TIN TÀI TRỢ.

13 tấm hình của con mà bố mẹ nào cũng có trong điện thoại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 48.3K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 162 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Ngày nay hầu như ai cũng có smartphone kè kè bên người, và điều này thật tiện cho những người làm bố mẹ ghi lại những khoảnh khắc đặc biệt (và kể cả không đặc biệt) của con. Nhiều người đã so sánh và liệt kê ra 13 tấm hình mà bố mẹ nào cũng có trong điện thoại của mình thế này, bạn xem mình đã có đủ chưa nhé:

>> Mời xem thêm:

1. Ảnh con đành hanh ăn vạ khiến mẹ tức xì khói nhưng thỉnh thoảng phải nói thật là cũng buồn cười quá đi!

toddler-tantrum2
    (Ảnh: Internet)

2. Ảnh con ăn uống dính tèm lem khắp mặt, trông dễ thương gì đâu đó!

Messy-Aimee-e1265129812499

3. Ảnh con ngủ trông như thiên thần khiến bố mẹ thật không kiềm lòng cho nổi, dù cho ngay trước đó, khi còn thức nó có phá như quỷ đi nữa.

beautiful-sleeping-baby-kid-picture-gallery

4. Ảnh con khi… không bình thường, có khi do con tự xử, cũng có khi do bố mẹ lấy con làm búp bê để làm trò nghịch phá.

article-0-1DF44A9D00000578-362_634x632

5. Ảnh con khi bắt chước người lớn, đúng là con gái mẹ rồi đây!

2010-12-31_img_4355_lipstick

6. Ảnh con tự chụp mình. Trẻ con nghịch điện thoại của bố mẹ thể nào cũng có những tấm tự chụp mình, tuy nhòe nhoẹt lạ lùng mà bạn lại không hề muốn xóa.

IMG_0813

7. Ảnh mang đầy tính sắp đặt nhưng con lại nhìn đi đâu đó.

P1030957_%E5%89%AF%E6%9C%AC

8. Ảnh 1 thứ hoặc 1 nơi nào đó mà bạn vô tình đi ngang qua và nghĩ ngay đến con mình, hẳn rằng bé sẽ rất thích!

Candy-Shop

9. Ảnh… ừm, không phải để khoe mà để đem đi hỏi mọi người xem thế có bình thường không, chẳng hạn như hình rôm sảy của con.

640_baby_rash

10. Ảnh mẹ, phó nháy là con.

82
    (Ảnh: Babble)

11. Ảnh chẳng có gì hết, chắc là để trong túi rồi bấm nhầm đấy mà, hoặc con chụp linh tinh. Mà sao mình vẫn chưa xóa nó đi nhỉ?

72
    (Ảnh: Babble)

12. Ảnh “chúng nó” yêu thương nhau, không có ảnh nào bố mẹ yêu hơn thế!

SiblingRivalry_TMC
    Mại dzoooo, khoe tiếp nào các mẹ ơi!

<<< Cuộc sống của mẹ

<<< Cuộc sống của ba
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 107 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Hình con ngủ, hình con khóc, hình con cười, hình con dùng máy mẹ chụp linh tinh đủ thứ,...hihi đáng yêu lắm thi thoảng mở ra ngắm rồi cười 1 mình thôi
    • 1,366 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    haha... nhìn mấy tấm ảnh vui quá xá...
    Thời gian và khoảng cách sẽ là thử thách để tình yêu thêm vững, mạnh và bền chặt hơn.
    Nhưng đôi khi, cũng là lý do đáng sợ để hơi ấm tình yêu dần tan chảy, nhường chỗ cho con tim băng giá, lạnh lùng và cách xa...

• 102 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Hôm qua 2 mẹ con lục hình cũ xem. bé Yaua 3 tuổi cười " hắc hắc" hình và clip của bé yaua từ 1 tháng đến 2 tuổi. Mẹ thấy hạnh phúc
    • Img
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 52 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Loại hình thứ 8 thì không có, nên thay bằng loại hình: Cha con bọn hắn đang tự sướng hoặc Mấy mẹ con đang tự sướng thì đúng hơn. Chu cha, chụp và quay bỏ hoài bỏ hoài vô ổ cứng luôn. Đt trống 1 cái là chụp phè phỡn!^^
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Img Xem bài viết
    Loại hình thứ 8 thì không có, nên thay bằng loại hình: Cha con bọn hắn đang tự sướng hoặc Mấy mẹ con đang tự sướng thì đúng hơn. Chu cha, chụp và quay bỏ hoài bỏ hoài vô ổ cứng luôn. Đt trống 1 cái là chụp phè phỡn!^^
    Cac me chi em cach luu tu dt vao may tinh voi.sao ma em mu tit vu nay the ko biet.dt day qua chay cham lam roi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,297 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Mình thì ảnh 11 nhiều lắm, phải mất cả buổi để delete phát bực luôn ấy =.=
    5Y3G5Y3Gp738JKp7
    • Img
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 52 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@mehamyboy: nếu mẹ ấy dùng iphone thì đt chậm có khi do nhiều chương trình chạy ẩn (đóng xuống nhg vẫn hđ ẩn) nên mẹ nó tắt đi: bụp bụp nhanh 2 lần phím Home, nó sẽ ra list từ trái qua phải các app đang chạy, vuốt từ dưới hất lên trên từng app sẽ tắt nó, cứ vậy, tắt hết( trừ cái ko muốn tắt), xong bụp Home 1 cái là về.
    Đt chậm mà do virus hay ko thì mình ko biết.
    Xem ứng dụng ko cần thì xóa bớt đi( bấm giữ app, ra dấu x, chọn là delete). Trong cài đặt chung, phần Sử dụng có list dung lượng từng app, dung lượng used và free của đt.
    Tải hình/video vào máy tính thao tác như với usb: copy files trong đt rồi paste (nhạc thì khác).
    Mẹ ấy dùng đt khác thì mình tịt!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hihi, trông hình đám nhóc dễ thương quá, làm mình cũng muốn có một đứa, nhưng mà lại phải lấy chồng nên chùn chân quá
    !!!!
    • 162 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_holo Xem bài viết
    Mình thì ảnh 11 nhiều lắm, phải mất cả buổi để delete phát bực luôn ấy =.=
    Xin lỗi mẹ nó nhưng đọc comment này mà phì ra cười, vì tưởng tượng đến con phá quá