Mẹ ơi con xin lỗi! Con đã sai!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 65 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Khi con viết nhưng dòng này là lúc con cảm thấy cô đơn buồn bã. Trời ở ngoài mưa và con cũng đang khóc theo những giọt nước mưa đó. Mẹ ơi! con buồn lắm mẹ ah! con biết mẹ đã rất buồn và thất vọng về con. Con từng là niềm tự hào của bố mẹ, từng là một cô gái mạnh mẽ quyết đoán nhưng bây giờ đây không còn là con của mẹ ngày xưa nữa rồi! Mẹ ơi! sao trong tình yêu con yếu đuối thế này, con không vực dậy nổi mẹ ơi! Con đã yêu một người hơn chính bản thân mình, giờ mất họ con cảm thấy cuộc sống của con không chút ý nghĩ mẹ ơi! Con sống không còn mục đích, không còn ý chí. Con biết là mẹ vẫn biết được nỗi buồn của con gái mẹ, mẹ không nói với con nhưng con biết mẹ buồn khi thấy con gái của mẹ cứ sống như người vô hồn. Suốt ngày thẫn thờ đi vào đi ra. Mẹ ơi! Con phải làm sao đây khi con không vực dậy nổi hả mẹ! Con yêu mẹ! yêu cái gia đình bé nhỏ đó. Con cứ sống như người đã chết mẹ ah! Con không dám ôm mẹ khóc vì con sợ mẹ buồn! 25 năm bố mẹ nuôi con khôn lớn ăn học mà bây giờ con vì một người dưng con trở nên như thế! Mẹ ơi! giờ con phải làm sao? Đôi lúc con bế tắc muốn làm một điều dại dột nhưng con không dám mẹ ah! Con sợ con mang nỗi buồn đến gia đình mình! Mẹ ơi! con sai rồi ! con xin lỗi mẹ! Con phải làm sao hả mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị ơi! Chị cố gắng lên nhé! Em hiểu cảm giác của chị.. Thời gian không làm hết đau nhưng làm người ta quen với nỗi đau đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NgocHan012
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4 năm
    • 65 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocHan012 Xem bài viết
    Chị ơi! Chị cố gắng lên nhé! Em hiểu cảm giác của chị.. Thời gian không làm hết đau nhưng làm người ta quen với nỗi đau đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NgocHan012
    Chị cảm ơn em nhé! Chị đã cố gắng rất nhiều nhưng dường như lý trí không thắng nổi con tim của chị em ah
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đau lắm chị ơi, e thấy day dứt và có lỗi với mẹ em và bà nội em lắm. e gần như rơi vào trạng thái trầm cảm nặng nề
    • 4 năm
    • 65 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shaoluuli Xem bài viết
    đau lắm chị ơi, e thấy day dứt và có lỗi với mẹ em và bà nội em lắm. e gần như rơi vào trạng thái trầm cảm nặng nề
    Chị sợ em ah! đôi lúc chị nghĩ tới cái chết. Chứ chị giờ sống mà không cảm xúc không bằng chết! huhu...! mẹ ơi!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đã hi sinh rất nhiều thứ chỉ vì tình yêu, e cũng yếu đuối vì chính nó mà để lại tiếc nuối. e luôn bảo mình mạnh mẽ nhưng những lúc đối mặt e lại mềm lòng. e cũng đã dằn vặt và khổ sở nhiều lắm. e cứ hay đi lang thang một mình. rồi viết stt tâm trạng để ở chế đọ một mình. em viết ra được bao nhiêu thì e càng thấy thoải mái bấy nhiêu. nên e hiểu cảm giác của c.