Bỏ thì thương vương thì tội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 521 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucpong Xem bài viết
    Nhưng tình yêu có thể thay đổi một cách nhanh chóng như vậy đc k bạn? Sáng hôm đó a ấy vẫn nói là a ấy rất yêu m, hôm đó a ấy đã đi về 2 lần mỗi lần 120 km để về với m, đến tối xảy ra chuyện hiểu nhầm, a ấy nói là ko còn tình cảm gì với mình nữa! Có lẽ nào đó là lời nói trong lúc nóng giận k? M vẫn k thể tin và k dám tin tình cảm con người lại thay đổi nhanh chóng như vậy!!!
    Lòng m k thể yên bình đc!
    đã là người đàn ông mà coi nhẹ lời nói coi nhẹ sự chia tay biết thừa ở xa ny mình hay tủi thân mà nói vậy thì cũng đâu có được.
    Dù là nói lúc giận hay không thì cũng cho anh ấy thời gian để xem xét lại bản thân mình. Chứ cứ có chuyện gì cũng sẵn sàng buông tay vậy thì người hay đau khổ chỉ có bạn thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucpong Xem bài viết
    Cãi nhau nhiều b ạ, hầu như tuần nào cũng có chuyện, mà hơi gay găt 1 tí là giận dỗi cả tuần liền k nói chuyện! Nghe thật buồn cười đúng hok? Chắc có lẽ đây cũng là lí do mà a ấy muốn buông tay.
    Thời gian gần đây m đã cố gắng thay đổi, cố nín nhịn để k gây chuyện cãi nhau nữa, a ấy có gay gắt thì m chịu khó làm dịu dịu, nên đc khoảng nửa tháng gần đây là yên bình và k giận dỗi. Nhưng đùng 1 cái lại xảy ra chuyện hiểu lầm k đâu vào với đâu!
    Đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng!
    Có bao giờ chị nghĩ rẳng: Thử xa nhau xem tình cảm của 2 người như thế nào ko? Em thấy anh ấy nhà chị có vẻ không hiểu chị. Mình là phụ nữ đã khổ trăm đường rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2