TIN TÀI TRỢ.

Nhiều lúc cảm thấy vô vọng lắm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 610 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sinh ra và lớn lên ở tỉnh lẻ lên Sg học và đi làm ở đây quả là một việc không dễ dàng, nhất là đối với những người ko giỏi giang như mình ( ngta vẫn hay nói cố gắng sẽ thành công) nhưng trong cuộc sống này có cố gắng mãi cũng ko thể vượt quá giới hạn khả năng bản thân được. Năm nay tôi 25 nhìn đi nhìn lại vẫn chưa có một chút gì gọi là an và ổn. Không biết cả nhà mình có ai xa xứ có tâm sự gì hay khó khăn gì ko ạ? Vào cho chút góp ý!VRyGzKV

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phamtrinh1501

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn có được một công việc tốt, một tương lai tươi sáng không phải dễ dàng.
    Hãy tìm cho mình một hướng đi, làm thật trọn vẹn hướng đi đó. Mũi tên phi lên rất nhanh vì nó đi theo một hướng. Tương lại của bạn cũng vậy. Sẽ chẳng về đâu nếu bạn chia nó làm nhiều ngả
    • 89 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taicamera360ve Xem bài viết
    Muốn có được một công việc tốt, một tương lai tươi sáng không phải dễ dàng.
    Hãy tìm cho mình một hướng đi, làm thật trọn vẹn hướng đi đó. Mũi tên phi lên rất nhanh vì nó đi theo một hướng. Tương lại của bạn cũng vậy. Sẽ chẳng về đâu nếu bạn chia nó làm nhiều ngả
    Bạn nói rất chí lý,có mấy người sinh ra là đã được sống trong nhung lụa đâu.Thành công chủ yếu bằng sự học hỏi không ngừng và tuổi trẻ.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giấc mơ lập nghiệp sao gian nan quá anh chị có chia sẻ gì ko ạ?
    • 165 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mình cũng như bạn, và cũng như hàng trăm ngàn người trẻ khác ở TP, chẳng có gì dễ dàng đâu, những việc mà mình làm được, người khác cũng làm được thì sẽ không bền lâu, phải phấn đấu phấn đấu và phấn đấu, để vượt trội hơn người khác thì mới có công danh sự nghiệp được
    Hôm qua đi dìa Bến Te, đi xuống Ba Ti, đi ngang Giồng Tôm thấy hai con tâu đang tợn tắng
    4351-1
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đang làm công việc gì? Có kinh nghiệm gì chia sẻ ko ạ?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 382 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

k phải ai tỉnh lẻ lên cũng zậy. mà ngta cố gắng nhiều hơn ng tp. cứ cố gắng lm hết sức m thui. còn tg đi mà học thêm j đó thay vì ngồi đó mà nản

Gởi từ ứng dụng Webtretho của viper82