TIN TÀI TRỢ.

Có phải lấy nhau lâu, khó giữ lửa "chuyện ấy"?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 57.4K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,234 Bài viết

• 1,747 Được cảm ơn

Chuyện gối chăn thầm kín, phụ nữ ít chia sẻ với đàn ông, nhưng lại hay "buôn" với nhau. Nếu gặp "đúng thuyền, đúng hội" mới phát hiện ra có bao nhiêu vấn đề xung quanh "khả năng" của chồng. Hóa ra, các ông "nặng tội" thật!

Không "nặng tội" sao được khi để vợ mình trong cảnh "gối chăn lạnh lùng, một mình quạnh hiu"? Thấy chồng lâu lâu không đụng chạm, chị em lại phải lò dò đăng đàn thảng thốt hỏi: không biết nhà người có như nhà mình không, cứ mỗi lần vợ “gạ gẫm” là chồng thoái thác. “Nhà em “no sex” hơn tháng rồi? Em phải làm sao đây?”. Không lẽ, các ông ấy giỏi nhịn đến vậy?

Nghe vậy, đừng hiểu nhầm chị em phụ nữ chúng tôi cuồng nhiệt quá. Thật ra nhu cầu của chị em cũng chẳng cao sang gì, mỗi tuần một hai lần "đá giao lưu" là đủ, nhưng lần nào cũng vậy: cứ qua màn dạo đầu, vừa vào hiệp chính là chồng lại thỏ thẻ “lâu lâu mới đá, thành ra anh chỉ có thể đánh nhanh rút gọn”. Không ít chị em than thở, lâu lắm rồi chẳng được “đi mây về gió”, ngọn Olympia cứ như ở đâu xa lắm, chẳng bao giờ leo được tới đỉnh. Công nhận chẳng có gì dễ làm chị em mất hứng bằng việc, cứ vào cuộc hai ba phút là chồng bò hẳn lên đỉnh, còn chị em cứ chới với dưới triền dốc. Thậm chí, có mẹ còn khóc ròng: “2-3 phút còn đỡ, đằng này mỗi lượt giao lưu của vợ chồng em tính bằng vài lần ra vào cơ”. Sau đó, “chuồn đến hơn một tháng không động đậy gì”. Vợ thì tin tưởng rõ ràng chồng chẳng bao giờ ăn nem đâu, nhưng hình như 45 ngày cũng hơi lâu thì phải. Vợ vần vò, gạ gẫm, chồng cứ nằm im re nằm im giả vờ ngủ. Không hiểu có chuyện gì xảy ra với chồng không?

ysl-2
    Ngày xưa chàng cứ tìm mọi cơ hội để "giao lưu" với mình... (Ảnh: Internet)

Khổ nhất là lúc giận nhau, nhiều lúc lòng tràn dâng tình thương mến, "thèm thuồng" vô bờ bến nhưng nghĩ lại lúc gây nhau thì thấy ghét. Giận những ngót tuần, được hôm giao lưu gặp mặt liên hoan hai người thì cứ đến màn lao vào nhau thì tự dưng “chuối chín nẫu”, chẳng thể nào xanh non cứng cáp được. Vợ chán luôn khỏi nói, sợ chồng buồn. Rõ ràng vợ vẫn cho chồng ăn uống đầy đủ, hải sản không thiếu, thịt bò tuần ăn 3,4 bữa, giá đỗ cũng không chừa, cho ngủ đẫy giấc vài hôm, nhưng sao “chim trời động đến thì bay, chim nhà động đến thì lăn quay ra giường".

Rõ ràng ngày xưa, khi yêu nhau, chàng cứ đòi “vượt rào” dù rào rất chắc. Lúc mới cưới, chồng như con khô một nắng, gầy gầy bé bé nhưng mà đá phát nào biết phát đó, vợ bủn rủn hết cả chân tay. Có hôm vợ mệt đứt hơi, chồng vẫn cứ đòi vợ phải trả bài bằng được, lại còn động viên: em cứ nằm thôi, mọi việc cứ để anh lo. Bí quá thì oralsex ầm ĩ cũng vẫn vui. Thế mà bây giờ, chồng ỉu xìu như bún thiu?

ysl-1
    Bây giờ thì chàng cứ lên giường là lăn quay ra giả vờ ngủ, thậm chí ngáy rõ to ra vẻ ngủ say lắm, phát bực! (Ảnh: Internet)

Đã thế, có nhiều mẹ không thích chơi với “ba con sói”, nhưng chồng cứ phải có sói mới “bền”. Thành ra, đành chiều chàng vậy, chứ chị em cứ phải ca mãi một bài “một phút ba mươi giây là tô mỳ xong” ngày này qua tháng nọ thì cũng nản! Nhưng vợ không thích chơi với sói, chồng lại cứ phải nhờ sói mới tự tin xuất quân. Trống đánh xuôi, kèn thổi ngược cũng khiến chị em tụt hứng.

Không hiểu các ông chồng có nhận ra, lâu lâu không được chồng mát xa mát gần là tự dưng vợ mình cáu kỉnh, khó chịu. Chồng trả bài một cái là cười như nghé, sảng khoái đến mấy hôm sau.

Tôi chỉ nói đến thế thôi, chuyện này hết sức tế nhị, không thể bày biện hết ra đây được. Nhưng các quý ông chồng, nếu thương vợ mình thì phải tìm hiểu rõ nguyên nhân và tìm biện pháp khắc phục.

Cuộc đời có sáu mươi năm thôi chồng ạ, "hai mươi năm cuối có là bao"?

<<< Chuyện của ba

<<< Chuyện của mẹ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 86 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đọc mà buồn cười quá đi mất
    “chim trời động đến thì bay, chim nhà động đến thì lăn quay ra giường".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đọc bùn cười qá
    • 13 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Một phút ba mươi giây là tô mì xong!
    Ặc ặc. Đọc đến đoạn này mình phải phì cười. Chủ top vui tính ghê. Nhưng mà cũng là vđ càn thiết (ít nhất là với mình bi giờ). Bệnh ko nặng lắm nhưng có thêm kiến thức ko thừa. Các mẹ cho xin ít kngh với!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bài viết hay, câu từ hài hước, chắc chị là người rất vui tính
    Cảm ơn bài viết của chị, cho ae chúng tôi hiểu ra nhiều điều ạ
    " Những điều xuất phát từ trái tim, sẽ đi đến trái tim "
    • 101 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

hì, đọc bài của chị buồn cười quá, nhưng mà hay, chồng em mà khoảng 1 tuần ko đã động gì là e phải hỏi khéo và tìm hiểu nguyên do ngay, nhưng cũng có khi vì mấy ông bị stress công việc hay do nhậu nhẹt nhiều quá nên mất hứng thú khi bên vợ hoặc có khi mắc hội chứng chán vợ cũng nên....
    • 633 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc mà buồn cười quá :what::what::thumbdown::thumbup:

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Chẳng mong được đời đời kiếp kiếp
    Chẳng mong được sớm tối bên nhau
    Chỉ mong được bình thản, nắm tay Người đi giữa nhân gian!!!

[/url]
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,234 Bài viết

• 1,747 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaucon112 Xem bài viết
    Một phút ba mươi giây là tô mì xong!
    Ặc ặc. Đọc đến đoạn này mình phải phì cười. Chủ top vui tính ghê. Nhưng mà cũng là vđ càn thiết (ít nhất là với mình bi giờ). Bệnh ko nặng lắm nhưng có thêm kiến thức ko thừa. Các mẹ cho xin ít kngh với!
    Cảm ơn bạn, cũng là nỗi niềm chung của chị em thôi :d