TIN TÀI TRỢ.

Yêu người có vợ rồi, khuyên bỏ thế nào đây?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu các mẹ biết 1 người bạn đang ngoại tình với người có vợ thì các mẹ khuyên kiểu gì? Vì muốn khuyên bảo nhẹ nhàng chứ tình trạng này thì không ổn. Vì mình sợ lúc nào đó vợ anh kia phát hiện ra thì tan tác
    Số là, em quen 1 em, em ấy yêu 1 anh có vợ, hơn khoảng chục tuổi. Anh này cũng có điều kiện, có 2 cơ sở kinh doanh, em này thì việc làm chưa ổn định. E ấy bảo là yêu vì yêu thôi, nhưng mình thì nghĩ chắc là còn khó khăn về vật chất và cả vấn đề kia nữa nên mới yêu và chưa dứt được.
    Mình khuyên thì e ấy bảo là: chỉ có em đau khổ, chứ chị kia (tức vợ anh ấy) có biết gì đâu mà khổ. Hix. Lần đầu tiên em thấy tình cảnh của người thứ 3 - họ cũng vật vã ghê gớm.
    Em ấy cũng dần dần tham gia vào việc kinh doanh của anh kia hay sao í.
    Tớ là Rabenhorst đến từ nước Đức

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 220 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Bảo bạn ấy bỏ cái kiểu ấy đi, ở đâu ra cái kiểu phá gia đình người khác thế??cứ thế đời ko ngóc đầu đc lên đâu. Đau khổ á?cug biết đau cơ à? Thế có giỏi bảo nó đi hỏi thẳng chị kia xem chị nói sao.. Đồ mất nết..

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mr.Pomi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ôi, mình mà bảo được kiểu thế thì nghỉ chơi, cái căn bản là em ấy ko hề nghĩ là em ấy đang phá hoại gia đình người ta mà chỉ nghĩ là chị kia không biết thì chị kia không khổ. , thi thoảng mình còn đau lòng chứ đừng nói là chị vợ anh kia. Anh kia đúng là im ỉm, chả thấy xấu hổ hay sao ấy, ngang nhiên ngoại tình.
    Tớ là Rabenhorst đến từ nước Đức
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn ơi, hãy tìm hạnh phúc tốt đẹp hơn.. Phụ nữ hãy yêu mình trước rồi mới yêu nguoi khác duoc!!! Đừng để mình vô cái vòng luẩn quẩn, xót xa chỉ là mình!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lani89