TIN TÀI TRỢ.

Bị hãm hiếp tưˋ nhỏ ảnh hưởng giˋ đến sức khỏe

• 0 Lượt chia sẻ
  • 710 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các anh chị,
    Em năm nay 23 tuổi. Ngày nhỏ cuộc sống gia đình rất kho´ khăn nên ba mẹ em phải bươn chải làm lụng tưˋ sáng sớm đến tối mịt, em thường phải ở nhaˋ 1 mình hoặc chơi với bọn trẻ trong xóm. Em cũng không nhơ´ ro˜ lần đầu tiên bi xâm hại laˋ tưˋ khi nào nhưng khi em còn đang học mẫu giáo, khoảng 5,6 tuổi laˋ đa˜ bị chu´ gần nhaˋ dẫn đi câu ca´ rồi thực hiện hành vi đồi bại ấy. Những năm sau đo´ liên tục diễn ra những trận kinh hoàng â´y, k những 1 ng đo´ maˋ cả những người "chu´" khác nữa, , em nhơ´ sau mỗi lần làm xong laˋ ng lớn bảo cấm không được nói với ai, nếu không se˜ bắt vứt xuống hôˋ; sau đo´ cho kẹo rồi dô˜ bảo không được khóc nhe´, chu´ thương maˋ !!! Thêm việc hồi đo´ em ngu qua´ chẳng biết giˋ, nên duˋ rất đau rát nhưng vẫn không dám nói với ba mẹ. Mãi đến năm em 9 tuổi, bắt đầu biết đo´ laˋ hành vi xấu vaˋ biết tự bảo vệ mình rồi nên cô´ trốn chạy mỗi khi gặp họ, đỉnh điểm co´ lần bị lôi vào bụi em đa˜ hét to qua´ nên họ thả ra, dần daˋ chắc họ nghi˜ mình lớn sợ se˜ bị lộ nên không còn dụ dô˜ vaˋ tránh xa em.
    Chuyện đó ám ảnh hết cả tuổi thơ, đặc biệt đến năm học cấp 2, cấp 3 em lúc nào cũng bị stress viˋ cảm thấy mình dơ dáy vaˋ tội lỗi.
    Lớn lên, đi học đại học, tư tưởng của em cũng dần ổn định hơn, không còn ám ảnh nhiều chuyện của qua´ khư´ nữa, cũng yêu nhưng không vượt giới hạn. Ra trường đi làm, những mối tình thời đại học cũng qua đi, em gặp vaˋ yêu một chàng trai cùng cơ quan. Tình cảm của tụi em rất t ốt, vaˋ trong một lần đi chơi xa tụi em không kiềm chế được nên đa˜ suýt vượt rào, nhưng khi sắp đi vào thiˋ em lại thấy đau vô cùng vaˋ đẩy anh ấy ra. Sau đo´ tụi em cũng co´ thử mấy lần nữa, em cô´ gắng thả lỏng nhưng lần nào cũng rất đau vaˋ chật nên chưa kịp vào thì em đa˜ đẩy ra. Anh ấy vẫn nghi˜ chắc tại em còn trong trắng nên thương em vô cùng, cứ giục cưới mãi.
    Em giơˋ rất hoang mang, không biết liệu những năm tháng kinh khủng của qua´ khứ co´ để lại di chứng giˋ cho sức khoẻ của em không, vaˋ em cũng không biết phải nói thế nào việc em đa˜ bị mất trinh nữa. Xin các chị cho em lời khuyên ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 47 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đi kiểm tra sức khỏe sinh sản đi em, nếu cần thiết có thể đến với một số liệu pháp tâm lý nữa. Và nữa là nói dối ai đó một chút cũng ko phải là xấu, nếu đó là việc nên làm để cs tốt đẹp hơn.
    ----------------------------
    A life lived in love will never dull !

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cảm ơn nhiều ạ. Em se˜ đi khám sớm xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hãy chôn vùi quá khứ đi bạn, hãy sống cho hiện tại và tương lai. Nếu tìm được tình yêu đích thực thì hãy cứ yêu thương đi. Việc đó không phải lỗi của bạn nên bạn có quyền được yêu thương mà. Nhưng mình khuyên bạn tuyệt đối đừng bao giờ kể chuyện này cho ng ta có yêu mình như thế nào, vì dù gì cũng ảnh hưởng tâm lý, tình yêu nó sẽ k còn trọn vẹn nữa. Chúc bạn hạnh phúc!!