TIN TÀI TRỢ.

Ước mơ được du lịch đó đây!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 464 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,080 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Cuộc sống bộn bề lo toan với cơm áo gạo tiền, nhiều khi mình quên đi mình vẫn còn chất chứa một sở thích, một ước mơ nho nhỏ, đó là được đi du lịch đó đây! Điều kiện kinh tế cũng như hoàn cảnh không cho phép nên mỗi năm chỉ được du lịch 1 lần. Đó cũng là điều an ùi của mình, ông xã hiểu và luôn mong muốn vợ mình dc thực hiện ước mơ. Nhưng đời thì đâu dc như mình mơ ước, nên hai vợ chồng trẻ có thủ thỉ nhau rằng, bây giờ mình cố gắng kiếm tiền dành dụm để sau này khi con cái thành đạt có gia thất ảnh sẽ dẫn mình đi thực hiện ước mơ đây đó!
    Dẫu biết cuộc sống có nhiều vất vả, khó khăn, nhưng một khi chúng ta nuôi mơ ước thì chúng ta sẽ càng cố gắng hơn nữa, ko dừng chân tại đó, mà luôn tiến về phía trc để đến 1 lúc nào đó điều kiện và hoàn cảnh tốt hơn thì việc thực hiện mơ ước chỉ là trong tíc tắc! Vì vậy mà luôn cố lên trong mọi hoàn cảnh!
    NB: 3,65kg, 50cm; 1m: 5,3kg, 56cm; 2m: 6,5kg, 59cm; 3m: 7,2kg, 63cm; 4m: 7,8kg; 65cm; 5m:8kg; 6m: 9,3kg, 69cm; 7m: 9,8kg, 71cm; 12m:10,7kg,76cm; 16m: 11,8kg, 78cm; 18m: 13,5kg, 81cm; 24m: 16.5kg, 90cm; 29m: 19kg, 94cm
    2m2,5w:lật; 5m3w: trườn; 6m: ngồi vững; 12m chính thức biết đi;

DJ5qp7YrAzp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình cũng thích đi du lịch mà chưa có xèng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi du lịch trải nghiệm như Ta ba lô không cần nhiều tiền mới đi được bạn ạ. Hàng ngày mình vẫn phải ăn 03 bữa. Vậy mình chỉ cần một chiếc xe tốt (hoặc đi xe khách) và nhiệt huyết là có thể lên đường rồi. Đi du lịch trải nghiệm không cần quá cầu kỳ, không cứ phải đi thật xa. Gia đình mình vẫn đi như vậy đó, cả trẻ con, người lớn.
    • 3,080 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Đi du lịch trải nghiệm như Ta ba lô không cần nhiều tiền mới đi được bạn ạ. Hàng ngày mình vẫn phải ăn 03 bữa. Vậy mình chỉ cần một chiếc xe tốt (hoặc đi xe khách) và nhiệt huyết là có thể lên đường rồi. Đi du lịch trải nghiệm không cần quá cầu kỳ, không cứ phải đi thật xa. Gia đình mình vẫn đi như vậy đó, cả trẻ con, người lớn.
    Mình ko lo ngại chuyện tiền nong nhưng bạn biết sao không, hiện tại ai cũng bận bịu với công việc của mình, ông xã mình ko thể bỏ công việc để đi với 2 mẹ con được, mà đi 2 mẹ con thì mình cũng chẳng muốn đi. hihi, nên đợi thời gian nữa mới được. Mình cũng thích du lịch bằng xe máy đó chứ, như vậy mình có thể chủ động tham gia các địa điểm du lịch mới mẻ mà mình chưa biết!
    NB: 3,65kg, 50cm; 1m: 5,3kg, 56cm; 2m: 6,5kg, 59cm; 3m: 7,2kg, 63cm; 4m: 7,8kg; 65cm; 5m:8kg; 6m: 9,3kg, 69cm; 7m: 9,8kg, 71cm; 12m:10,7kg,76cm; 16m: 11,8kg, 78cm; 18m: 13,5kg, 81cm; 24m: 16.5kg, 90cm; 29m: 19kg, 94cm
    2m2,5w:lật; 5m3w: trườn; 6m: ngồi vững; 12m chính thức biết đi;

DJ5qp7YrAzp7
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hãy dứt tất cả mọi thứ ra để lấy không khí mới chị ơi, mơ ước nhỏ nhoi hãy từ chỗ gần đễn chỗ xa chi ah !
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tutrinh0110 Xem bài viết
    Mình ko lo ngại chuyện tiền nong nhưng bạn biết sao không, hiện tại ai cũng bận bịu với công việc của mình, ông xã mình ko thể bỏ công việc để đi với 2 mẹ con được, mà đi 2 mẹ con thì mình cũng chẳng muốn đi. hihi, nên đợi thời gian nữa mới được. Mình cũng thích du lịch bằng xe máy đó chứ, như vậy mình có thể chủ động tham gia các địa điểm du lịch mới mẻ mà mình chưa biết!
    công việc và gia đình phải cân bằng là cái em học được từ những ngừoi thành công, chị và anh thử sắp xếp nha, nếu không cán cân không bằng sẽ dễ bị đổ ah