TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm thông tin của một cô gái dễ thương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 350 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Mình tham gia diễn đàn đã lâu nhưng vì nick trước nhiều người biết quá nên mới lập nick này nhờ cả nhà tư vấn giúp mình chuyện tình cảm.
    Xin giới thiệu một chút. Mình là nam, đang ở Hà Nội, sinh năm 90. Công việc hiện tại không ổn định lắm, nhưng được cái đúng với đam mê của mình.
    Cách đây mấy tháng, mình có biết một cô bé qua facebook và đã add nick làm quen. Theo đánh giá của mình thì em khá là xinh xắn, dễ thương, làm việc cho một công ty về Bảo hiểm của Việt Nam. Không hiểu sao mình cảm thấy rất có cảm tình với em ngay mặc dù cả hai đều chưa hề gặp nhau mà mình chỉ được nhìn em qua ảnh. Mình có thử nhắn tin cho em một vài lần qua facebook nhưng đều không nhận được chút nào hồi âm. Có thể là em đã có người yêu rồi.
    Mình muốn hỏi xem trong diễn đàn đã có ai gặp phải trường hợp tương tự như của mình chưa? Làm thế nào để tìm hiểu được thông tin số điện thoại và tìm cách gặp được em?
    Đây là chuyện vô cùng nghiêm túc đối với mình. Rất mong nhận được sự tư vấn chân thành của các bạn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

các bác nt với gái phải kiên trì đừng có vài ngay em đấy ko trả lời mà đã vội vàng bỏ đi phải trai mặt vào bác nhé
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rồi đó bác. Đẹp trai không bằng chai mặt. Nt cho ẻm mỗi ngày, rồi em cũng tl thôi hehe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Khoaitay111