TIN TÀI TRỢ.

Cần bà con tư vấn giúp làm sao cai được những tật xấu của em. Cảm ơn trước nhiều ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 535 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loa ...loa ...loa ...loa. Chẳng là em có cái tật không ăn thì đói mà ăn nhiều thì no với lại cứ thấy gái xinh là thích. Không biết mọi người có ai có cách gì giúp em bỏ được mấy cái tật này không. Xin cảm ơn nhiều.
    images?q=tbn:ANd9GcQ1Sqk-6FEhoA6WxTJJAIXrp4Z6QyxhtDYyDwicQkRZHcQ1nF32

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ồ cũng có những người tò mò vào xem mà sao hổng có ai cho ý kiến nhỉ, là vì những tật này không có thuốc chữa hay vì anh rảnh quá nhỉ?
    • 74 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Ấy giống mình ở cái chỗ ngoài biết ăn với biết ngủ mình biết đói. Đói thì biết đi kiếm ăn )))
    Ấy lại giống mình ở một điểm nữa là nhìn thấy gái xinh là thích mà mình hơn ấy ở điểm nhìn thấy trai xinh thì tít mắt vào,
    Mình tham khảo nhiều ý kiến rồi, như mình mới bình thường, còn người khác k giống thế là người khác bị khác thường, nên ấy cứ yên tâm tiếp tục xấu nhé, =))))))))))))))))))))))))))))))))
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan165 Xem bài viết
    Ấy giống mình ở cái chỗ ngoài biết ăn với biết ngủ mình biết đói. Đói thì biết đi kiếm ăn )))
    Ấy lại giống mình ở một điểm nữa là nhìn thấy gái xinh là thích mà mình hơn ấy ở điểm nhìn thấy trai xinh thì tít mắt vào,
    Mình tham khảo nhiều ý kiến rồi, như mình mới bình thường, còn người khác k giống thế là người khác bị khác thường, nên ấy cứ yên tâm tiếp tục xấu nhé, =))))))))))))))))))))))))))))))))
    Nhưng h lại tự dưng thấy gái đẹp cũng ko thích nữa mới chết chứ, ko biết có bị sao ko nữa!
    Đúng là có phúc ko biết hưởng, sướng ko biết thích, ko biết cảm nhận vẻ đẹp gì cả nên h tự nhiên lại đâm đầu vào cái bọn khùng khùng điên điên ha ha ...
    Nên bạn có cách gì chữa cho mình tỉnh ngộ lại ko, chứ cứ mê nan bất nghộ thế này thì chết!
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ấy lại giống mình ở một điểm nữa là nhìn thấy gái xinh là thích mà mình hơn ấy ở điểm nhìn thấy trai xinh thì tít mắt vào