TIN TÀI TRỢ.

Làm gì với "siêu quậy" tuổi mọc răng?

• 30 Lượt chia sẻ
  • 9.32K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 185 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! "Siêu quậy miu đen" nhà em tự nhiên bị ị chứ một ngày 4 lần cơ. Lợi thì sưng to lắm rồi chắc sắp sửa mọc răng mà mọc răng thì có bị ị liên tục không các mẹ, còn lại hay gặm nhắm nửa chứ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,958 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Bé nhà mình mọc răng iu lắm,ko hề siêu quậy chút nào hết!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 73 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thỏ con nhà mình cũng thuộc lớp quá hiếu động. Cái j nhìn lạ là Thỏ con bò ngay tới và xem cho thích thì thui. Rùi trèo bàn, trèo ghế, quăng đồ chơi, bốc các thứ đưa lên mồm. Có lúc đang ngồi tự dưng thích là lăn đùng ra. Eo ôi, đau quá lại khóc như kiểu bắt đền mẹ. Mọi thứ trong gia đình thỏ con đều mò tới và phá phách. Sách hoạt hình cho trẻ chơi, thỏ con cũng xé rách rùi nhe mấy cái răng sữa ra cười. Vừa bực vừa đáng yêu. Mẹ mà mặt nghiệm nghị là thỏ con bò đến nơi rùi thơm vào má mẹ. Thơm xong lại nghịch tiếp. Ở nhà với con ngày cn vừa mệt nhưng vừa vui các mẹ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 84 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

huhu, còn mèo nhà mình, 11 tháng mà răng chưa mọc được cái nào, bò cũng không biết luôn. Biết ngồi rồi nhưng chả chịu ngồi, toàn phải bế với đòi giữ cho chạy khắp nhà, mệt bở hơi tai với hắn.
    Dạo này hình như có triệu chứng mọc răng, nước dãi cứ chảy lòng thòng phát kinh đi được
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Beo nha minh moc 2 rang rui`..gam nham' nhu chuot luon..quay het biet luon. Chui gam ban, gam ghe, lam bieng an. Moi lan an la khoc qua' troi. Hic..Nhung khi thay con cuoi khoe 2 cai rang la minh quen di met moi lien.. Yeu Beo con qua di thoi...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà mình mọc răng từ lúc 5 tháng, trộm vía là con không bị nóng, sốt. Bây giờ gần 11 tháng 8 cái răng và lợi đang sưng nhưng chưa biết khi nào nhú răng lên nữa,thấy cái gì cũng bỏ vào miệng gặm hết. Bé rất hiếu động không lúc nào chịu ở yên một chỗ, hơi mệt nhưng vui.
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 645 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Hi con em cũng đang nhú lên 2 cái răng đầu tiên, đánh răng cho anh chàng y như rằng thích mê vì đã ngứa mà
    • 700 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

Bài này hay quá, làm mình suốt ngày lo lắng vì con quá nghịch, nào là lẫy này, ưỡn người này, cắn và mút đủ thứ, rồi thì cứ chọc tay vào mồm là trớ, mấy lần mình quát cho nhưng nghĩ lại rồi lại ôm con vào lòng thương thế vì thấy con mếu mếu, hihi. Mới 5 tháng tuổi đã biết gì đâu, thương quá cơ.
    New born : 2,85 kg - 1 month: 4,4 kg - 2 months: 5,8 kg, 3 months: 6,5 kg, 3,5 months: 7 kg, 4 months: 7,4 kg 5 months: 7,8 kg, 6 months: 8kg, 7 months: 8,7kg 9 months: 9,1kg 16 months: 11kg
    h8fvp7
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuổi mấy cu cậu này nghịch lắm, ba mẹ lúc nào cũng đuối những thấy con cười là quên hết mệt mỏi à
    Văn phòng ảo, G-Office
    Chỉ với 400.000đ/tháng
    Dùng thử miễn phí 30 ngày $$$$$$
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2