Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu cậu em ít hơn 5 tuổi .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 708 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E vốn ko xinh , ko phải tự kỷ hay gì đâu nhưng cũng ko được tự tin với vẻ ngoài cho lắm .
    E vs cậu em này làm thêm cùng 1 công ty . Mới đầu thực sự cũng ko để ý lắm , thy thoảng thấy cậu ta nhìn trộm . Một thời gian sau khi tiếp xúc nhiều e thực sự có cảm tình vs cậu em nên đã liều nhắn tin tỏ ý thích cậu ý .
    Sau khi nhận tn , cậu ấy hỏi e bao nhiêu tuổi , e trả lời hơn 5 tuổi . Sau đó ko thấy nt trả lời . Mặc dù vẫn gặp nhau bt ở cty nhưng e thực sự thấy khó xử , chắc cậu ấy ko thích e nên mới im lặng như vậy . Bởi vì e so vs bạn gái cũ của cậu ấy thực sự ...thua xa
    Giờ e nên làm sao ? Có nên tiếp tục hay ko ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 71 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

không nên. Mà đó chỉ là thích chứ yêu đương nỗi gì
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 521 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meochipcon Xem bài viết
    E vốn ko xinh , ko phải tự kỷ hay gì đâu nhưng cũng ko được tự tin với vẻ ngoài cho lắm .
    E vs cậu em này làm thêm cùng 1 công ty . Mới đầu thực sự cũng ko để ý lắm , thy thoảng thấy cậu ta nhìn trộm . Một thời gian sau khi tiếp xúc nhiều e thực sự có cảm tình vs cậu em nên đã liều nhắn tin tỏ ý thích cậu ý .
    Sau khi nhận tn , cậu ấy hỏi e bao nhiêu tuổi , e trả lời hơn 5 tuổi . Sau đó ko thấy nt trả lời . Mặc dù vẫn gặp nhau bt ở cty nhưng e thực sự thấy khó xử , chắc cậu ấy ko thích e nên mới im lặng như vậy . Bởi vì e so vs bạn gái cũ của cậu ấy thực sự ...thua xa
    Giờ e nên làm sao ? Có nên tiếp tục hay ko ?
    đâu ai có thể theo đuổi mãi người không yêu mình.mình nghĩ bạn đủ trưởng thành để hiểu điều gì đang diễn ra ma.cậu ấy nhìn trộm vì vẻ bề ngoài hoặc vì cách giao tiếp thôi chứ đâu phải yêu.người thích là bạn đó chứ.còn khi bảo hơn 5 cậu ấy chạy mất dép vậy thì còn trông ngóng chi cho mệt đầu mình.tốt nhất bạn hãy tập trung vào công việc hãy tự tin làm mới làm đẹp mình.rồi tình yêu sẽ gõ cửa trái tim thôi mà
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

căng thẳng đấy chị ạ. theo em nên dừng lại đi thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Về cơ bản có mắt tất nhiên là phải nhìn. 2 người cùng làm với nhau cơ mà, cậu con trai đó ko nhìn em thì biết nhìn ai. Bây giờ bạn muốn tiếp tục hay không bạn cần phải tìm hiểu kĩ những yếu tố thuận lợi và yếu tố khó khăn. Tuổi tác chưa phải rào cản khó khăn nhất. Em còn được gặp người mình thích mỗi ngày đó là cái may mắn của em. Anh đây cả ngày chằng được tiếp xúc hay nói chuyện với cô gái nào cơ