TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tư vấn giùm em đi ạ, em gấp lắm, huhuhuhuhu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 528 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là em đang là SV năm 3, bạn trai em thì hai đứa quen rồi tìm hiểu nhau hơn nửa năm rồi mới quen, tụi em chính thức quen nhau mới được 4 tháng thôi ạ, nói là 4 tháng nhưng do bạn trai đang học bên học Đh an ninh mà lại sắp ra trường rồi nên ít có thời gian gặp nhau lắm các mẹ, hè này em về nhà, mới gặp nhau có 1 lần do nhà 2 đứa chung thành phố mà khác quận nên muốn gặp nhau cũng phải đi gần 2 tiếng , bây giờ anh rủ em đi chơi ở Mũi Né mà quen nhau chưa lâu như vậy đi qua đêm có bị anh đánh giá hay nghĩ em dễ dãi không các mẹ, chứ cái chuyện kia thì không xảy ra đâu, lúc trước có một lần anh vào nhà trọ em ở qua đêm tại bữa đó khuya quá rồi không về đc nữa, lúc đầu anh định ngủ dưới đất nhưng em thấy tội quá, bảo anh lên, cả đêm chỉ anh ôm em ngủ thế thôi, không làm gì hơn cả.
    Bây giờ em muốn xin ý kiến của các mẹ, các mẹ nghĩ em có nên đi không ạ, em cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 264 Bài viết

• 1,972 Được cảm ơn

Trc day khac bg khac. Chong minh hen ho tan tinh minh cung du di du lich suot, ban dau chi nam tam su va om nhau ngu, sau do 1 tg thi cai gi cung den. Trong khi chong mjnh la nguoi kin dao, nhe nhang, hien lanh. Neu xac dinh di ma e chua sd thi phai noi thang than trc.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thedevilwearsprada
    • 99 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

chẳng ai nói trước được điều gì bạn à! Điều quan trọng là ở chính bản thân bạn có muốn đi hay không? Tốt hay xấu không đánh giá đc bên ngoài đâu b nhé.
    Quá khứ không quay trở lại, nhưng tương lai sẽ cho bạn những thứ đã mất.
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đi du lịch xa là cách tốt nhất để đưa bạn gái vào nhà nghĩ. mà vào đó rồi thì ... khó tránh khỏi. trước đây quan hệ chưa lâu anh ta còn muốn giữ hình ảnh của mình nên hiền lành vậy thôi. đàn ông mà, ai chả có và chả muốn chuyện đó chứ. chúc 2 bạn có những giây phút đáng nhớ ở Mũi Né.