GẤP GẤP -Em muốn biết cách úp sọt và nói năng như thế nào để cưới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào trong đây yêu điên cuồng giống em không ạ? Yêu điên cuồng nhưng không muốn mở lời cầu hôn trước ấy. Với lại nếu mà cầu hôn trước thì người ấy sẽ sợ trách nhiệm mà không đồng ý đâu. Chuyện là vầy, anh người yêu em cũng gần 30, sự nghiệp có, cũng nổi tiếng, tính tình vui vẻ, có ước mơ, định hướng cho cuộc đời. Đại loại là rất vừa mắt em. Em cũng xinh, vừa mới tốt nghiệp vẫn chưa đi làm nên em thấy nguy cơ tứ phía bao vây anh ấy. Em quen anh ấy cũng gần một năm rồi, lúc quen nhau cũng có đi quá giới hạn, cũng là lần đầu tiên của em, nhưng em xác định anh ấy phải thuộc về mình nên ưng luôn. Trước khi quen anh ấy cũng đã nói muốn chờ 2,3 năm nữa sự nghiệp vững rồi mới cưới, em cũng đồng ý, nhưng sau đó thì em yêu anh ấy nhiều quá muốn cưới ngay cơ. Chứ không hở tay ra giận nhau thì chị đẹp nào nhảy vô là mất trắng. Nhiều lúc em cũng giận lắm vì lúc mới quen anh ấy nói thích em vì em ngây thơ, chân thật, lúc em buồn em nhớ muốn được quan tâm thì bảo là em phải tự vượt qua đi sau này làm mẹ thì sao. Làm mẹ là thiên chức, là bản năng nên chắc chắn em làm được rồi. Kiểu của anh ấy là muốn yêu một cô bé và muốn cưới một người phụ nữ. Muốn em thay đổi theo ý anh ấy. Em thấy càng ngày nguy cơ càng cao. Tuổi xuân thì qua mau, em năm nay đã 23, 24 rồi được cái mặt em non như 20 thôi. Nên nhiều khi ý kiến đưa ra cũng bị chèn ép lắm. Chờ 2,3 năm rồi anh ấy không cưới thì sao, em già rồi quen ai được nữa, lúc đó càng thụ động hơn. Nên em nghĩ chi bằng làm liều "trộm baby" từ anh ấy xem anh ấy giải quyết thế nào. Nếu được cầu hôn thì happy ending. Nếu không được như thế thì em cũng không tạo áp lực, nhẹ nhàng đu bám thôi, không bao giờ từ bỏ, trường hợp xấu nhất anh ấy chạy trốn mất thì em sẽ lên truyền thông mà tìm, cho nổi tiếng hơn nữa. Nhưng ít ra cuối cùng em cũng có được một người đồng hành, thà em làm hết tất cả những điều mình muốn còn hơn cứ hối tiếc mãi. Với lại em cũng muốn con lắm rồi.
    Vào vấn đề chính thôi, đó là làm sao để trộm đây? Anh ấy dùng bao suốt lại cất trong ví, mà em thì chẳng bao giờ đụng đến ví anh ấy cả, giờ mà làm vậy bị nghi ngờ. Em hay thổi kèn cho anh ấy, tinh trùng hòa với nước bọt còn sống được không nhỉ? Ví dụ mình giải thoát nó ngay đưa vào âm đạo được không? Các chị bày cho em với. Em muốn có con càng nhanh càng tốt. Em thấy giống như cuộc chiến tìm con của một mình em vậy. Xin trực tiếp thì chắc chắn anh ấy không cho rồi...Phải làm sao đây? Bao cao su bị chọc thủng bằng kim thì có dễ bị phát hiện không nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 762 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em gái ơi cái diệu kế em đưa ra là có baby để ước muốn bên anh ấy là rất sai lầm em à. Vì khi không còn tình cảm nữa thì có em bé đi nữa anh ấy cũng bỏ em đi có người khác không có cách gì để ràng buộc anh ấy hay bên anh ấy được đâu em. Chưa nói em có em bé mà bố mẹ anh ta không thích em thì càng khó được chấp nhận hơn, nhưng ta sẽ kinh thường và xúc phạm em nhiều.
    vấn đề quan trọng để có một tình yêu bền vững và anh ấy yêu thương em nhiều đó là cách yêu của em chứ không phải là tìm cách để ràng buộc anh ấy. Em chưa có việc làm thì phải tìm việc làm để có quan hệ xã hội và anh ấy thấy em có năng lực, có ý chí trong cuộc sống. Em biết cách quan tâm anh ấy đúng mức, biết chờ đợi và dành tình yêu cho anh ấy trên cơ sở có sự tôn trọng của hai bên. Nếu em dễ dãi quá, anh ấy đòi hỏi điều gì cũng được thi dễ bị chán. Ví dụ như ăn đói đói thì thèm ăn chứ ăn no hoài thì sẽ chán không muốn ăn nữa. Em cũng thực hiện chiến thuật lạt mền buộc chặt đó là dùng sự thùy mị và khéo léo của người con gái để làm cho anh ấy say đắm mà không còn tơ tưởng đến ai. Em muốn cưới sớm em có thể đi xem tuổi nếu thấy năm 2018 hợp nói anh ấy sắp xếp cưới, . . .
    Còn cái chuyện em tự làm cho có thai là càng thất bại ê chề em à. Vì người cẩn thận như anh ấy mà em tự làm có thai thì anh ấy sẽ nói là không phải con anh ta, anh ta sẽ nhanh chia tay em nữa, nhất là cái chiến thuật em lấy tinh trùng từ miệng đưa vào âm đạo mà lỡ có thai thì em không thể nào chứng minh được mà anh ấy sẽ kết luận chắc chắn là thai của người khác và vứt em ngay lập tức. Còn trường hợp em mà đâm lủng bao cao su mà để có thai thì anh ấy sẽ nói em cài bẫy anh ấy thì sự tức giận đó sẽ dẫn trào, anh ta chẳng thèm nhìn mặt đâu chứ đừng nói cưới. Do vậy tình yêu chỉ tồn tại khi có sự chân thành, chứ mà dùng thủ đoạn dù dưới hình thức gì cũng là thất bại thảm hại em gái à
    • 142 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

kinh khủng phụ nữ thời hiện đại. Tôi phải thốt lên kinh khủng! Đọc bài của bạn mà tôi lo sợ cho số phận mong manh của người đàn ông như tôi!

tôi nghĩ nếu người ta có trách nhiệm thì sẽ không bỏ bạn đâu, còn bạn cố tình bẫy người ta thì sau này sẽ lãnh đủ đó, người có gia đình rồi ngoại tình hoặc bỏ vợ giờ đầy ra đó. Bạn nên tìm kế nào để anh kia tự "đầu thú" chứ đừng bẫy người ta như vậy nha. Quả báo đó!
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bản thân mình là đàn ông nhưng mình thật sự không thích suy nghĩ của bạn cho lắm vì những vấn đề sau:

- Yêu nhau và đến với nhau xuất phát từ trái tim chân thật
    - 2 bạn có đến được với nhau hay không là do bạn 1 phần vì bạn nếu làm cho anh đó chán thì rất có thể bạn mất trắng
    - Cố gắng có con với anh đó trong khi anh ấy chưa muốn thì rất xảy ra mâu thuẫn dẫn đến dễ bị chia tay

Mình nghĩ bạn nên chính chắn hơn trong việc này, vì bạn là con gái đừng nên lỗ mãn quá sẽ làm con trai họ chán và sẽ tìm người khác thay thế bạn. Thay vì bạn sợ mất anh đó, thì bạn hãy suy nghĩ xem bạn nên làm gì để anh ấy không chán bạn, với lại bạn cũng chưa đi làm nên vấn đề tài chính bạn cũng không chiếm lĩnh hơn anh ấy. Cho nên mình khuyên bạn nên có công việc rõ ràng thì anh ấy mới thấy cả 2 có tương lai hơn bạn nhé.

Chúc 2 bạn happy ending...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao lại có thể nghĩ ra cách này để níu kéo
    • 55 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Không nên như vậy em nhé, ràng buộc bản thân mình với người ta bằng em bé là sai lầm lớn nhất cả cuộc đời em đấy

Đừng có dại mà thực hiện kẻo rồi hối hận không kịp.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình yêu ngoài đời khác với ngôn tình b nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MissyouSS
    • 351 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Lại bị chăn rau chăn cỏ rồi. Ko 1 thằng đàn ông nào không muốn cưới 1 người vk xinh đẹp cả .mà chẳng thằng đàn ông nào quan hệ tình dục với bạn gái mà cứ khư khư cái bcs luôn để trong ví .và ko thằng đàn ông nào quan hệ tình dục với người yêu lại muốn đeo bcs hết .dẹp dẹp và dẹp. Nhanh còn kip .thời đại bây giờ ko quan trọng chữ trinh tiết nữa. Dẹp dẹp dẹp
    • 61 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sadlove123456 Xem bài viết
    Lại bị chăn rau chăn cỏ rồi. Ko 1 thằng đàn ông nào không muốn cưới 1 người vk xinh đẹp cả .mà chẳng thằng đàn ông nào quan hệ tình dục với bạn gái mà cứ khư khư cái bcs luôn để trong ví .và ko thằng đàn ông nào quan hệ tình dục với người yêu lại muốn đeo bcs hết .dẹp dẹp và dẹp. Nhanh còn kip .thời đại bây giờ ko quan trọng chữ trinh tiết nữa. Dẹp dẹp dẹp
    Bố này bị ngộ à? Vơ đũa cả nắm, có phải ai cũng như bố đâu. Chồng tôi đây này, lúc yêu xác định chưa phải thời điểm để cưới, chồng tôi luôn chủ động dùng bao, vhuaw bao giờ đùn đẩy trách nhiệm ngừa thai sang tôi. Đấy gọi là ng đàn ông biết suy nghĩ và có trách nhiệm. Ai cũng như bố thì phụ nữ trên thế giới này khổ cả đời

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tranvan91
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    níu kéo bằng cách ý thì kết quả là mình khổ chứ k phải ng con trai đâu bạn ạ
    • Boobeobeo Khách
    • 1 năm
    haha. suy nghĩ của b còn trẻ con quá ấy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Boobeobeo
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng không nghĩ bạn làm vậy là tốt đâu.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình khuyên bạn nên snghi lại cho thật kĩ.
    Cho thuê xe nâng người - phuonghoangsaigon
    • Thành viên Webtretho
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đù má con gái giờ quá dữ, tui là đàn ông k thích thế đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoa337
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vokimlien Xem bài viết
    Em gái ơi cái diệu kế em đưa ra là có baby để ước muốn bên anh ấy là rất sai lầm em à. Vì khi không còn tình cảm nữa thì có em bé đi nữa anh ấy cũng bỏ em đi có người khác không có cách gì để ràng buộc anh ấy hay bên anh ấy được đâu em. Chưa nói em có em bé mà bố mẹ anh ta không thích em thì càng khó được chấp nhận hơn, nhưng ta sẽ kinh thường và xúc phạm em nhiều.
    vấn đề quan trọng để có một tình yêu bền vững và anh ấy yêu thương em nhiều đó là cách yêu của em chứ không phải là tìm cách để ràng buộc anh ấy. Em chưa có việc làm thì phải tìm việc làm để có quan hệ xã hội và anh ấy thấy em có năng lực, có ý chí trong cuộc sống. Em biết cách quan tâm anh ấy đúng mức, biết chờ đợi và dành tình yêu cho anh ấy trên cơ sở có sự tôn trọng của hai bên. Nếu em dễ dãi quá, anh ấy đòi hỏi điều gì cũng được thi dễ bị chán. Ví dụ như ăn đói đói thì thèm ăn chứ ăn no hoài thì sẽ chán không muốn ăn nữa. Em cũng thực hiện chiến thuật lạt mền buộc chặt đó là dùng sự thùy mị và khéo léo của người con gái để làm cho anh ấy say đắm mà không còn tơ tưởng đến ai. Em muốn cưới sớm em có thể đi xem tuổi nếu thấy năm 2018 hợp nói anh ấy sắp xếp cưới, . . .
    Còn cái chuyện em tự làm cho có thai là càng thất bại ê chề em à. Vì người cẩn thận như anh ấy mà em tự làm có thai thì anh ấy sẽ nói là không phải con anh ta, anh ta sẽ nhanh chia tay em nữa, nhất là cái chiến thuật em lấy tinh trùng từ miệng đưa vào âm đạo mà lỡ có thai thì em không thể nào chứng minh được mà anh ấy sẽ kết luận chắc chắn là thai của người khác và vứt em ngay lập tức. Còn trường hợp em mà đâm lủng bao cao su mà để có thai thì anh ấy sẽ nói em cài bẫy anh ấy thì sự tức giận đó sẽ dẫn trào, anh ta chẳng thèm nhìn mặt đâu chứ đừng nói cưới. Do vậy tình yêu chỉ tồn tại khi có sự chân thành, chứ mà dùng thủ đoạn dù dưới hình thức gì cũng là thất bại thảm hại em gái à
    Vô tình em dạt vào diễn đàn này. có đúng 1 cái chia sẻ này của chị là có giá trị thực.
    https://taynamkimgiang.info/