TIN TÀI TRỢ.

Bạn trai đi du học về, rủ em đi du lịch và... ở cùng phòng khách sạn. Em nên đồng ý hay không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 847 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi mọi người, em có vấn đề khó giải quyết quá, mọi người vào cho em ý kiến nhé!
    - Sơ lược về em: đang học đại học, đam mê du lịch và là 1 người trong sáng, dễ tin người.
    - Bạn trai: đã đi học ở nước ngoài đc 2 năm, hè này về VN chơi. Anh ấy học cùng trường c3, trên em 1 khóa và 2 nhà gần nhau.
    - Mối quan hệ: Sau khi anh đó đi du học (học về quân sự) mới vào add facebook và nc vs e. Dần dần a đó chuyển qua tán e, e cũng có tình cảm nhưng chưa tới mức yêu đương. Em chỉ mới nói chuyện 2n rồi qua facebook, chưa gặp và tiếp xúc ngoài đời ngoài đời. Tới tháng 7 này anh ấy về, ns là để e gặp mặt, tiếp xúc và muốn e cũng anh ấy đi du lịch để hiểu nhau thêm. Anh ấy ns muốn e và a ấy ở cùng phòng khách sạn để có nhiều thời gian tâm sự, để e hiêu a ấy hơn (vì thời gian a ấy về khoảng 2-3 tuần) và hứa không làm gì cả.
    - trước giờ em là 1 đứa "mọt sách" nên nhiều lúc em vừa muốn thử trải nghiệm yêu đương nhưng có lúc lại muốn chấm dứt nc vs a này vì sợ ảnh hưởng tới việc học. Điều này khiến em khá khổ tâm. Em nghĩ hè này, khi gặp và tiếp xúc, em sẽ quyết định sẽ tiếp tục quen a ấy hoặc là ns thẳng chấm dứt luôn.
    Em thấy mình còn "ngây ngây thơ thơ', thiếu kinh nghiệm, cộng vào đó là em rất ham đi du lịch, nhưng em cũng sợ chuyện... xảy ra, hối hận không kịp. Vậy em phải làm sao ạ? mong m.n cho em lời khuyên ạ, em cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hihii, dung tin chuyen vo hotel ko lam ca nha ban

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phiyen0909
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ok bạn. Thanks bạn nhé!
    • 78 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

nâu nâu bạn ơi. vào khách sạn k làm gì thì chắc thằng ý có vấn đề mất ùi... tốt nhất bạn đừng tin, cho dù là vào khách sạn 2h bạn cũng có nguy cơ cao là xong đời con gái đấy. với lại bạn vs a kia chưa gặp nhau ngoài đời bh thì hiện tại tốt nhất đừng mơ mộng gì nhiều. mơ mộng quá lại yêu ngta nhiều rồi cũng vào chòng đấy :3
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đừng ham đi chơi mà hối ko kịp. A ý yêu bạn thì dù ntn vẫn yêu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của devtoannh
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn lời khuyên của bạn nhé, đúng là mình không nên mơ mộng quá bạn ạ.