TIN TÀI TRỢ.

Chồng ham mê cờ bạc. Có ai có chồng như tôi nhỉ? Tôi đã chịu đựng 10 năm rồi và đang muốn ly hôn

• 4 Lượt chia sẻ
  • 2.13K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 174 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không chỉ riêng chồng chị đâu ạ. còn hàng khối người đó chị. Kiểu người như vầy thì .... Cuộc sống chẳng bao giờ khá lên được nhờ cờ bạc đâu ạ
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

bao nhiêu cảnh gia đình tan vì chồng đánh bài bạc, là thằng đàn ông trong nhà, không lo được cho vợ con rồi còn bài bạc nữa, mình không thể chấp nhận 1 người chồng như vậy
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhưng nếu họ làm ra nhiều tiền và họ lén lút chơi thì sao? Em cũng đag rất buồn vì ko kiểm soát được tài chính chồng nên ko biết anh đi đâu và làm gì hết. Giận thì a nói đi cv, tiếp khách có khi đến 10h đêm mới về. E tin chồng e ko có bồ nhưng rất sợ a cờ bạc vì trước đó khi còn yêu nhau, a có một món nợ lớn mà lý do a đưa ra rất mơ hồ. Vì yêu a e nhắm mắt cho wa.... nhưnh nó luôn ám ảnh em cho đến giờ. Buồn quá. Chẳng lẽ lại thuê ng theo dõi a???.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị 10 năm, em cũng đã 6 năm rồi, kinh tế cứ âm dần, tổng nợ hơn tỉ đồng rồi, bao giờ trả nổi. Thằng chồng còn đang bồ bịch cưu mang cái đứa li dị chồng và có 1 con gái cơ. Chồng em là cái loại ko bảo được, e đang sống vì con, coi như ko có chồng, bao giờ hết khổ đây
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cug zay.ck e con bi bat vao trc ngay e sinh con