dù to hay nhỏ cũng đều rất thích, rất vui. Điều ý nghĩa hơn cả là qua chương trình, con học hỏi thêm được nhiều điều mới về ngày Tết mà những năm trước con chưa hề biết đến!
    Đồng ý với mẹ thq nè, nhờ có cuộc thi mà mình thấy tết năm nay đối với các con ý nghĩa hơn nhiều vì các con đã là một phần tử góp phần làm nên một cái tết cổ truyền ý nghĩa.
    • 9,729 Bài viết

• 9,721 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Đồng ý với mẹ thq nè, nhờ có cuộc thi mà mình thấy tết năm nay đối với các con ý nghĩa hơn nhiều vì các con đã là một phần tử góp phần làm nên một cái tết cổ truyền ý nghĩa.
    Đúng là nhờ có cuộc thi mình cũng suy nghĩ ra thêm một số việc làm cùng con như vẽ thiệp xuân cho ông bà, cùng con trang trí nhà cửa, các bé nhỏ tuy khi làm việc có vướng bận chân tay người lớn nhưng nếu tập bé làm việc được sẽ tạo thói quen tốt cho bé sau này
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 3,630 Bài viết

• 2,636 Được cảm ơn

Hay quá! Nhất định mẹ con mình sẽ tham gia thi, vừa giúp con hiểu biết thêm về Tết, vừa thỏa chí vẽ vời của con mà có khi còn được ẵm giải cũng nên.
    Cảm ơn Omo lắm lắm!
    Một ngày như mọi ngày, chỉ niềm vui là khác!

• 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuơng trình hay mà ý nghĩa quá ah! Nhà cháu sẽ theo suốt các chủ đề ah
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng chị ah, nhà em vừa vẽ thêm mấy bức tranh treo trang trí nhà ngày tết nữa đó ah
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh-khue124 Xem bài viết
    Đúng là nhờ có cuộc thi mình cũng suy nghĩ ra thêm một số việc làm cùng con như vẽ thiệp xuân cho ông bà, cùng con trang trí nhà cửa, các bé nhỏ tuy khi làm việc có vướng bận chân tay người lớn nhưng nếu tập bé làm việc được sẽ tạo thói quen tốt cho bé sau này
    • 1,252 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Cuộc thi hay quá, phải về bảo Bông vẽ mới được, ssunsg sở trưởng của em
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe
    • 8,696 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sugarsea Xem bài viết
    Hay quá! Nhất định mẹ con mình sẽ tham gia thi, vừa giúp con hiểu biết thêm về Tết, vừa thỏa chí vẽ vời của con mà có khi còn được ẵm giải cũng nên.
    Cảm ơn Omo lắm lắm!
    Nhà mình hôm qua bé bắt đầu hăng say vẽ rồi, tuy tranh không đẹp nhưng mình thấy rất ý nghĩa vì bé cảm nhận được nhiều hơn về Tết, cảm ơn OMO vì đã có chương trình thật hay cho các bé
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tuần 2 đang diễn ra rùi đó các mẹ, cho con vẽ cá chép tiễn Táo Quân để nhận được lì xì của OMO kìa, hihihi
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tete2 Xem bài viết
    hihihi, nghe thuận tai và cũng thích hơn thiệt nà. Dù sao thì trong 3 chữ này cái nào cũng thích hết trơn, sếp sao cho vừa được nhỉ
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cafe_tinhyeu Xem bài viết
    Cuộc thi hay quá, phải về bảo Bông vẽ mới được, ssunsg sở trưởng của em
    À đúng rồi, bạn Bông vẽ hơi bị đẹp đó nha. Gửi bài tham gia sớm đi em ui, tuần này vẽ cá chép tiễn ông Táo chầu trời đó. Cho con hiểu thêm về phong tục cổ truyền Tết Việt Nam
    • 8,696 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MaMi_BimBim Xem bài viết
    dạy con hiểu thêm giá trị Tết, thêm háo hứng không khí chờ xuân sang, mẹ rộn ràng vì con lớn khôn và hiểu thêm bao điều, sao chương trình này ý nghĩa và hay quá các mẹ ah
    Nhờ có chương trình của OMO mà cả tuần nay nhà mình rộn ràng hẳn lên, 2 chị em thi nhau vẽ nào mai, nào đào, nào cá chép, bánh trưng... còn mẹ thì chỉ le te muốn chụp lại những khoảnh khắc ấy
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không khí Tết đan len lỏi vào từng nhà rùi các mẹ nhỉ? Tuy bận rộn công việc dường như không lúc nào được nghỉ, nhưng mình vẫn muốn đem đến cho các con những bài học về Tết cổ truyền để con hiểu hơn ý nghĩa những tục lệ của đất nước mình. Nhỡ có ai hỏi con có thể trả lời được chứ không ngây ngô thì thương lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 473 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Sau này bé nhà mình biết vẽ mình cũng cho tham gia cho vui
    • 15 năm
    • 881 Bài viết

• 728 Được cảm ơn

BTC chưa thấy công bố kết quả tuần 2 và tuần 3 đã thấy có thể lệ tuần 4 rồi. Nhanh quá!
    thanhtu
    • 15 năm
    • 881 Bài viết

• 728 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lợn đất Xem bài viết
    Nhờ có chương trình của OMO mà cả tuần nay nhà mình rộn ràng hẳn lên, 2 chị em thi nhau vẽ nào mai, nào đào, nào cá chép, bánh trưng... còn mẹ thì chỉ le te muốn chụp lại những khoảnh khắc ấy
    chả bù gái nhà em, nó ko chịu vẽ nữa :V
    thanhtu
    • 1,498 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Công nhận á, từ lúc Omo tổ chức cuộc thi vẽ, mẹ cháu cũng huy động cả nhà tham gia luôn. Cảm ơn omo tổ chức sân chơi thật ý nghĩa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 308 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Tiếc quá không tham gia được vì hết hạn rồi. Thôi mẹ con nhà Rùa hóng cuộc thi khác của OMO vậy.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4