Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo cuộc thi chia sẻ "Vì cuộc sống điểm 10/10" _ tuần 3 _ chủ đề Ước mơ và mong muốn cá nhân_11/01/2014 - 16/01/2014

• 0 Lượt chia sẻ
  • 813 Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,

BTC xin trân trọng thông báo tuần 2 cuộc thi viết “Vì cuộc sống 10/10” bắt đầu nhận bài dự thi về chủ đề Ước mơ và mong muốn cá nhân

Tạm gác những lo lắng cho gia đình và công việc, bạn hãy chia sẻ về những ước mơ, hoài bão của bạn, đã được thực hiện hay đang còn dang dở, những mong muốn của dành cho riêng bạn, những điều có thể nhỏ nhặt, có thể lớn lao, có thể rất phụ nữ. Bạn có thể viết về:
    · Những sở thích cá nhân
    · Các dự định của bạn về du lịch, trải nghiệm một điều mới mẻ
    · Chia sẻ về “điều chưa ai biết”
    ....

Các bài dự thi chia sẻ sẽ được đánh giá theo thang điểm 10
    • 5 điểm do BGK quyết định theo các tiêu chí: bài viết hay, ý nghĩa, nội dung súc tích và truyền tải được thông điệp “Làm thế nào để đạt điểm 10 trong cuộc sống”
    • 5 điểm được quyết định bởi số lượt kêu gọi bình chọn “cảm ơn” bài viết, cụ thể
    1 - 10 “cảm ơn”: 1 điểm
    11- 20 “cảm ơn”: 2 điểm
    21 – 30 “cảm ơn” : 3 điểm
    31 – 40 “cảm ơn”: 4 điểm
    >40 “cảm ơn”: 5 điểm
    (trong trường hợp bằng điểm nhau, BTC sẽ đánh giá theo điểm của BTC và sự tương tác của thành viên với các bài dự thi khác)

Cách thức trao giải và Giải thưởng:
    Mỗi tuần, BTC sẽ đánh giá, tổng hợp các bài dự thi để chọn ra các giải thưởng sau:
    • 1 giải nhất - giải thưởng là 1 phiếu mua hàng CoopMart 500k và sản phẩm Ariel
    • 3 giải nhì - mỗi giải là 1 phiếu mua hàng CoopMart 300k và sản phẩm Ariel
    • 5 giải ba - mỗi giải là 1 phiếu mua hàng CoopMart 200k và sản phẩm Ariel
    • 5 giải may mắn - mỗi giải là 01 sản phẩm Ariel

Điều khoản và điều kiện:
    6. 1 Bài dự thi phải ở dưới dạng chữ viết, tiếng Việt, có dấu và ở trong khoảng từ 100 – 300 chữ. Nội dung bài dự thi không được vi phạm thuần phong mỹ tục Việt Nam. Người tham gia có thể sử dụng kèm 1 đến 2 hình ảnh trong bài dự thi.
    6. 2 Các bí quyết tham gia dự thi phải thuộc quyền sở hữu của chủ tài khoản tham gia gửi bài dự thi. Các trường hợp sao chép nội dung từ các nguồn khác nếu bị phát hiện sẽ bị loại ra khỏi cuộc thi.
    6. 3 Một ID có thể tham gia nhiều bài dự thi. BTC sẽ chọn bài dự thi có số điểm cao nhất.
    6. 4 Trong trường hợp Ban tổ chức phát hiện ra người chơi có gian lận (spam lượt "cảm ơn"), hoặc tham gia cuộc thi không nghiêm túc (sử dụng nhiều ID để săn giải), Ban tổ chức có quyền loại người chơi mà không cần báo trước.
    6. 5 Giải thưởng không có giá trị quy đổi thành tiền mặt.
    6. 6 BTC là người có quyết định cuối cùng.
    6. 7 Để tạo cơ hội cho nhiều thành viên tham gia và đạt được những phần quà từ chương trình, những thành viên đạt giải sẽ không được xét giải trong tuần tiếp theo của cuộc thi.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,195 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Mình thấy thích chủ đề tuần này á. Cái tôi cá nhân cũng cần được nói lên để mọi ngườihiểu nhau hơn.Mình thấy, nhiều chị em cứ kìm nén cảm xúc của mình để rồi có lúc chính bản thân mình thấy bức xúc quá, cảm thấy cuộc sống tù túng, không lối thoát. Khi mình chia sẻ được những mong ước,nguyện vọng của mình với ngườui khác thì bản thân mình sẽ thấy rất thoái mái và vui vẻ. Khi ấy cũng đỡ cáu gắt với chồng con hơn.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 70 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chủ đề tuần này tưởng dễ nh mà khó quá. . Có ai chung suy nghĩ giống tớ không?
    • 814 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

Mình đã tham gia tuần 3 rồi. Hôm nay mình cũng gửi thêm bài viết nữa. Hi hi, gửi thêm bài viết biết đâu lại có giải may mắn các bạn nhỉ. Có bạn nào chưa tham gia thì nhanh tay tham gia nè, có rất nhiều giải thưởng trong tuần đó, mà toàn giải to to nhé.
    • 1,708 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vhpd2005 Xem bài viết
    Chủ đề tuần này tưởng dễ nh mà khó quá. . Có ai chung suy nghĩ giống tớ không?
    Mình nghĩ như mẹ nó nè, nhưng nội dung thì mình cũng rộng, vì nói về sở thích, dự định cho cá nhân mà, coi như "yêu" mình thui, tạm quên những thứ khác. Tớ cũng mới bắt đầu tham gia bài tuần 3 hà, với tinh thần chia sẻ và hi vọng giải may mắn thui Mẹ nó "đề bút" đi nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chủ đề tuần này hay quÁ! Viết để chia sẻ nào!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daudaucantho Xem bài viết
    Mình nghĩ như mẹ nó nè, nhưng nội dung thì mình cũng rộng, vì nói về sở thích, dự định cho cá nhân mà, coi như "yêu" mình thui, tạm quên những thứ khác. Tớ cũng mới bắt đầu tham gia bài tuần 3 hà, với tinh thần chia sẻ và hi vọng giải may mắn thui Mẹ nó "đề bút" đi nhé!
    Hay quá! Triết lý của chị làm động lực cho em viết bài
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 6,807 Bài viết

• 3,958 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm 2014 là một năm có rất nhiều ý nghĩa với mình, nó đánh dấu một số mốc sự kiện quan trọng của cuộc sống, vì thế mình cũng đang có những dự định lớn/ nhỏ trong năm nay hy vọng sẽ thực hiện được ít nhất là 2/3 dự định hihihi nếu thực hiện được nhiều hơn thì càng tốt
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Tối cố gắng về viết một bài thôi!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 70 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thq Xem bài viết
    Tối cố gắng về viết một bài thôi!
    Chúc mừng mẹ thq nhé. Có giải bên chủ đề về nhà bếp rồi kìa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 32 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

chờ may mắn các tuần....
    Các bạn cho mình xin 1 cảm ơn và bình luận nhé https://www.webtretho.com/forum/f3780.../#post31113697
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 6,807 Bài viết

• 3,958 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tiếc là mình biết quá muộn, tận tuần cuối rồi mới tham gia. Hy vọng sẽ may mắn đầu năm...
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n
    • 147 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phetbong Xem bài viết
    tiếc là mình biết quá muộn, tận tuần cuối rồi mới tham gia. Hy vọng sẽ may mắn đầu năm...
    Có gì đâu mà muộn chị, tham gia ngay đi thôi, hôm nay là kết thúc rồi nè. Em cũng mới gửi bài hi vọng nè
    • 1,715 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chủ đề tuần này hay quá! Để ước mơ không phải là mơ ước, mình đơn giản chỉ mong mãi là những nụ cười bên mâm cơm gia đình, những lời dịu nhẹ thủ thỉ " vợ anh thật đảm đang" 10 điểm cho cuộc sống và Arile 1 phần giúp mình làm nên điều đó! Cảm ơn Arile nhiều nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 344 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

các mẹ vẫn thật hăng hái tham gia, chờ mong kq từ BTC để trước tết hi vọng có quà nào
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chương trình hay và ý nghĩa vô cùng, cuối năm bận bịu nhìn vào đã hết hạn, thất tiêc và mong các mẹ có gảii có quà tết to thật là to
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,487 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi apollo19 Xem bài viết
    các mẹ vẫn thật hăng hái tham gia, chờ mong kq từ BTC để trước tết hi vọng có quà nào
    nhìn các mẹ hăng hái ghê cơ, em giờ mới rành vào đọc chia sẻ và vote cho các mẹ đấy, hy vọng mẹ nào cũng có giải!